સુશાંત સિંહ રાજપુતની કિઝી ઔર મનીનું નામ બદલીને દિલ બેચારા, સૈફ અલી ખાન કાસ્ટમાં જોડાયા. પ્રથમ જુઓ … – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

અભિનેતા સુશાંત સિંહ રાજપુત તેમની પસંદગીના પ્રોજેક્ટ્સમાં પસંદ કરી શકે છે પરંતુ આ વર્ષે રિલીઝ થવા માટે અભિનેતાની ફિલ્મોની લાંબી સૂચિ છે. તેમાંની એક કિઝી ઔર મની છે , સફળ હૉલીવુડ ફિલ્મ ફૉલ્ટ ઇન અવર સ્ટાર્સની હિન્દી અનુકૂલન. હવે નિર્માતાઓએ ફિલ્મના પ્રથમ દેખાવને ટાઇટલ ચેન્જની જાહેરાત કરી દીધી છે. આ ફિલ્મ મુકેશ છભરા દ્વારા દિગ્દર્શિત કરવામાં આવી છે અને હવે તે દિલ બેચારા નામની છે.

નવું હજી પણ સુશાંત અને તેના ડેબ્યુટન્ટ સહ-અભિનેતા સંજના સંઘિને પૃષ્ઠભૂમિમાં એફિલ ટાવર સાથે બતાવે છે. અગાઉ, છાબ્રાએ ઓક્સિજન સિલિન્ડર સાથે બસની ટોચ પર બેસીને પાછળથી બંનેની એક ચિત્ર શેર કરી હતી.

“જાબ બત દિલ કી હો, તો પછી દરેકને જણાવો.” # કિઝીઅરમેની હવે # ડીલબેચારા @ ફોક્સસ્ટર્ડીંડી @ સનજનસાંગી 96 @ કેસ્ટિંગછબરા pic.twitter.com/T3aqfsbYZ0

સુષંત સિંહ રાજપૂત (@ એસઆઈએસએસઆર) 8 ફેબ્રુઆરી, 2019

ફોક્સ સ્ટાર સ્ટુડિયોના ચીફ ક્રિએટીવ ઓફિસર રુચા પાઠકે મુંબઇ મીરર રિપોર્ટમાં શીર્ષક ફેરફાર બદલવાનું કારણ સ્પષ્ટ કર્યું છે. તેણીએ કહ્યું, “એ.આર. રહેમાન, જે સંગીત કંપોઝ કરી રહ્યો છે, તેણે અમિતાભ ભટ્ટાચાર્ય દ્વારા લખાયેલા ગીતો સાથે ગતિશીલ અને મનોરંજક નંબર શેર કર્યો. જ્યારે આપણે ગીત સાંભળ્યું, ત્યારે તેમાં અમારું શીર્ષક મળ્યું. તે સંપૂર્ણપણે અમારી ફિલ્મની થીમનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે. ”

આ પણ વાંચો: આ પણ વાંચો: શાહરૂખ ખાન અઝહર મોરાનીની સંગીતમાં રોમેન્ટિક હાવભાવ સાથે તેના પગથી કન્યાને પકડશે. ચિત્રો, વિડિઓ જુઓ

અહેવાલમાં એમ પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે સૈફ અલી ખાન હવે આ ફિલ્મનો એક ભાગ છે. છાબ્રાએ આ અહેવાલમાં કહ્યું છે કે અભિનેતા પેરિસમાં ખાસ કૅમેરો માટે હતા. જો કે, તેમણે પુષ્ટિ આપી હતી કે શહેરમાં શૉટ ગીતનું અનુક્રમણિકા સુફંત અને સંજનાને આઇફેલ ટાવરની આસપાસ નૃત્ય કરતું નથી.

છભરા એક કાસ્ટિંગ ડિરેક્ટર છે અને તે ફિલ્મની દિગ્દર્શકની પહેલ કરે છે. મધ્યમ દિવસીય અહેવાલમાં તેણીને જાતીય સતામણીના આરોપસર બે અનામી મહિલાઓની સાથે # મેટૂ ચળવળમાં નામ આપવામાં આવ્યું હતું. તેમણે પ્રકાશનને નોટિસ આપીને આક્ષેપોનો જવાબ આપ્યો હતો અને ફરિયાદીઓની વિગતો પૂછતા સોશિયલ મીડિયા પર પણ તેને શેર કર્યું હતું.

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: ફેબ્રુઆરી 08, 2019 12:07 IST

Post Author: admin