ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ ન્યૂઝ: ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ સાથે બ્રોક લેસ્નર ફરીથી સાઇન ઇન કરવાથી યુએફસી વળતર હોલ્ડ પર મૂકવામાં આવ્યું છે – સ્પોર્ટ્સકેડા

સમાચાર

4.18 કે // 31 ડિસે 2018, 22:45 IST

બ્રૉક લેસ્નરનું ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ ભવિષ્ય સંભવિતપણે જાહેર થયું
બ્રૉક લેસ્નરનું ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ ભવિષ્ય સંભવિતપણે જાહેર થયું

વાર્તા શું છે?

નવીનતમ યુએફસી પ્રેસ કોન્ફરન્સ દરમિયાન, હેડ હોન્કો ડાના વ્હાઈટે એમએમએ રિંગ પર પાછા ફરવા માટે વર્તમાન ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ યુનિવર્સલ ચેમ્પિયન બ્રૉક લેસનરની કરારની વાટાઘાટો પર અપડેટ પ્રદાન કર્યો હતો . લેસનર દ્વારા ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇમાં રાજીનામું આપીને અને ક્રાઉન જ્વેલ પર યુનિવર્સલ ટાઇટલ જીતતા આ એક ચાલુ ગીત છે, તેથી નવીનતમ શું છે?

જો તમને ખબર ન હોય તો …

બ્રૉક લેસ્નર રેસલમેનિયા પછી ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ છોડી દેવું હતું પરંતુ ધી ગ્રેટેસ્ટ રોયલ રમ્બલ સુધી તેની આસપાસ રહેવાનું સમાપ્ત થયું. તે પછી, તેણે યુએફસી (UFC) માં પાછા ફરવા અને ડીસી સામે લડવાના દૃષ્ટિકોણથી યુ.એસ.એ.એ.ડી.એ ડ્રગ-પરીક્ષણ પૂલ ફરીથી દાખલ કરીને ટોચના યુએફસી ફાઇટર ડેનિયલ કોર્મિયરને રિંગમાં મુક્યો.

જો કે, તે હવે 2019 છે અને બ્રૉક લેસ્નરએ યુએફસી સાથેના કોઈ પણ પ્રકારના કરારમાં આવવું પડ્યું નથી અને વાસ્તવમાં, મેં ઉલ્લેખ કર્યો છે કે ક્રાઉન જ્વેલ ખાતે ટાઇટલ માટે બ્રુન સ્ટ્રોમેનને હરાવ્યા પછી રૉડ બ્રાંડ પર ડબલ્યુડબલ્યુઇ સાથે ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ સાથે પાછા છે. .

આ બાબતનું હૃદય

સ્પોર્ટ્સેડા એમએમએ દ્વારા અહેવાલ પ્રમાણે , ડાના વ્હાઈટે તાજેતરના પ્રેસ કોન્ફરન્સ દરમિયાન બ્રૉક લેસ્નરના યુએફસી ભાવિને સંબોધ્યા અને જાહેર કર્યું કે કોર્મિયર લડાઈ હજી પણ શક્ય છે, પરંતુ તે ક્યારે બરાબર છે તેની ખાતરી ન હતી.

“ના, (લેસનર એ ચિત્રમાંથી બહાર નથી). ચોક્કસ (તે હજી પણ કોર્મિયર સામે લડી શકે છે). મને લાગે છે કે તે મારી સાથે કરાર હેઠળ છે. અમે તેના વિશે વાત કરી રહ્યા હતા, અને તે પછી ડબલ્યુડબલ્યુઇ સાથે નવા કરાર પર હસ્તાક્ષર કર્યા. “

ડબલ્યુડબલ્યુઇ અને યુએફસી બંને માટે મુખ્ય ડ્રો તરીકે લેસરરની અનન્ય સ્થિતિ વિશે વ્હાઇટ વધુ ચર્ચા કરવા આગળ વધ્યો હતો, યુએફસીમાં દરવાજો તેના માટે હંમેશાં ખુલ્લો રહેતો હતો તે પહેલાં પુનરાવર્તન કરતા.

તે ખૂબ જ અનન્ય સ્થિતિમાં છે કારણ કે તે યુએફસી અને ડબલ્યુડબલ્યુઇ વચ્ચે આ વસ્તુ રમી શકે છે. અને તેઓ સીધા જ વાયર પર જાય છે, અને મને લાગે છે કે વિન્સ (મેકમોહન) તેના પર એટલી બધી રકમ ફેંકી દે છે કે તે કહે છે, ‘ઠીક છે, હું ફરીથી કરીશ (ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ).

“કારણ કે આ અહીં છે, કોઈ વાંધો નથી, જ્યારે તે તૈયાર છે, તે અહીં આવી શકે છે અને લડશે અને તે અહીં પણ એક ટન (અપૂર્ણ) ટન બનાવશે, તેથી તે સમજાય છે. હું ધારું છું કે તે શું ચાલી રહ્યું છે.

પછી શું છે?

રેસલમેનિયાની આસપાસ ફરતા સમયે લેસ્નર હજી પણ યુનિવર્સલ ચેમ્પિયન હશે કે નહીં તે અંગે કેટલીક ચર્ચા છે. હું એ હકીકતનો સૂચન કરું છું કે ડાના વ્હાઇટને ખબર નથી કે પછીની લેસનર એમએમએ લડત હશે કે નહીં, તેનો અર્થ એ થાય કે લેસનર ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇમાં થોડોક સમય માટે આસપાસ રહેશે.

હું એક અંગ ઉપર પણ જઈશ અને કહું છું કે લેસનર કદાચ ‘સર્વશ્રેષ્ઠ સ્ટેજ’ પર ‘યુનિવર્સલ શીર્ષક’ નું સંરક્ષણ કરશે.

તમને રસ હોઈ શકે તેવા વિષયો:

ફીચર્ડ લેખક

ડેનિયલ વુડ એ સિનેમા મેનેજર, હાસ્ય ઉત્સાહી અને કુસ્તીબાજ ચાહક છે જેણે આખી જિંદગી લખી છે. તેમણે વચન આપ્યું છે કે ‘ઇન્ટરનેટને તોડે નહીં’ શબ્દનો ક્યારેય ઉપયોગ ન થાય ત્યાં સુધી કંઇક શાબ્દિક રૂપે ઇન્ટરનેટને તોડે નહીં

વધુ સામગ્રી લાવી રહ્યું છે …

વધુ સામગ્રી લાવી રહ્યું છે …

Post Author: admin