રિચાર્ડ મેડલીએ તેમના આઇપીએલ કારકિર્દી હાઇલાઇટને યાદ કર્યું અને તે એમએસ ધોની – એનડીટીવી સ્પોર્ટસને સામેલ કરે છે

Richard Madley Recalls His IPL Career Highlight And It Involves MS Dhoni

સીએસકે ચાહકોએ રિચાર્ડ મેડલીને તેમના પ્રિય ક્ષણ વિશે પૂછવાની તક પણ લીધી. © એએફપી

રિચાર્ડ મેડલી 10 વર્ષ માટે ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ (આઈપીએલ) ની હરાજી કરનાર હતી. જો કે, વેલ્શમેન મેડલીને આઈપીએલ ની આગામી હરાજીમાંથી “ડ્રોપ” કરવામાં આવ્યું હતું, જે બોર્ડ ઓફ કંટ્રોલ ફોર ક્રિકેટ ઇન ઇન્ડિયા (બીસીસીઆઈ) દ્વારા 18 ડિસેમ્બરના રોજ જયપુરમાં યોજાશે. મેડલીએ તાજેતરમાં ટ્વીટ કર્યું હતું કે તેમને આ વર્ષે આઈપીએલની હરાજી માટે આમંત્રણ આપવામાં આવ્યું નથી અને તે તેમનો નિર્ણય નથી. તેણે એમ પણ કહ્યું કે ક્રિકેટની શરતોમાં તેને પડતો મૂકવામાં આવ્યો હતો. સમગ્ર ભારતમાંથી ટ્વીટર ચાહકોની ઘોષણા કરનારી જલદી જ તેમણે તેમને કહ્યું કે તેઓ તેને ચૂકી જશે.

સમાચારની નીચેની શુભકામનાઓ બદલ આભાર કે જેનો હું # આઈપીએલ હરાજી કરનાર તરીકે બદલાવો છું.

સ્પષ્ટ થવા માટે – આ મારો નિર્ણય ન હતો. મને @ બી.સી.સી.આઈ. દ્વારા # આઈપીએલ હરાજી કરવા માટે આમંત્રિત કરવામાં આવ્યાં નથી.

ક્રિકેટના શબ્દોમાં મને પડતા મૂકવામાં આવ્યા છે. – રિચાર્ડ મેડલી (@ ઇપ્લાઉક્શનર) ડિસેમ્બર 6, 2018

ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સ (સીએસકે) ચાહકોમાંના એકે પણ આઇપીએલ પાસેથી તેમના મનપસંદ પળ વિશે મેડલીને પૂછવાની તક મળી.

મેડીએ આ જવાબ આપ્યો કે લીગની પ્રારંભિક આવૃત્તિ માટે ભૂતપૂર્વ ભારતીય સુકાની મહેન્દ્રસિંહ ધોનીને તેનું કારકિર્દી હાઈલાઇટ હતું.

મારા બધા સીએસકે મિત્રોને શુભેચ્છાઓ, જે મને સારી રીતે જાણવાની છે. આઈપીએલ 1 માં @ એમએસડીહોની વેચવાનું હજુ પણ કારકિર્દીના હાયલાઇટ છે. # વ્હિસ્ટલપોડ

– રિચાર્ડ મેડલી (@ ઇપ્લાઉક્શનર) ડિસેમ્બર 5, 2018

આગામી આઈપીએલની હરાજી માટે, ઓસ્ટ્રેલિયન બેટ્સમેનો ગ્લેન મેક્સવેલ અને એરોન ફિંચે 2019 ના વિશ્વકપમાં ઓસ્ટ્રેલિયાના આક્રમક શેડ્યૂલને લીધે મોટાભાગે આઉટ કર્યું હતું, એમ ઇએસપીએન ક્રિકિન્ફો દ્વારા કરાયેલા અહેવાલો અનુસાર.

ભારતીયોમાં, યુવરાજસિંહ – નિરાશાજનક આઈપીએલ 2018 પછી – 1 કરોડ રૂપિયાની બેઝ પ્રાઇસ સાથે હરાજીમાં પ્રવેશ કરશે. અને મોહમ્મદ શમી, એક્સર પટેલ અને રધિમાન સાહા – જે ઇજાઓના લીધે ભારતીય ટીમમાંથી બહાર નીકળી ગયા છે – પણ રૂ. 1 કરોડની બેઝ પ્રાઇસ સાથે હરાજીમાં પ્રવેશ કરશે.

એક અન્ય ભારતીય ક્રિકેટર કે જે નોંધપાત્ર ઉલ્લેખ લાયક છે, તે Jaydev Unadkat, જે 1.5 કરોડ રૂપિયાની બેઝ પ્રાઇસ સાથે હરાજીમાં પ્રવેશ કરશે. ગયા વર્ષે આઈપીએલમાં ઉનાદકટ સૌથી વધુ ખર્ચાળ ભારતીય હતો, જે રાજસ્થાન રોયલ્સે 11.5 કરોડ રૂપિયા ખરીદ્યો હતો.

Post Author: admin