કેદારનાથના સારા અલી ખાન તેની માતા અમૃતા સિંહ વિશે રહસ્યો જણાવે છે, તેણી કહે છે કે તે બિન્દાસ જીવન જીવે છે – ટાઇમ્સ હવે

સારા અલી ખાન તેની માતા અમૃતા સિંહ સાથે

સારા અલી ખાન તેની માતા અમૃતા સિંહ સાથે ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

તેણીની પહેલી ફિલ્મ પહેલા પણ, સરા અલી ખાન પહેલેથી જ એક સ્ટાર બની ગયો છે અને એક વિશાળ ચાહક પાયો બાંધ્યો છે. તે તેના જીમમાં જુએ છે, દિવસનો સરંજામ (ઓઓટીટી), કોફી વિથ કરણ પર સૈફ અલી ખાન સાથે તેના દેખાવ અથવા તેના તાજેતરના મીડિયા ઇન્ટરવ્યૂ અને ક્રિયાપ્રતિક્રિયાથી, તેણીએ સ્ટાર સ્ટાર પાસેથી તારો બનાવવા માટે મદદ કરી છે. પરંતુ શોબિઝના તમામ ગ્લિટ્ઝ અને ગ્લેમરે અભિનેત્રીને પ્રભાવિત કર્યો નથી જે જીવનમાં તેની માતા અમૃતા સિંહની ફિલસૂફી ચાલુ રાખે છે.

પીટીઆઈ સાથેના એક મુલાકાતમાં, અભિનેત્રીએ જાહેર કર્યું કે તેની માતા માને છે અને અભિનેત્રી હોવા છતાં, તે એક સરળ અને ગ્રાઉન્ડ જીવન જીવે છે. સારાના જણાવ્યા પ્રમાણે, તેની માતા એક પ્રમાણિક અને બિંદાદ વ્યક્તિ છે અને કેદારનાથ અભિનેત્રીને આશા છે કે 23 વર્ષથી તેણીની માતા સાથે રહેવા પછી, તેમાંના કેટલાકએ તેના પર ઘૂસણખોરી કરી છે. (આ પણ વાંચો: સારા અલી ખાન કરિનાના જબ વી મેટથી ગીત કહેવામાં આવે છે. સંપૂર્ણ મુલાકાત | વિશિષ્ટ )

“હું કોણ છું તે મારા માતાનો એક મોટો ભાગ છે. હું તેના પર ખૂબ જુએ છે. તે તારો બાળક હોવાનું જરૂરી નથી પરંતુ તેની પુત્રી હોવા વિશે. તેણીએ હંમેશાં તેનું જીવન એકદમ સરળ અને વાસ્તવિક રીતે લીધું છે. અને તેણે મારા અને મારા ભાઈ બંનેમાં આ ગુણોને અમલમાં લાવવાનો પ્રયાસ કર્યો છે. અને તે એટલા માટે નથી કારણ કે તે અભિનેતા રહી છે પરંતુ તે અભિનેતા બનતા પહેલા પણ, તે ‘બિંદા’ અને પ્રામાણિક વ્યક્તિ હતી. હું તેની સાથે 23 વર્ષ રહ્યો છું, તેથી મને આશા છે કે તેમાંની કેટલીકએ મને બંધ કરી દીધી છે, “ડેબુટન્ટ અભિનેત્રીએ જણાવ્યું હતું.

અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપુત સાથે અભિષેક કપૂરના કેદારનાથમાં અભિનય કરવાની તૈયારીમાં છે. આ ફિલ્મ ડિસેમ્બર 7 ના રોજ રિલીઝ થશે. તેમાં ઉમેરશે, 21 મી ડિસેમ્બરે અભિનેત્રી રોહિત શેટ્ટી દિગ્દર્શિત રણવીર સિંહની સામે ચંદ્ર-સ્ક્રીન પર દેખાશે. સિમ્બા, જે મહેમાન દેખાવમાં અજય દેવગણને પણ રજૂ કરે છે.

Post Author: admin