જ્યારે અનિલ કપૂરે દીપિકા પાદુકોણને ક્યારેય રણવીર સિંહ છોડવા કહ્યું નહીં, તેને હિંદુસ્તાન ટાઇમ્સ કહેવામાં આવે છે

દીપિકા પાદુકોણે અને રણવીર સિંહે 1 ડિસેમ્બરના રોજ તેમની ત્રીજી લગ્નની રિસેપ્શનની યજમાની કરી હતી. અભિનેતા અનિલ કપૂરે પાર્ટીમાં હાજરી આપી હતી અને કોરિયોગ્રાફર-ફિલ્મ નિર્માતા ફરાહ ખાન સાથે પાપારાઝી માટે અભિનય કર્યો હતો. ફેની ખાને અભિનેતાએ તાજેતરમાં જ દીપિકા અને રણવીર વિશે રેડિયો ચેટ શો નો ફિલ્ટર નેહા પર વાત કરી હતી અને આ દંપતી વિશે ગુંચવણ કરવાનું બંધ કરી શક્યું નહીં.

નવજાત લોકો વિશે વાત કરતાં, અનિલએ તે સમય જાહેર કર્યો જ્યારે દીપિકાએ દિલ ઢડકેને દોના સેટ પર રણવીરની મુલાકાત લીધી હતી, જેણે અનેક સલામતીની મુશ્કેલીઓ વહાણ સુધી પહોંચ્યા પછી જઇ. તેણીએ તેમને કહ્યું, “છોડના મટ ઇસ્કો, મેરા યે લડકા સુપર્બ હૈ (આ વ્યક્તિને ક્યારેય નહીં છોડો. મારો છોકરો સુપર્બ છે).” સંપૂર્ણ પસંદગી. તમે એક સારા છોકરો મેળવી શકતા નથી. “દિલ ઢડકેને 2015 માં રિલીઝ કર્યું અને પ્રિયંકા ચોપરા, અનુષ્કા શર્મા, ફરહાન અખ્તર, રાહુલ બોઝ, શેફાલી શાહ અને ઝરિના વહાબ જેવા અભિનેતાઓને અભિનય કર્યો હતો.

અનિલ કપૂર ફરાહ ખાન સાથે દીપિકા અને રણવીરની મુંબઇ રિસેપ્શનમાં. (આઈએનએએસ)

ચેટ શોના બીજા સેગમેન્ટમાં, નેહાએ અનિલને થોડા બોલિવૂડ યુગલોને થોડી સલાહ આપવા કહ્યું. દીપિકા અને રણવીર પર ટિપ્પણી કરવા માટે પૂછવામાં આવતા, તેમણે કહ્યું, “તેઓ એક સાથે મહાન દેખાવ કરે છે, હું તેમને ખરેખર શુભેચ્છા પાઠું છું. તેઓ એક સુંદર અને વિચિત્ર દંપતિ કરશે. હું ખૂબ જ ઉત્સાહિત છું કે તેઓ એક સાથે છે. ”

નેહા દ્વારા નામ આપવામાં આવેલા અન્ય યુગલો માટે તેમની સલાહ લેતા, અનિલએ કહ્યું કે તેમની ભત્રીજી જાનવી કપૂર ઇશાન ખાનર અને રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ સાથે બીજી ફિલ્મ કરી શકે છે, શક્ય તેટલો સમય એકસાથે ખર્ચ કરવો જોઈએ. તેમણે પોતાના ભત્રીજા અર્જુન કપૂર અને મલાઈકા અરોરા વિશે પણ વાત કરી અને કહ્યું, “હું તેમને સારી રીતે ઓળખું છું. જે પણ તેને ખુશ કરે છે, તે મને ખુશ કરે છે. હું જે કંઈ પણ કરું છું તે અંગત તરીકે કંઈપણ પર ટિપ્પણી કરવા માંગતો નથી. અમે બધા પરિવારના સભ્યો માનતા હતા કે જે કોઈ પણ અન્ય વ્યક્તિને ખુશ કરે છે, તે આપણને ખુશ કરે છે. ”

અભિનેતાએ તેમની પુત્રી સોનમ કપૂર અને સાસુ આનંદ આહુજા વિશે પણ વાત કરી હતી. પૂછવામાં આવતા પૂછ્યું કે શું તે એક સારા પતિ છે, તો અનિલ વારંવાર કહે છે કે આનંદ ચોક્કસ છે, જે તેની સરખામણીમાં એક સારો પતિ છે.

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: ડિસેમ્બર 05, 2018 08:31 IST

Post Author: admin