ઝીઓમી લોન્ચ થતાં પહેલાં 9 મિની કલાકોની વધુ રસદાર વિગતો પ્રગટ કરે છે – ગીઝમોચીના

સિયાઓમી 20 મી ફેબ્રુઆરીની લોન્ચ ઇવેન્ટનું આયોજન કરવા માટે તૈયાર છે, જ્યાં એમઆઇ 9 ફ્લેગશીપનો સત્તાવાર રીતે અનાવરણ કરવામાં આવશે. ચીની ટેક જાયન્ટ ઉપકરણની વિગતો સાથે ખૂબ ઉદાર છે અને એક રસપ્રદ વાત એ છે કે વિગતો તેના વેબો હેન્ડલ તેમજ ફેસબુક અને ટ્વિટર જેવી અન્ય પશ્ચિમી સોશિયલ મીડિયા વેબસાઇટ્સ પર શેર કરવામાં આવી રહી છે. આ ફ્લેગશીપ પ્રોડક્ટ માટે અભૂતપૂર્વ છે અને તે સંકેત હોઈ શકે છે કે Mi 9 ફ્લેગશીપ ચીનમાં અને વૈશ્વિક સ્તરે એક જ સમયે ઉપલબ્ધ થશે. આવા પગલાંમાં ઝીઓમીને જરૂરી દબાણ આપવાનું સંભવ છે. જ્યારે અમે 24 કલાકથી ઓછા સમયમાં શરૂ થવા માટે પ્રતીક્ષા કરીએ છીએ, ત્યારે ટેક જાયન્ટે તેના સત્તાવાર ફેસબુક પૃષ્ઠ પર ઉપકરણની વધુ વિગતો શેર કરી છે. ઝિયાઓમી માઇલ 9

Mi 9 ની UI પર સુધારણાઓ તેમજ કેટલાક નવી સુવિધાઓ જે તેના પુરોગામી પર નથી તેના પર વિગતો કેન્દ્ર. ટીઝર પોસ્ટરોમાંથી એક બતાવે છે કે Mi 9 પાસે એક સમર્પિત Google સહાયક બટન હશે જે ડિસ્પ્લેની નીચે ડાબી તરફ છે. ચાઇનામાં ગૂગલ સેવાઓ પર પ્રતિબંધ મૂકાયો છે, તેથી ચિની આવૃત્તિ ઝિયાઓમીના ક્ઝીઓએઆઈએ સહાયક સાથે આવી શકે છે. પોસ્ટરનો બીજો સેટ યુઝર ઇન્ટરફેસ (UI) માં ઘણા સુધારાઓ તરફ નિર્દેશ કરે છે જેમાં હવે ડાર્ક મોડ તરીકે ઓળખાતી નાઇટ મોડ શામેલ છે જે પાવર બચતમાં સહાય કરે છે. ડાર્ક મોડનો ઉપયોગ ડિસ્પ્લે પાવર વપરાશ વાય 83% સંપૂર્ણ તેજ હેઠળ અને 50% દ્વારા જ્યારે તેજ અડધી રીતે થાય છે. ઝિયાઓમી માઇલ 9

આ પણ વાંચો: ઝિયાઓમી એમઆઇ 9 અફવા રાઉન્ડઅપ: લાઇવસ્ટ્રીમ, વિશિષ્ટતાઓ, સુવિધાઓ અને કિંમત લોંચ કરો

આગળ, ગીચ શહેરોમાં સારી સ્થિતિ માટે એમઆઇ 9 હંમેશાં ડિસ્પ્લે ફીચર તેમજ ડ્યુઅલ જીપીએસ સુવિધા સાથે આવે છે. ડ્યુઅલ જીપીએસ સુવિધા એલ 1 અને એલ 5 નો ઉપયોગ કરીને એક નવી એનએફસીસી ચિપ દ્વારા સંચાલિત થાય છે. પાછલા વર્ષના એમઆઇ 8 માં આઇઆર બ્લાસ્ટર નહોતા પરંતુ ઝિયાઓમી કહે છે કે Mi 9 આઇઆર બ્લાસ્ટ સાથે આવશે જે એમઆઇ રિમોટ કંટ્રોલને પ્રેમ કરે તેવા લોકો માટે મહત્વપૂર્ણ એડ-ઓન છે. છેવટે, એમઆઈ 9 ઓટોમેટિક સ્માર્ટ એન્ટેના સ્વિચિંગ અને 4 × 4 એમઆઈએમઓ સપોર્ટ સાથે પણ આવશે જે તાજેતરની સ્નેપડ્રેગન 855 ચિપસેટ સાથે આપવામાં આવે છે.

ખુલ્લામાં વિગતોની શરૂઆત થતાં જ, ઝીઓમી વૈશ્વિક કિંમત અને પ્રાપ્યતાને જાહેર કરવા માટે બાકી છે.

( સ્રોત ) ઝિયાઓમી માઇલ 9

ઝિયાઓમી માઇલ 9ઝિયાઓમી માઇલ 9ઝિયાઓમી એમઆઈ 9

Post Author: admin