સલીમ ખાન, હેલેન, વહીદા રહેમાન અને અન્યો રણવીર સિંહની સિમ્મ્બાની વિશેષ તપાસમાં ભાગ લે છે – ફોટા જુઓ – ટાઇમ્સ હવે

સીમમ્બાની વિશેષ તપાસથી ફોટા તપાસો

સીમમ્બાની વિશેષ તપાસથી ફોટા તપાસો

રણવીર સિંહ અને સારા અલી ખાનની ફિલ્મ સિમ્બેબા બોક્સ ઓફિસ પર સારી કામગીરી ભજવી છે. ફિલ્મ 28 ડિસેમ્બર, 2018 ના રોજ સ્ક્રીન પર ફટકો પામી હતી અને ત્યારથી તે આશ્ચર્યજનક રીતે કરી રહી છે. તેના પ્રકાશનના એક અઠવાડિયાથી ઓછા સમયમાં, આ ફિલ્મ 100 કરોડ ક્લબમાં જોડાવામાં સફળ રહી છે. આ ફિલ્મ માટે ખાસ સ્ક્રીનિંગ યોજવામાં આવી હતી.

સિમ્બાના સ્પેશિયલ સ્ક્રીનીંગમાં ભાગ લેનારા સેલિબ્રિટીઝના ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર રાઉન્ડ કરે છે. સ્ક્રીનિંગમાં સલમાન ખાનના પિતા સલિમ ખાન, તેની પત્ની હેલેન અને વહીદા રહેમાન હાજરી આપી હતી. આ ફિલ્મનું નિર્દેશન રોહિત શેટ્ટીના ડિરેક્ટર દ્વારા કરવામાં આવ્યું હતું.

આવા એક કેપ્ચરમાં, રોહિત શેટ્ટી સલિમ ખાનની શુભેચ્છા પામી હતી. જ્યારે હેલેન સુનાવણીમાં આકર્ષક દેખાતી હતી ત્યારે વહીદા રહેમાન પણ સારીમાં હંમેશાં તાજું લાગતું હતું.

નીચે સ્ક્રીનિંગ માંથી ફોટા પર એક નજર.

સિમ્બાબા વિશે વાત કરતા, આ ફિલ્મ ચાંદીના સ્ક્રીન પર સારી કામગીરી ભજવી રહી છે. એક પોલીસ તરીકે રણવીર સિંહનું ચિત્રણ પણ કરવામાં આવ્યું છે અને સારા અને રણવીરની નવી જોડીને ઘણા લોકોએ પ્રેમ કર્યો હતો.

(પણ વાંચો: સિમંબાના સફળતા પછી રણવીર સિંહ ‘મન- આઇસીસી બ્લોવિંગ ‘ મૂડમાં છે , તેના ઉજવણીના પોસ્ટની તપાસ કરો )

ફક્ત ભારતમાં નહીં, આ ફિલ્મ વૈશ્વિક બોક્સ ઓફિસ પર પણ સારો વ્યવસાય કરવા માટે સફળ રહી છે. વૈશ્વિક બજારોમાં આ ફિલ્મ અત્યાર સુધીમાં રૂ. 39.85 કરોડથી વધુ થઈ ગઈ છે. સિમંબા વિશેનું એક અન્ય રસપ્રદ પાસું એ છે કે આ ફિલ્મ રોહિત શેટ્ટીની 8 મી મૂવી છે જેણે 100 કરોડ ક્લબમાં પ્રવેશ કર્યો છે. ઠીક છે, એવું લાગે છે કે ફિલ્મએ એક ચિહ્ન છોડી દીધો છે. અહીં વધુ અપડેટ્સ માટે ટ્યૂન રહો:

ટાઇમ્સ નેટવર્ક – ભારતનું અગ્રણી બ્રોડકાસ્ટિંગ નેટવર્ક, વિશિષ્ટ રૂપે અંગ્રેજી મનોરંજનની ઓફર કરે છે, ક્લાસ ન્યૂઝ ચૅનલ્સ અને બૉલીવુડ મસાલામાં શ્રેષ્ઠ, વેલ્યૂ પેક (7 ચેનલો) માં દર મહિને રૂ .13 / – ની કિંમતે ઉપલબ્ધ છે.

કૃપા કરીને હવે તમારા કેબલ / ડીટીએચ સેવા પ્રદાતાનો સંપર્ક કરો અને ખાતરી કરો કે તમારું ટીવી જોવાનું અનુભવ પૂર્ણ થયું છે. વધુ જાણવા માટે અહીં ક્લિક કરો.

Post Author: admin