મલાઈકા અરોરા એક સુંદર પાવર્યુસટ સાથે કંટાળાજનક સ્નીકર્સ અને બેગી ટીઝને કાઢી નાખે છે – અંદર ફોટા જુઓ – ટાઇમ્સ હવે

મલાઈકા અરોરા

માલૈકાએ બોટિંગ સ્નીકર અને બેગી ટીઝને સ્યુટ સાથે કાઢી નાખ્યો | ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

મલાઈકા અરોરા નિઃશંકપણે બૉલીવુડની સૌથી અદભૂત અભિનેત્રી છે. 40 વર્ષની વયે મહિલાઓ વિશેની બધી વાતોને તોડીને, અભિનેત્રી જાણે છે કે કેવી રીતે માથા ફેરવવી. જ્યારે માલિકા ફિલ્મોમાં તેના ડાન્સિંગ નંબર્સ માટે લોકપ્રિય છે, ત્યારે દિવાના સોશિયલ મીડિયા હેન્ડલ તે છે જે તમે પહેરેલા તમામ સ્ટાઇલિશ પોશાક પહેરે માટે ચાલુ કરી શકો છો. માલૈકા માત્ર એક ફેશન આઇકોન નથી, પરંતુ એક સ્વસ્થ જીવનશૈલી જીવવા તરફનો તેમનો સમર્પણ તે છે જે ખરેખર જોઈ શકે છે.

અગાઉ આજે, ગ્રે પાવર સ્યુટ પહેરતા અભિનેત્રીની એક ફોટો ઇન્ટરનેટ પર આવી હતી. તેણીના એક આઉટિંગમાં, માલૈકાએ સ્નીકર્સ અને બેગી ટીઝને ખોદવાનું નક્કી કર્યું અને તેના દેખાવને સુંદર દેખાવ સાથે બનાવવાનું નક્કી કર્યું. અહીં મલાઈકાના ફોટા અને વિડિઓઝ પર એક નજર નાખો.

દરમિયાન, અર્જુન કપૂર સાથે મલાઈકાના સંબંધ અંગે ઘણી અફવાઓ અબઝ છે, અને જો આ અફવાઓ જવાની બાકી હોય તો, આ વર્ષે આ દંપતી ગુંદર બાંધશે. તાજેતરમાં, બન્ને ગૌરી ખાનની રાત્રિભોજન પાર્ટીમાં જોવાયા હતા, જ્યાં ગુંડે અભિનેતા તેમની અફવા ગર્લફ્રેન્ડ તરફ રક્ષણાત્મક બન્યો હતો. જ્યારે પાપારાઝીએ અભિનેત્રીને ઘેરી લીધો ત્યારે અર્જુને ફોટોગ્રાફરોને માલૈકાના માર્ગને રોકવા ન કહ્યું. વિડિઓ પર નજર નાખો.

ડિનર પાર્ટીમાં પણ કરિશ્મા કપૂર, માલૈકાની બહેન અમૃતા અરોરા, નતાશા પૂનાવાલા અને અન્ય લોકો ભાગ લેતા હતા.

અહેવાલ પ્રમાણે, ખાન પરિવાર મલાઈકા અને અર્જુનના નિકટતાથી નાખુશ છે. અર્બાઝ ખાન, જેનો પ્રારંભમાં દિવા સાથે લગ્ન થયો હતો તે અર્ધ ગર્લફ્રેન્ડ અભિનેતા સાથે નાખુશ છે. તે પણ અફવા છે કે સલમાન ખાનના દબંગ 3 માં આઇટમ નંબર માટે મલાઈકા અરોરાને કરિના કપૂર દ્વારા બદલવામાં આવી છે.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો

Post Author: admin