ક્રૂડ ઓઇલ પ્રાઈસનું અનુમાન – ક્રૂડ ઓઇલ માર્કેટમાં મંદી ચાલુ રહે છે – એફએક્સ એમ્પાયર

ક્રૂડ ઓઈલ માર્કેટ્સ એકંદર મંદી ચાલુ રાખે છે, કારણ કે આપણે આ બજારમાં ઘણું અવાજ જોઉં છું, ઉલટા તરફ તોડવાનો પ્રયાસ કરીએ છીએ.

ડબલ્યુટીઆઈ ક્રૂડ ઓઇલ

ડબ્લ્યુટીઆઈ ક્રૂડ ઑઇલ માર્કેટએ તાજેતરમાં તૂટી જવાનો પ્રયાસ કર્યો છે, જે મજબૂતાઇના સંકેતો દર્શાવે છે. એકંદરે, આપણે જોયું કે આપણે લાંબા સમય સુધી જવા માટે તૈયાર છીએ, કેમ કે સાઉદી ઉત્પાદન પર કાપ મૂકવાનું વિચારી રહ્યા છે. તે ઉપરાંત, જો યુ.એસ. ડોલર ઘટશે તો તે સામાન્ય રીતે ક્રૂડ ઓઇલ બજારોમાં લિફ્ટનો થોડો ભાગ આપી શકે છે. તકનીકી બ્રેકઆઉટના આધારે બજાર ઊંચા સ્તરે જતા રહે તેવું લાગે છે, કેમ કે $ 55 નું સ્તર તાજેતરમાં પ્રતિરોધક રહ્યું છે, અને અમારી પાસે ખૂબ સરસ ચાલ છે. આ બિંદુએ, જો આપણે $ 55 થી ઉપર રહી શકીએ, તો અમારે વધારે ઊંચું કરવું જોઈએ અને કદાચ $ 60 હેન્ડલ તરફ પહોંચવું જોઈએ. હું 57.50 ડોલરની પ્રારંભિક પ્રતિકારની અપેક્ષા રાખું છું.

તેલ આગાહી વિડિઓ 20.02.19

બ્રેન્ટ

બ્રાન્ત બજારો ખૂબ જ સમાન દેખાય છે, પરંતુ દિવસ દરમિયાન મંગળવારે મે પ્રતિકારની ઇંટની દિવાલમાં ભાગ લીધો હતો. એવું લાગે છે કે $ 60 નું સ્તર આ હિલચાલની “ફ્લોર” હતું, કેમ કે 67 ડોલરનું સ્તર ખૂબ નોંધપાત્ર પ્રતિકાર ઓફર કરે છે. જો આપણે મંગળવારે ટ્રેડિંગ સત્રમાંથી ઉંચી સપાટીથી તોડી શકીએ, તો પછી મને લાગે છે કે અમે આખરે $ 70 ની સપાટી તરફ જોશો. ધ્યાનમાં રાખો કે ક્રૂડ ઓઈલ બજારો એકંદરે બુલિશ લાગે છે, પરંતુ આ બિંદુએ આપણે થોડો વધારે ભાર મૂક્યો છે જેથી પલબેકનો અર્થ થાય છે. હું ટૂંકા ગાળાના પુલબેક્સને અહીં અને ત્યાં થોડું મૂલ્ય લેવાની તક તરીકે જુએ છે. મને આ બજારને ટૂંકાવીને કોઈ રસ નથી, જો કે હું સ્વીકારું છું કે ટૂંકા ગાળાની પલબેકની શક્યતા ઘણી છે.

કૃપા કરીને નીચે આપેલી ટિપ્પણીઓમાં તમે શું વિચારો છો તે અમને જણાવો

Post Author: admin