એમએસ ધોની અને પુત્રી ઝિવા સિંક્રનાઇઝ્ડ ડાન્સ ચાલ સાથે દિમાગ સમજી, વિડિઓ જુઓ – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

ભૂતપૂર્વ ભારતીય કેપ્ટન દ્વારા વહેંચાયેલી નવીનતમ વિડિઓમાં, તેણીની દીકરીના પગલાને પગલે તે જોઇ શકાય છે.

એમ.એસ. ધોનીનો ક્રિકેટનો સમય ક્રિકેટથી સંપૂર્ણ થઈ ગયો છે. પીઢ વિકેટ-કીપર બેટ્સમેન ટ્વિટિંગ પર મોટી હોતી નથી પરંતુ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ ખાતા વિશે તે જ કહી શકાતું નથી, જે તેની વિડિઓઝ અને ચિત્રોની આસપાસ ભરાઈ જાય છે, તેના પાળતુ પ્રાણી સાથે રમે છે અને સૌથી મહત્ત્વની વાત છે કે તેની પુત્રી ઝિવા. ભૂતપૂર્વ ભારતીય કેપ્ટન દ્વારા વહેંચાયેલી નવીનતમ વિડિઓમાં, તેણીની દીકરીના પગલાને પગલે તે જોઇ શકાય છે. ધોનીએ તેના કૅપ્શનમાં જણાવ્યું હતું કે, જ્યારે આપણે @ ઝિવાસિંઘહહોની006 ના નૃત્ય કરીએ ત્યારે પણ સારું.

અગાઉ જોડીના ભોજપુરી અને તમિલ અને ઝિવામાં વાતચીત કરતી વખતે તેના પિતા કેટલાક ગાજરને ખોરાક આપતા હતા. ધોનીના લગભગ કોઈપણ વસ્તુની જેમ, તેઓ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ બન્યા હતા.

ધોનીને તાજેતરમાં વેસ્ટ ઈન્ડિઝ અને ઑસ્ટ્રેલિયા રમનાર ભારતીય ટી 20 ટીમમાંથી બાકાત રાખવામાં આવ્યો હતો. તે ઉભરી આવ્યું હતું કે પસંદગીકારો દ્વારા ધોનીને કહેવામાં આવ્યું હતું કે તે હવે ટી 20 આઈ સેટઅપનો ભાગ નથી.

“પસંદગી મીટિંગ પહેલા પસંદગીકારોએ ટીમ મેનેજમેન્ટ દ્વારા જણાવ્યું હતું કે સમય આગળ વધી ગયો છે અને ટૂંકા ફોર્મેટમાં યુવા ખેલાડીને તક મળી શકે છે. દરેક વ્યક્તિ જાણે છે કે ધોની 2020 ટ્વેન્ટી 20 વર્લ્ડ કપ સુધી ચાલુ રહેશે નહીં. પસંદગીકારોએ અનુભવ્યું હતું કે ભારતીય બોર્ડ હવે ધોનીની બદલી બદલવાનું શરૂ કરશે, એમ બીસીસીઆઇના સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું.

તેઓ 12 જાન્યુઆરીના રોજ ભારતીય જર્સીમાં આગામી મેચમાં દેખાશે જ્યારે તેઓ ઓડીઆઈ શ્રેણીમાં સ્ટમ્પ્સ પાછળ તેમની જગ્યાએ સ્થાન લેશે.

Post Author: admin