કેદારનાથની પ્રથમ પ્રતિક્રિયાઓ છે, સેલિબ્રિટી 'ભવ્ય સુપર પ્રતિભા' ની આગમન, સારા અલી ખાન – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

દિગ્દર્શક અભિષેક કપૂરના કેદારનાથની પહેલી પ્રતિક્રિયા સુશાંત સિંહ રાજપુત અને ડેબ્યુટેન્ટ સારા અલી ખાનની ભૂમિકા ભજવનાર પહેલી પ્રતિક્રિયા 5 મી ડિસેમ્બરે યોજાયેલી ખાસ સ્ક્રીનિંગ પછી ઑનલાઇન આવી હતી. સ્ક્રીનિંગમાં જનવી કપૂર, કાર્ટિક આર્યન, ઇશાન ખાતર અને સેલિબ્રિટીઝની હાજરી હતી. પ્રીટિ ઝિન્ટા, અને તેમાંની કેટલીકએ 2013 ની ઉત્તરાખંડ પૂરની પૃષ્ઠભૂમિ સામે સેટ કરવામાં આવેલી ફિલ્મ વિશેની તેમની મંતવ્યો સાંભળવા સોશિયલ મીડિયા લઈ લીધી છે.

અભિનેતા અર્જુન રામપાલે ટ્વિટર પર ફિલ્મ ‘સુંદર’ તરીકે ઓળખાવી હતી અને સારાના અભિનયની પ્રશંસા કરી હતી. તેણે લખ્યું, “ફક્ત કેદારનાથ @ અભિષેકપુર સુંદર દેખાય છે. બધા પ્રદર્શન ટોચ ઉત્તમ. # સરાઅલખાને આખરી પરાકાષ્ઠામાં આશ્ચર્યજનક છે. @ એસ.એસ.એસ.આર. હંમેશાં બધા સારા ગાયકો માટે સારો છે. ”

ફક્ત # કેદારનાથ @ અભિષેકપુર સુંદર દેખાય છે. બધા પ્રદર્શન ટોચ ઉત્તમ. # સરાઅલખાને આખરી પરાકાષ્ઠામાં આશ્ચર્યજનક છે. @ એસઆઈએસએસઆર હંમેશા શ્રેષ્ઠ ગાય્સ છે. @ રોની સ્ક્રુવાલા તમને મળવા સારું છે. જાવ:

અર્જુન રામપાલ (@ રેમ્પલાર્જુન) ડિસેમ્બર 5, 2018

અભિનેતા અને જીવનશૈલીના કોચ શિલ્પા શેટ્ટી કુન્દ્રાના વ્યવસાયિક પતિ રાજ કુન્દ્રાએ ફિલ્મની દ્રશ્ય અસરોની પ્રશંસા કરી. તેમણે ટ્વિટર પર લખ્યું, “હું વાહ કહી શકું છું! # કેદારનાથ બનાવવાનું એક સરળ વિષય નથી, અભિષેકપુર લઈ જાઓ, પરંતુ તમે તેને નકાર્યું! આ દ્રશ્યોની અસરો તે બધા સાથે મળીને થયેલી અસરોને એટલી સારી રીતે મળી! @ એસ.એસ.એસ.આર.આર. અને @ િસારાઆલખાને તમારા પાત્રોમાં એટલા વાસ્તવિક છે. એ જોઈ જ જોઈએ કે મિત્રોને જોવું જોઈએ! ”

હું કહી શકું છું વાહ! # કેદારનાથ બનાવવાનું એક સરળ વિષય નથી, અભિષેકપુર લઈ જાઓ, પરંતુ તમે તેને નકાર્યું ! આ દ્રશ્યોની અસરો તે બધા સાથે મળીને થયેલી અસરોને એટલી સારી રીતે મળી! @ એસ.એસ.એસ.આર.આર. અને @ િસારાઆલખાને તમારા પાત્રોમાં એટલા વાસ્તવિક છે. એ જોઈ જ જોઈએ કે મિત્રોને જોવું જોઈએ! 👌👌

– રાજ કુન્દ્રા (@રાજરાજકુન્દ્રા) 5 ડિસેમ્બર, 2018

રાઈઝના ડિરેક્ટર, રાહુલ ધોલકિયાએ સામાજિક મીડિયા લીધી અને લખ્યું કે તે “સારાના પહેલાથી પ્રભાવિત થયા હતા.” તે જોવા માટે ખુશી છે. ”

જોયું # કેદારનાથ . આમંત્રણ માટે આભાર @ રોની સ્ક્રુવાલા . ગટ્ટુ, સુષાંત અને ટીમની શુભકામનાઓ. સારાના પહેલાથી અતિ પ્રભાવિત થયા. તે જોવા માટે ખુશી છે.

– રહુલ ઢોલકિયા (@હુલુલોડાહિયા) ડિસેમ્બર 5, 2018

ફક્ત # કેદારનાથ અને મેં મારો શબ્દ જોયો છે, તમે ગત્તુની કલ્પના કરો છો !!! તેથી તમારા પર ગર્વ છે! @ અભિષેકપુર દુષ્ટ સુષંત તમે હંમેશાં મને અવિચારી છોડી દો! અહીં ઘણા બધા ✌🏼 @ એસએસએસઆર છે

– પૂર્ણાની પટેલ સોની (@impoornapatel) 5 ડિસેમ્બર, 2018

સુસાન ખાનએ જાહેર કર્યું કે ‘એક સુંદર સુપર પ્રતિભા આવી ગયો છે’. ઇન્સ્ટાગ્રામને લઈને તેણે લખ્યું કે આ ફિલ્મ તેના હૃદયને સ્પર્શી ગઈ.

દરમિયાન, પ્રિટી ઝિન્ટા અને અન્યાયા પાંડેએ શુક્રવાર, ડિસેમ્બર 7 ની નિર્ધારિત ફિલ્મના પ્રકાશન પહેલાં ટીમને શુભેચ્છા પાઠવવા ઈસ્ટગ્રામ પાસે આવી હતી. કેદારનાથ એક મુસ્લિમ માણસ અને એક હિન્દુ મહિલા વિશેની પ્રેમકથા છે, જે તેની પાછળના ભાગની સામે છે. કુદરતી આપત્તિ

આ ફિલ્મ અસંખ્ય ખામીઓનો શિકાર બન્યો છે. ઉત્પાદન કંપની ક્રિયારજ એન્ટરટેઇનમેન્ટ કપૂર સાથે કાયદાકીય સ્પાટમાં સામેલ હતો, જે બદલામાં સારા સામે કેસ દાખલ કરી હતી. તાજેતરમાં જ આ ફિલ્મ સામે એક પીઆઈએલ ફાઇલ કરાઈ હતી, જેનો આરોપ છે કે તે હિન્દુ લાગણીઓને દુ: ખી કરે છે. ગુરુવારે કોર્ટ દ્વારા આ અરજી ફગાવી દેવામાં આવી હતી.

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: ડિસેમ્બર 06, 2018 17:23 IST

Post Author: admin