[વિડિઓ] સુફના ખાન બીએફએફ સાથે શાંત છે અન્યાના પાંડે અને શણ્યા કપૂર શું શનિવાર જેવો દેખાશે – ટાઇમ્સ હવે

સુહાના ખાન તેના બીએફએફ અનન્યા પંડય અને શણય કપૂર સાથે

સુહાના ખાન તેના બીએફએફ અનન્યા પંડય અને શણય કપૂર સાથે

શાહરૂખ ખાનની રાજકુમારી સુહાના ખાન બી-ટાઉનમાં સૌથી લોકપ્રિય સ્ટાર્કિડ્સમાંનું એક છે અને એક પાપારાઝી મનપસંદ છે. તેણી હંમેશાં હેડલાઇન્સમાં હોય છે, તે તેના મેગેઝિનના કવર માટે છે, જેણે તેણીને ગયા વર્ષે ઘણી બધી ફ્લૅક મળી હતી, અથવા તેણીના નાટકના ફોટા કે જે સોશિયલ મીડિયા અથવા તેના મિત્રો અને તેના મિત્રો અનિલ પંડય સાથે ઠંડક કરવાના ફોટાઓ પર વાયરલ બનવાનું સમાપ્ત કરે છે. અને શાણયા કપૂર.

તાજેતરમાં, ત્રણેયની સુંદર અને રમુજી વિડિઓ સોશ્યલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહી છે જેમાં સુહના, અન્યાયા અને શાણાયા રમૂજી ચહેરા બનાવવા માટે એપ્લિકેશનનો ઉપયોગ કરી રહ્યા છે. તેમની મિત્રતા અમને હંમેશાં મિત્રતા ધ્યેયો આપી રહી છે. આ ત્રણ વાર બપોરના ભોજન અથવા બી-ટાઉન પક્ષો સાથે મળીને જોવાય છે. નીચે તેમની નવીનતમ વિડિઓ તપાસો:

દરમિયાન, થોડા દિવસ પહેલા સુહાના ખાનની બીજી ભૂમિકા, રોમિયો અને જુલિયટથી વિરલ થઈ હતી. જ્યારે સુહાના બોલીવુડની પહેલી ફિલ્મ બનાવશે ત્યારે તેના વિશે ઘણાં અફવાઓ થઈ ગયા છે અને જ્યારે તેના પિતા શાહરુખ ખાનને તેના વિશે પૂછવામાં આવે છે ત્યારે ‘બૉલીવુડના બેડશાહ’ હંમેશાં જાહેર કરે છે કે તેની પુત્રી બૉલીવુડમાં પ્રવેશ કરશે, પરંતુ તેણીની શિક્ષણ પૂરું થતાં પહેલાં નહીં.

તેના મિત્રો ઉપરાંત, સુહાના પણ તેના પિતા એસઆરકેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર નિયમિત લક્ષણ ધરાવે છે. રાજા ખાન ક્યારેય અને ત્યારબાદ તેના પ્યારું પુત્રી સાથે ફોટો પોસ્ટ કરવા માટે વિરોધાભાસી ચૂકી નહીં. નીચે તેમના કેટલાક ફોટા તપાસો.

સુહાના તેમની કૉલેજ શિક્ષણ પૂર્ણ કરી રહી છે ત્યારે, તેના શ્રેષ્ઠ મિત્ર અન્યાયા પાંડે હાલમાં તેમની આગામી ફિલ્મ પાટી પટની ઔર વોહ માટે શૂટિંગ કરી રહ્યા છે, જે ભૂમી પદેનેકર અને કાર્ટિક આર્યન પણ ધરાવે છે. કાર્તિક આર્યન સાથે ગુપ્ત રીતે ડેટિંગ કરવાની પણ તેની અફવા છે. અણ્ણા પાંડેને કરણ જોહરમાં પહેલીવાર મોટી સ્ક્રીન પર જોવામાં આવશે, જે સ્ટુડન્ટ ઑફ ધ યર 2, જે ટાઇગર શ્રૉફ અને તારા સુતારીયાને પણ રજૂ કરે છે.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો

Post Author: admin