સેમસંગ ગેલેક્સી બડ્સ સાચા વાયરલેસ ઇયરબૂડ લૉંચ કરેલા: તમારે શું જાણવાની જરૂર છે ટેકનોલોજી સમાચાર – એનડીટીવી

ગેલેક્સી એસ 10 શ્રેણી, ગેલેક્સી ફોલ્ડ ફોલ્ડબલ સ્માર્ટફોન, ગેલેક્સી વોચ એક્ટિવ, ગેલેક્સી ફીટ અને ગેલેક્સી ફીટ ઇ વેરેબલ્સની સાથે સાન ફ્રાન્સિસ્કોમાં એક ઇવેન્ટમાં સેમસંગ ગેલેક્સી બડ્સનું બુધવારે અનાવરણ કરવામાં આવ્યું હતું. ગેલેક્સી બડ્સ સેમસંગના સાચા વાયરલેસ ઇયરબડ્સની આગામી પેઢી છે, જે ગિયર આઇકોનક્સને 2016 માં લોન્ચ કરવામાં આવ્યું હતું અને 30 ટકા જેટલું નાનું હોવાનું કહેવાય છે.

એપલના એરપોડ્સ જેવા સેમસંગ ગેલેક્સી બડ્સ ચાર્જિંગ કેસ સાથે આવે છે, અને તે કંપનીના વાયરલેસ પાવરશેર સુવિધા સાથે પણ સુસંગત છે જે તેમને ગેલેક્સી એસ 10 શ્રેણીનાં સ્માર્ટફોન દ્વારા વાયરલેસ રીતે ચાર્જ કરવા દે છે. તેઓ ઑસ્ટ્રિયન ઑડિઓ નિષ્ણાત કંપની એકેજી દ્વારા ટ્યુન કરેલા છે, અને સેમસંગ ગેલેક્સી ડિવાઇસ પર બિકસ વૉઇસ-આધારિત વર્ચ્યુઅલ સહાયક સાથે સુસંગત છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી બડ્સની કિંમત

સેમસંગ ગેલેક્સી બડ્સનું મૂલ્ય 129 ડોલર (અંદાજે રૂ .9,200) રાખવામાં આવશે અને 8 માર્ચથી મર્યાદિત બજારોમાં ઉપલબ્ધ થશે. ગેલેક્સી બડ્સ બ્લેક, વ્હાઇટ અને યલો કલર વેરિયન્ટ્સમાં આવશે.

સેમસંગ ગેલેક્સી બડ્સ લક્ષણો, વિશિષ્ટતાઓ

સેમસંગે જાહેર કર્યું કે ગેલેક્સી બડ્સ દરેક earbud માં 5.8pi ગતિશીલ ડ્રાઇવર સાથે આવે છે. સેમસંગે કહ્યું હતું કે, બક્સબી બ્રિટિશ અંગ્રેજી, જર્મન, ઇટાલિયન અને સ્પેનિશ ભાષાઓમાં સૂચનાઓને સમજી શકશે. એકેજીજી ટ્યુનિંગ ઉપરાંત, સેમસંગ એક ‘એન્હેન્સ્ડ એમ્બિઅન્ટ સાઉન્ડ’ સુવિધા ધરાવે છે જે વપરાશકર્તાઓને જ્યારે જરૂર હોય ત્યારે તેમની આસપાસની વાતો સાંભળવા દે છે. કંપની તેની અનુકૂલનશીલ ડ્યુઅલ માઇક્રોફોન તકનીકી પણ ધરાવે છે, જેમાં દરેક earbud માં એક આંતરિક માઇક્રોફોન અને એક બાહ્ય માઇક્રોફોન છે, જે વપરાશકર્તાઓને શાંત અને મોટેથી વાતાવરણમાં બોલતા વપરાશકર્તાઓને શ્રવણ કરવા દે છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી એસ 10, ગેલેક્સી એસ 10 +, ગેલેક્સી એસ 10e અનંત-ઓ ડિસ્પ્લે લોન્ચ કર્યું

સેમસંગ ગેલેક્સી બડ્સ કનેક્ટિવિટી માટે બ્લૂટૂથ 5.0 નો ઉપયોગ કરે છે. તેમાં દરેક earbud માં 58mAh બેટરી હોય છે, જેને 5 કલાક સુધી કૉલિંગ અથવા સિંગલ ચાર્જ પર 6 કલાક સુધીનાં સંગીત પ્લેબૅક સુધી પહોંચાડવામાં આવે છે. ચાર્જિંગ કેસમાં 252 એમએએચની બેટરી છે, જે 7 કલાક સુધી વધારી રહી છે – સંગીતનાં પ્લેબેક સમયને વધારીને 13 કલાક અને ટોક ટાઇમ 11 કલાક સુધી, સેમસંગના દાવાઓ. ચાર્જિંગ કેસ 15 મિનિટના ચાર્જ સાથે પ્લેબેકના 1.7 કલાક સુધી પહોંચાડી શકે છે.

7.3-ઇંચ ઇન્ફિનિટી ફ્લેક્સ ડિસ્પ્લે સાથે, સેમસંગ ગેલેક્સી ફોલ્ડનો અનાવરણ

સેમસંગ ગેલેક્સી બડ્સની દરેક earbuds 5.6 ગ્રામ વજન ધરાવે છે, જ્યારે કેસ 39.6 ગ્રામ વજન. બોર્ડ પરના સેન્સર્સમાં ઍક્સેલેરોમીટર, પ્રોક્સિમિટી સેન્સર, અને ટચ સેન્સર્સ (પ્લેબૅકને નિયંત્રિત કરવા, કૉલ્સ લેવા માટે), તેમજ કાનની તપાસ ચાલુ / બંધ કરવામાં આવે છે. ચાર્જિંગ કેસ યુએસબી ટાઇપ-સી દ્વારા સંચાલિત છે. ગેલેક્સી બડ્સ, Android ઉપકરણો જે v5.0 અથવા તેના કરતા વધારે છે તેનાથી સુસંગત છે, તેમાં 1.5GB ની RAM અથવા વધુની જરૂર છે. તેઓ એસબીસી, એએસી, સ્કેલેબલ (સેમસંગ માલિકી) કોડેક્સને સપોર્ટ કરે છે. Earbuds 17.5×19.4×22.3mm માપવા જ્યારે ચાર્જિંગ કેસ 38.8x70x26.5mm માપે છે.

સેમસંગ ગેલેક્સી વૉચ એક્ટિવ, ગેલેક્સી ફીટ, ગેલેક્સી ફીટ ઇ વેરિયેબલ્સનો અનાવરણ

Post Author: admin