બાહુબાલી 2 – ઝી બિઝનેસ પછી થાલા અજીતનું વિશ્વસમ આ મોટી બોક્સ ઑફિસ સંગ્રહ રેકોર્ડ બનાવવાની પહેલી મૂવી બની છે.

વિશ્વાસામ બોક્સ ઑફિસ કલેક્શન: થાલા અજીત-સ્ટારર વિશ્વનાવામે બોક્સ ઑફિસ પર નિર્માણ કર્યું છે તેવું મૂવી જાદુ માટે કોઈ અંત નથી. થાલા અજીત-સ્ટારર વિશ્વનાવામ હવે બોક્સ ઓફિસ સંગ્રહના સંદર્ભમાં તમિલનાડુની ટોચની 2 ફિલ્મોમાંની એક બની ગઈ છે. બાહુબાલી પછી: બાહુબલી 2 તરીકે જાણીતા નિષ્કર્ષ, થાલા અજીથની મૂવી આ મોટી પરાક્રમ પ્રાપ્ત કરવા માટેનો પહેલો એક છે. થાલા અજીથના બ્લોકબસ્ટરની રજૂઆતના 25 દિવસ પછી, સિનેમાના પ્રેમીઓ વિશ્વાસામ ઉપર ગાગા લઈ રહ્યા છે. પ્રસિદ્ધ ફિલ્મ વિવેચક અને વેપાર વિશ્લેષક રમેશ બાલાએ ટ્વિટ કર્યું હતું કે “ટીનની ટોચની 2 મૂવીઝ શેરની શરતોમાં: 1. # બાહુબાલી 2 2. # વિસ્વામસ ** – હજી પણ ચાલી રહી છે ..” વિશ્વસમ શિવ દ્વારા નિર્ધારિત છે. બ્લોકબસ્ટર સ્ટાર તમિળ સુપરસ્ટાર અજીત કુમાર મુખ્ય ભૂમિકામાં છે. થાલા ઉપરાંત, ફિલ્મમાં નયંથારા, સાક્ષી અગ્રવાલનો સમાવેશ થાય છે.

શેરની શરતોમાં ટીનની ટોચની 2 મૂવીઝ:

1. # બાહુબલી 2

2. # વિસ્વાસમ *

* – હજી ચાલી રહ્યું છે .. pic.twitter.com/jY3Q4965jm

– રમેશ બાલા (@ રેમ્સહાઉસ) 6 ફેબ્રુઆરી, 2019

મૂવીએ તમિલનાડુમાં બોક્સ ઓફિસનો ઇતિહાસ ફરીથી લખ્યો છે. બાલાએ ટ્વીટ કરી, “એક મૂવી, જેણે ટી.એન.માં બોક્સ ઑફિસ ઇતિહાસ ફરીથી લખ્યો.”

ઉપરાંત, રમેશ બાલાએ ટ્વીટર પર ઑનલાઇન મતદાન કર્યું હતું કે, “ટી.એન. # ફેવટૉપગ્રોર્સપૉલમાં ઓલ ટાઇમ ટોપ 4 તમિલ ગ્રૉર્સર્સમાં તમારી મનપસંદ.” મતદાન પરિણામોએ સ્પષ્ટ વિજેતા તરીકે થલા અજીથ અભિનેતા વિશ્વનાવામને બતાવ્યું હતું.

વિશ્વાસામ ટ્રેઇલર:

વિવાસમ શિવા દ્વારા નિર્દેશિત છે. બ્લોકબસ્ટર સ્ટાર તમિળ સુપરસ્ટાર અજીત કુમાર મુખ્ય ભૂમિકામાં છે. થાલા ઉપરાંત, ફિલ્મમાં નયંથારા, સાક્ષી અગ્રવાલનો સમાવેશ થાય છે.

Post Author: admin