ફરહાન અખ્તર અને શિબીની દાંડેકર 'રેડિફાઇન લવ' આ પિકમાં ઇન્ટરનેટ કહે છે – એનડીટીવી ન્યૂઝ

નવી દિલ્હી:

જ્યારે આપણે ફરહાન અખ્તર અને શિબીની દાંડેકરના સોશિયલ મીડિયાને વિચારતા હતા ત્યારે જ પીડીએ કોઈ ક્યુટર મેળવી શક્યો ન હતો, ત્યારે દંપતિએ Instagram પર મશિ સમાન સમાન પોસ્ટ્સ શેર કરી હતી અને માનનીય તેને વર્ણવવાનું શરૂ કરી શક્યું નથી. ગ્રે સ્કેલ પિક્ચરમાં, શનિનીને ફરહાનની હથિયારોમાં જોવામાં આવે છે કારણ કે તે તેના પ્રેમાળ રીતે જુએ છે. ફરહાન અને શિબીનીની પોસ્ટ્સ પરના કૅપ્શન્સ દ્વારા જણાય છે કે તેઓ એક દંપતી તરીકે તેમની એક વર્ષગાંઠ પર સંકેત આપતા હતા. શિબાની અને ફરહાન બંનેએ તેમની પોસ્ટ્સને શીર્ષક આપ્યું: “ત્રણ છ પાંચ.” શિબીની બંદૂક અને હૃદય ઇમોજી સાથેની તેમની પોસ્ટ સાથે, જ્યારે ફરહાને તેમની પોસ્ટમાં ટ્રોફી ઇમોજી ઉમેરી. કહેવાની જરૂર નથી, આ પોસ્ટ જોવા ચાહકોને આનંદ થયો. ફરહાનની પોસ્ટ પરના ટિપ્પણી વિભાગને આ પ્રકારની ટિપ્પણીઓ સાથે ભરવામાં આવી હતી: “તમે લોકો પ્રેમને ફરીથી વ્યાખ્યાયિત કરો છો,” આ ચિત્ર મારા હૃદયને પીગળે છે “અને” તમે બન્ને એકબીજા સાથે એકદમ સંપૂર્ણ દેખાવ કરો છો. “અન્ય Instagram વપરાશકર્તાએ લખ્યું:” આ ચિત્ર પ્રેમમાં જોડાય છે. ”

અહીં પોસ્ટ તપાસો:

ફરહાન અને શિબાની દ્વારા તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ પ્રોફાઇલ્સ પર શેર કરાયેલા તાજેતરનાં ચિત્રો દ્વારા જવું, એવું લાગે છે કે દંપતિ મેક્સિકોનો વાદળી પાણીમાં મારો મોટાભાગનો સમય બનાવે છે. બુધવારે, ફરહાને તેમના ઇન્સ્ટાગ્રામ પ્રોફાઇલ પર બીચ પરથી એક ચિત્ર શેર કર્યો અને તેને શીર્ષક આપ્યું: “સ્વર્ગમાંથી ચાર ફુટ.”

જ્યારે મેક્સિકોમાં, ફરહાન અને શિબીનીએ તેમના ઇન્સ્ટાફમને તેમની સ્વપ્નની વેકેશનમાંથી અનેક ચિત્રો પોસ્ટ કરીને રોક્યા. અહીં ચિત્રો જુઓ:

o3q2ncu8

શિબાનીની Instagram વાર્તાના સ્ક્રીનશૉટ.

એમ 7 એસપી 151

ફરહાનની Instagram વાર્તાના સ્ક્રીનશૉટ.

શિબિની અને ફરહાન તેમના સંબંધો માટે વલણ સૂચિ પર ઘણીવાર એક સ્થળ શોધે છે. ગયા વર્ષે ઓક્ટોબર મહિનામાં ફરહાનના શિબાની ઇન્સ્ટાગ્રામ અધિકારી સાથેના સંબંધોનો પ્રકાર. ફરહાન એ આ જ છે:

ફરહાન અખ્તર (@ ફારૌતખ્તર) દ્વારા પોસ્ટ કરાયેલ એક પોસ્ટ

ફરહાન અખ્તર અગાઉ સેલિબ્રિટી હેર સ્ટાઈલિશ એડુન ભાબાની સાથે લગ્ન કર્યા હતા. તેઓ શાકિયા અને અકિરા બે પુત્રીઓ માટે માતાપિતા છે.

શિબીની દાંડેકર ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગની હોસ્ટિંગ માટે જાણીતા છે. તેણીએ સ્ટેજ , સ્ટાઇલ એન્ડ ધ સિટી અને ટોપ મોડલ ઇન્ડિયા જેવા અન્ય ટીવી શો પણ યોજ્યાં છે. ફરહાન અખ્તર પછી શોનાલી બોસની ધ સ્કાય ઇઝ પિંકમાં , પ્રિયંકા ચોપરા અને ઝૈરા વાસિમ સાથે સહ અભિનેતા તરીકે જોવા મળશે. આ વર્ષે 11 ઑક્ટોબરે આ ફિલ્મ રિલીઝ થશે.

Post Author: admin