એપલની નવીનતમ આઇફોન જાહેરાતમાં એક અલગ પ્રકારનું પોટ્રેટ મોડ 'નિષ્ફળ' – બતાવે છે

પોર્ટ્રેટ મોડે એપલના તાજેતરના આઇફોન વેપારીમાં બે માતા-પિતા વચ્ચે અસ્વસ્થતાભર્યા તાણનું કારણ બન્યું છે, જેણે કંપનીએ કેટલાક સમયે ઉત્પાદન કર્યું છે તે મનોરંજક સ્થળોમાંનું એક બન્યું છે. આ જાહેરાતમાં, એક માતા જૂથના બાળકોના ફોટા દ્વારા સ્વિપ કરી રહી છે જ્યારે અન્ય નોટિસો કે તેના પુત્રને અસ્પષ્ટ કરવામાં આવી છે અને આઇફોનના પોટ્રેટ મોડ દ્વારા તેને ઓળખી શકાય નહીં. તેણીએ પૂછ્યું, “શું તમે … મારા બાળકને બોક્ત કર્યું?” આગામી વાર્તાલાપ દર્શાવે છે કે બંને બાળકોને તીવ્ર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માટે અસર કેવી રીતે ડાયલ કરી શકાય છે અથવા સંપૂર્ણ રીતે બંધ કરી શકાય છે – પરંતુ નુકસાન પહેલાથી થઈ ગયું છે.

તમારા બોકેહ, લોકો સાથે વિચારણા કરો. આ પણ સલાહ છે જે એન્ડ્રોઇડ સુધી વિસ્તરે છે, કારણ કે ઘણા ઉપકરણો હવે એડજસ્ટેબલ પોટ્રેટ બ્લર ઓફર કરે છે. ઍપલ સામાન્ય રીતે તેના માર્કેટિંગ સાથે અજાણ્યા રમૂજ માટે નથી જતો, પરંતુ હું તેમાં છું. “તમે જેકબને કેમ ધિક્કારતા નથી?” મને ખૂબ સારું લાગ્યું.

જોકે, હજી પણ નિયમિત કેમેરા મોડથી સ્ટીકીંગ માટે હું હજી એક છું. કદાચ તમારા બાળકો હોય તે પછી તે બદલાશે.

Post Author: admin