રાહુલ ગાંધી પ્રિયંકા ગાંધી, જ્યોતિરાદિત્ય સિંધિયાને કહે છે, 'હું બે મહિનામાં ચમત્કારની અપેક્ષા કરતો નથી.'

હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સે અહેવાલ આપ્યો છે કે કૉંગ્રેસ પ્રમુખ રાહુલ ગાંધીએ ગુરુવારે પક્ષના નવા નિમાયેલા મહાસચિવ પ્રિયંકા ગાંધી વાડ્રા અને જ્યોતિરાદિત્ય સિંધિયાને કહ્યું હતું કે “બે મહિનામાં ચમત્કારોની અપેક્ષા ન રાખવી” અને “કોઈ દબાણ નથી લાગતું.” તેમણે ઉત્તર પ્રદેશમાં 2022 ની વિધાનસભાની ચૂંટણી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા કહ્યું.

ગયા મહિને ઉત્તર પ્રદેશ પશ્ચિમમાં ઉત્તરપ્રદેશ પૂર્વ અને સિંધિયા માટે વડરાને મહામંત્રી બનાવવામાં આવ્યા હતા. લોકસભાની ચૂંટણી આ વર્ષે પછીથી બાકી છે.

કૉંગ્રેસના વડાએ ગુરુવારે વિવિધ દિલ્હીના વિવિધ રાજ્યોના હવાલો સંભાળનાર ઓલ ઇન્ડિયા કોંગ્રેસ સમિતિના મહાસચિવ અને અધિકારીઓને મળ્યા હતા. તેમણે પક્ષના અધિકારીઓને ફેબ્રુઆરીના અંત સુધીમાં લોકસભાના ઉમેદવારોને અંતિમ સ્વરૂપ આપવા જણાવ્યું હતું.

ગાંધીએ કહ્યું કે પક્ષ ચૂંટણી માટે તૈયાર છે અને અધિકારીઓને બે કે તેથી વધુ ચૂંટણીઓ ગુમાવનારાઓ પર નવા ચહેરા પસંદ કરવા વિનંતી કરે છે. ગાંધીજીએ ટ્વીટ કરી હતી કે , “આ સાંજે એઆઈસીસીના મુખ્ય મથકમાં રાજ્યોમાં પક્ષના કાર્યવાહીના આરોપસર અમે અમારા એઆઈસીસીના મહામંત્રીઓ અને અધિકારીઓ સાથે મળ્યા હતા.” “અમારી ચર્ચાઓમાં વિષયોની વિશાળ શ્રેણી આવરી લેવામાં આવી છે. ટીમ મેચ તૈયાર છે અને અમે આગળના પગ પર રમીશું. ”

દરમિયાન, વાઢેરાએ ઉત્તર પ્રદેશમાં “વિભાજન અને જાતિવાદની રાજકારણ” સમાપ્ત કરવા કોંગ્રેસના નેતાઓ સાથે સહયોગ કરવાની વચન આપ્યું હતું.

જાન્યુઆરીમાં, ગાંધીએ કહ્યું હતું કે તેમણે ઉત્તર પ્રદેશમાં આગામી સરકાર રચવા માટે તેમની બહેન અને સિંધિયાને લક્ષ્ય બનાવ્યું છે.

હું સાંજે એઆઈસીસીના મુખ્ય મથક ખાતે અમારા એઆઈસીસીના મહાસચિવો અને રાજ્યના ચાર્જિસમાં મળ્યા. અમારી ચર્ચાઓમાં વિષયોની વિશાળ શ્રેણી આવરી લેવામાં આવી છે. ટીમ મેચ તૈયાર છે અને અમે આગળના પગ પર રમીશુંpic.twitter.com/23Ya9oWExg

– રાહુલ ગાંધી (@ રહુલગંધી) 7 ફેબ્રુઆરી, 2019

Post Author: admin