શાહરુખ ખાન અને સલમાન ખાન કરણ જોહરની કોફી સાથે કારન સિઝન 6 ફાઇનલમાં ભાગ લેશે? ટાઇમ્સ નાઉ

શાહરુખ અને સલમાન કેડબ્લ્યુકે સિઝન 6 ફાઇનલનો ભાગ બનશે?

શાહરુખ અને સલમાન કેડબ્લ્યુકે સિઝન 6 ફાઇનલનો ભાગ બનશે?

એક સિઝનને બાદ કરતાં, શાહરૂખ ખાન તેના સીઝનથી કોફી વિથ કરણનો એક ભાગ રહ્યો છે. હકીકતમાં શાહ રુખ એ દરેક સીઝનના પ્રથમ મહેમાન હોવાને કારણે આ શો ખોલવા માટે એક છે. સલમાન ખાન પણ છેલ્લા બે સીઝનથી આ શોમાં મહેમાન બન્યા છે. હકીકતમાં, સિઝન 5 માં, તેણે તેમના બે ભાઈઓ સોહેલ ખાન અને અરબાઝ ખાન સાથે ચેટ શોના 100 મી એપિસોડની પ્રશંસા કરી. પરંતુ, આ સમય બંને તારાઓ ગુમ થઈ ગયા કારણ કે શો તેના અંત નજીક છે.

કરણ અને શાહરૂખ વચ્ચેની બધી સારી વાત નથી એવી અસંખ્ય અહેવાલો છે, તેથી નવી સીઝનની તેમની ગેરહાજરી. જો કે, મોડેથી સોશિયલ મીડિયા પર અનેક અહેવાલો થયા છે જે દર્શાવે છે કે શાહરુખ ખાન અને સલમાન ખાન બંનેને કરણ જોહર દ્વારા સિઝનના અંતિમ એપિસોડમાં પ્રવેશવા માટે સંપર્ક કરવામાં આવ્યો છે. તેથી, હવે પ્રશ્ન એ છે કે દેશના સૌથી મોટા સુપરસ્ટાર ગ્રેસ એપિસોડમાં કોફી વિથ કરણ કોચ સાથે ગ્રેસ કરશે?

ઠીક છે, જવાબ મોટેભાગે મોટો છે! જો તમને યાદ છે, ગયા મહિને, પ્રિયંકા ચોપરાના નિક જોનાસ સાથેના લગ્ન પછી, કરણ જોહરે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ ખાતા પર એક ચિત્ર શેર કર્યો હતો જેમાં કરિના કપૂર ખાન સાથે નવી વિવાહિત અભિનેત્રીની ભૂમિકા હતી. તેમણે “સીઝન ફાઇનલે !!!” મેગા સુપરસ્ટાર કન્યાઓ સાથે! @ પ્રિયાંકચોપ્રા # કરિનાકપૂર “તરીકે છબીને શીર્ષક આપ્યું હતું. તેમણે એક અન્ય ચિત્ર પણ પોસ્ટ કર્યું હતું, જેમની કૅપ્શન હતી, “ગર્લ્સ ફક્ત મજા માગે છે !!!! # સીઝનફિનલ # કોફીવેથકરન @ પ્રિયાંકચોપ્રા # કેરેનકપોપોર્કન”. જેનો અર્થ સ્પષ્ટ છે કે કરીના કપૂર અને પ્રિયંકા ચોપરા કોફી વિથ કરણ સિઝન 6 ના અંતિમ એપિસોડમાં મહેમાનો હશે , જે સલમાન ખાન અને શાહરૂખ ખાનની રિપોર્ટને સમાપ્ત એપિસોડમાં કોચથી પકડે છે તેની રિપોર્ટ બનાવે છે – અસત્ય.

અલબત્ત, ત્યાં એક શક્યતા છે કે કરણે બે સુપરસ્ટાર સાથે ખાસ એપિસોડ કર્યો હતો, પરંતુ તેની શક્યતા અસ્પષ્ટ લાગે છે. કોઈપણ રીતે, રવિવારે થોડા જ સમયમાં અમારી પાસે એક સ્પષ્ટ ચિત્ર હશે.

સંબંધિત નોંધ પર, બીજી એક અહેવાલમાં જણાવાયું છે કે અજય દેવગણે તેમના મોજમજા ઝડપી ગોળીબારના જવાબ માટે સીઝનની વિશેષ ઓડી કાર જીતી છે .

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો

Post Author: admin