સ્પાઇડર મેન: ફાર ફ્રોમ હોમ ટ્રેઇલર ટુ બ્રાઝિલ કોમિક કોન – આઇજીએન ઇન્ડિયા ખાતે ડેબટ

સ્પાઇડર-મેન માટેનું પહેલું ટ્રેલર: ફાર ફ્રોમ હોમ, 8 ડિસેમ્બરના રોજ બ્રાઝિલ કૉમિક કોન ખાતે શનિવારે પ્રવેશ કરશે.

કોલિડર દાવો કરે છે કે ટ્રેલર સાન પાઉલોમાં કોમિક-કોન અનુભવ પર સોનીની પેનલ પર પ્રિમીયર કરશે, અને તે પછી તરત જ ઑનલાઇન રિલીઝ થશે: આઇજીએન સ્ત્રોતો દ્વારા જાણ કરી શકે છે કે આ દાવો સચોટ છે.

એવેન્જર્સ 4 ની ઘટનાઓ પછી યોજાવાની તૈયારીમાં છે, ફિલ્મના પ્લોટના ઘણા પાસાઓ હજુ પણ જાણીતા નથી, જોકે તે ચોક્કસ છે કે પીટર પાર્કર યુરોપ તરફ જશે. ટોમ હોલેન્ડે અમને મૂવીમાં સ્પાઇડર-મેનના નવા પોશાકની જેમ લગાવેલા ફિલ્માંકન અને જિમી કિમમેલ લાઇવ પછી તરત જ જોયું .

સોમવારે નવા કેપ્ટન માર્વેલ ટ્રેલરની શરૂઆત થતાં આ સમયનો સમય તે ત્રીજા માર્વેલ સિનેમેટિક બ્રહ્માંડ ટ્રેઇલરને એક સપ્તાહની અંદર પ્રિમીયર કરશે, અફવાઓ સૂચવે છે કે એવેન્જર્સ 4 ટ્રેલર આ અઠવાડિયે પહોંચશે, અને આ સ્પાઇડર મેન: ફાર ફ્રોમ હોમ ટ્રેલર પછી ટૂંક સમયમાં જ આવશે.

ઘણા લોકો માને છે કે એવેન્જર્સ 4 ટ્રેલર બુધવારે ફટકારવા તૈયાર છે, રુસ બ્રધર્સ (એવેન્જર્સ 4 ના દિગ્દર્શકો) ગુરુવારના ધ ગેમ એવોર્ડ્સમાં હાજર છે , સંભવતઃ ટ્રેઇલર લાવશે અથવા ક્રિસ્ટલ ડાયનેમિક્સ એવેન્જર્સ રમત પર વધુ સંભવિત સમાચાર લાવશે . એવેન્જર્સ 4 ટ્રેલર પર વધુ માટે, અહીં છ વસ્તુઓ છે જે આપણે કરીએ છીએ અને તેમાંથી જોવા નથી માંગતા.

સ્પાઇડર મેન: ફાર ફ્રોમ હોમ 5 જુલાઇ, 2019 ના રોજ રિલીઝ થશે.


કોલિન સ્ટીવન્સ આઇજીએન માટે એક સમાચાર લેખક છે. Twitter પર તેને અનુસરો.

Post Author: admin