એપલ લૂપ: ન્યૂ આઇફોન્સ લીક, 2019 આઈપેડ મોડલ્સ જાહેર, એપલની નવીનીકરણની અભાવ – ફોર્બ્સ

અને તમે અહીં ફોર્બ્સ પર Android સમાચારના મારા સાપ્તાહિક ડાયજેસ્ટને વાંચી શકો છો).

નવા iPhones જાહેર

જોકે તે આઇફોન એસ 2 (IP2) નથી જે ઘણા લોકો માટે આશા રાખતા હતા, એપલ ઉત્પાદન ચક્રના મધ્ય-બિંદુએ આઇફોન શ્રેણીને તાજું કરવા માટે તૈયાર છે. સૂત્રોના જણાવ્યા મુજબ, આઇફોન XS અને આઇફોન XS મેક્સ બંને હવે પરંપરાગત ઉત્પાદન (લાલ) રંગ પસંદ કરશે, જે ક્યુપરટિનોથી નવી ડિઝાઇન તકનીકને નિર્દેશ કરે છે. ફોર્બ્સની ગોર્ડન કેલી જણાવે છે :

લીકમાં જણાવાયું છે કે આઇફોન એક્સએસ અને આઇફોન એક્સએસ મેક્સ પ્રોડક્ટ (રેઇડ) એડિશન મહિનાના અંત પહેલા આવે છે. આ એક આકર્ષક સમાચાર છે કારણ કે બંને ફોન્સમાં સ્ટીલ ચેસિસ હોય છે, જે અગાઉ એપલને આઇફોન એક્સ સાથે આ આઇકોનિક વિકલ્પને લોંચ કરવાથી રોકે છે. તેથી સ્પષ્ટ રીતે એક સફળતા મળી છે, જે ભવિષ્યની શક્યતાઓનો વિશ્વ ખોલે છે.

રસપ્રદ વાત એ છે કે, આઇફોનહૅક્સ જણાવે છે કે મહિનાના અંત પહેલા ચીનમાં લોંચ શરૂ થશે. એપલ (જેણે રાજકીય ટેબૂઝના કારણે ચીનમાં પ્રોડક્ટ (રેડ) બ્રાન્ડનો ક્યારેય ઉપયોગ કર્યો નથી, તે ‘ચીન રેડ’ સમાપ્ત કરીને ચીની ખરીદદારોને આકર્ષવાનો પ્રયાસ કરશે.

અહીં ફોર્બ્સ પર વધુ .

આઇફોન 8 પ્રોડક્ટ (લાલ) (ઇમેજ: એપલ પીઆર) એપલ

નવી આઈફોન સુવિધાઓ એન્ડ્રોઇડ યુઝર્સ માટે પરિચિત હશે

સપ્ટેમ્બરનાં આઇફોન અપડેટ માટે એક નવી સુવિધા આ અઠવાડિયે આવી ગઈ છે. એપલના વાયરલેસ ચાર્જિંગના વિલંબિત પરિચય પછી, આઇફોનનાં 2019 ના એડિશનને રીઅવર વાયરલેસ ચાર્જિંગને સમર્થન આપવામાં આવે તેવી અપેક્ષા છે – એટલે કે હેન્ડસેટ તેના બૅટરી પાવરનો ઉપયોગ કરીને અન્ય ઉપકરણોને ચાર્જ કરવામાં સમર્થ હશે. તે એક સરસ વિચાર છે, પરંતુ તે એક કે જે અન્ય ઘણા ઉત્પાદકો દ્વારા પહેલાથી ઉપયોગમાં લેવાય છે. એપલ પાસે ખરેખર નવું શું છે? અત્યાર સુધીમાં આટલું વધારે નથી, મેં આ સપ્તાહે અગાઉ જાણ કરી હતી :

જો તમે વિશિષ્ટતાઓની ચેકલિસ્ટ દ્વારા કામ કરો છો જે ગ્રાહકોને ‘નવા’ તરીકે જોવામાં આવશે, તો તમે સંઘર્ષ કરી રહ્યા છો. તમે સૌથી નજીકના છો તે ઇન્ડોર પોઝિશનિંગ છે, પરંતુ આને એન્ડ્રોઇડ પીમાં ફેરવવામાં આવ્યું હતું અને ઑપરેટિંગ સિસ્ટમના નવીનતમ સંસ્કરણ સાથે હેન્ડસેટ લૉંચ તરીકે, સૉફ્ટવેર આ સિસ્ટમનો લાભ લઈ શકે છે.

તમે ફેસાઇડ પર અપડેટનો ઉલ્લેખ કરી શકો છો, અને geekerati તમને ખુશીથી જણાશે કે આ વધુ સંજોગોમાં કેવી રીતે વધુ સચોટ હશે … પરંતુ તે એક અનન્ય વેચાણ બિંદુ નથી. ફોરવર્ડ ફેસિંગ કેમેરાવાળા એન્ડ્રોઇડ હેન્ડસેટ ચહેરાના અનલોકિંગને દબાણ કરી રહ્યાં છે અને તે એપલની સિસ્ટમ જેટલું સલામત નથી, તે વ્યવહારમાં તેઓ નવા ફોનની શોધમાં કોઈ પણ વ્યક્તિને તે જ લાભ પ્રદાન કરે છે (અને સુરક્ષિત એપ્લિકેશન્સ માટે તે ભૂલી જશો નહીં, Android વધુ સુરક્ષિત બાયોમેટ્રિક પર ભાર મૂકવો, જેમ કે ફિંગરપ્રિન્ટ).

અહીં ફોર્બ્સ પર વધુ .

‘સૌથી નવીનતમ’ સૂચિ પર ઍપલ નંબર વન સ્પૉટ ગુમાવ્યો

2019 હેન્ડસેટમાં પ્રગતિની અછત દલીલ કરે છે કે 2018 હેન્ડસેટ્સનો સમાવેશ થાય છે. સિલિકોન સુધારી શકે છે, પરંતુ નવીનતાના મૂળભૂત સિદ્ધાંતો નબળી પડી ગયા છે, પરિણામે એપલે ફાસ્ટ કંપનીની ‘સૌથી નવીનતમ’ સૂચિમાં ટોચનું સ્થાન ગુમાવ્યું છે. ટિમ કૂકની એપલ ઘટીને # 17 થઈ ગઈ છે. ડ્રોપ કેમ? ફક્ત એકમાત્ર નવીનતા ચિપ આધારિત હતી, જેમ કે હેરી મેકકેરેન નોંધે છે :

2018 ના એપલનું સૌથી વધુ પ્રભાવશાળી નવું ઉત્પાદન ફોન અથવા ટેબ્લેટ નથી, પરંતુ ચિપ: એ 12 બાયોનિક. ગ્રાહકોને અપગ્રેડ કરવા પ્રેરણા આપવા માટે તે પહેલાં કરતા વધુ મુશ્કેલ રહે છે, એપલના આશ્ચર્યથી સાબિત થયું છે કે જાન્યુઆરીમાં મંદીની આઇફોન વેચાણ પર આવક માર્ગદર્શિકામાં કાપ મૂકવા માટે, નવીન ચિપ ડીઝાઇન કંપનીને નવી નવી પેઢીના અનિવાર્ય અનુભવો બનાવવા માટે સ્થાને છે.

સંપૂર્ણ સૂચિ ફાસ્ટ કંપનીમાં મળી શકે છે .

અહીં 2019 માટે નવા iPads આવો

જાણીતા વિશ્લેષક મિંગ-ચી કુઓએ આઇપેડ કુટુંબ પર ખાસ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરીને, 2019 દરમિયાન એપલના હાર્ડવેર લાઇનઅપ માટે તેમના વિચારો વ્યક્ત કર્યા છે. આગામી માર્ચ ઇવેન્ટને ધ્યાનમાં રાખીને, અને ટોપની ઐતિહાસિક પ્રાધાન્યતા માર્ચમાં એપલ દ્વારા લોન્ચ કરવામાં આવી છે, તે સારી શરત છે કે કેટલાક નવા આઇપેડ્સ Q1 2019 ના અંત પહેલા દેખાશે. જૉ રોસીગ્નેલ અહેવાલ આપે છે :

… કુઓના જણાવ્યા પ્રમાણે, એપલે બે નવા આઇપેડ પ્રો મોડેલ્સ, 10.2-ઇંચનાં આઇપેડ અને રિફ્રેશ કરેલ આઇપેડ મીનીને રિલીઝ કરવાની યોજના બનાવી છે, દરેક આ વર્ષે પછીથી એક અપગ્રેડેડ પ્રોસેસર સાથે સજ્જ છે.

… કુઓ અનુસાર, 9.7-ઇંચનાં આઇપેડને 2019 માં 10.2 ઇંચ સુધી વધારી દેવામાં આવશે. “બે નવા આઇપેડ પ્રોસ” પર કોઈ અન્ય વિગતો આપવામાં આવી નથી, પરંતુ 2019 માં રિલીઝ થવાની સંભાવના છે.

મેકરૂમર્સ પર વધુ .

30 ઓક્ટોબર, 2018 ના રોજ બ્રુકલિન એકેડેમી ઑફ મ્યુઝિક ખાતે લોન્ચ ઇવેન્ટ દરમિયાન એપલના સીઇઓ ટિમ કૂક લાના ડેલ રે સાથે રહ્યા હતા (સ્ટીફની કીથ / ગેટ્ટી છબીઓ દ્વારા ફોટો) ગેટ્ટી

આપણે ક્યારે નવી આઈએમએક જોશું?

તેથી આઇફોન અપડેટ થઈ રહ્યું છે, આઈપેડ અપડેટ થઈ રહ્યું છે, આઈએમએસી વિશે શું? ઠીક છે, અમને ખાતરી નથી. તે છેલ્લે જૂન 2017 માં અપડેટ કરવામાં આવ્યું હતું, પરંતુ તે પછીથી ત્યાં થોડી કાર્યવાહી કરવામાં આવી છે. જે લોકો આ વર્ષે અપડેટની આશા રાખે છે, તેઓ રાહ જોવાની તૈયારીમાં છે. વિલીયમ ગેલાગેરને વિલંબ અંગે કેટલાક વિચારો છે અને તે ગ્રાહકોને વધુ મોંઘા મેક પ્રો તરફ આકર્ષવા માટે ટિમ કૂકને નિર્દેશ કરે છે:

2019 ના પ્રથમ અર્ધમાં આવેલો આઈએમએક્સ અપડેટ અન્ય એપલ મેક રિલીઝના અંગૂઠા પર ચાલશે નહીં. તકલીફ એ છે કે જો તે તેના પછીની હોય, તો અન્ય પ્રકાશનો તેના બદલે અંગૂઠા પર ચાલશે.

વિશ્લેષક મિંગ-ચી કુઓએ આઇએમએસી વિશે કશું જ કહ્યું નથી, પરંતુ તેણે સ્પર્ધાત્મક ઉત્પાદનો વિશે વાત કરી છે – અને તે ફક્ત અન્ય મેક્સનો અર્થ નથી. તેઓ દાવો કરે છે કે નવા મેક પ્રો સાથે, ઍપલ એક નવું ડિસ્પ્લે લોન્ચ કરશે જે તે 6 કે 3 કે એક તરીકે ઉલ્લેખ કરે છે. તે અહેવાલમાં 6,144 x 3,072 ડીપીઆઇ રિઝોલ્યુશન દર્શાવશે.

મેક પ્રો કરતા વધુ લોકો તે ડિસ્પ્લે ઇચ્છે છે. અને 31.6 ઇંચ ત્રાંસા પર, તે ડિસ્પ્લે આઇએમએસીના શ્રેષ્ઠ વેચાણ બિંદુઓમાંથી એકને બહાર કાઢશે. તે પ્રદર્શન એવા લોકોને આકર્ષિત કરશે જે કદાચ આઇએમએસી માટે ગયા હશે.

એપલ ઇન્સાઇડર પર વધુ .

અને છેલ્લે …

જ્યારે ફોલ્ડિંગ સ્માર્ટફોન માટે એપલનો પેટન્ટ લાઇસન્સિંગ હિસ્સામાં સરસ કમાણી કરનાર હોઇ શકે છે, તે સમાચાર કે એપલ પેને તેના પોતાના ક્રેડિટ કાર્ડ ( વોલ સ્ટ્રીટ જર્નલની જાણ ) થઈ શકે છે. બહાદુર ફાયરબોલની જ્હોન ગ્રુબર પાસે કેટલાક પ્રશ્નો છે. જ્યારે એપલ પે પગ હજી પણ એપલને એક નાના ટ્રાંઝેક્શન સ્લાઇસ કમાવે છે, તે ક્રેડિટ કાર્ડ સાથે સંકળાયેલા દેવાને વધુ માલિકી આપી શકે છે. શું તે ટિમ કૂકનો માર્ગ નીચે જવા માંગે છે? ગ્રબર સ્નર્ક ચાલુ કરે છે :

મારો મોટો પ્રશ્ન એ છે કે વ્યાજ દર શું બનશે. ક્રેડિટ કાર્ડ્સ ગંદા વ્યવસાયમાં ફેરવાઇ ગયા છે, જ્યાં લોકો બેલેન્સ વહન કરે છે, તેઓ વ્યાજ દરને ચૂકવે છે, પછી ભલે તેઓ ચુકવણી ચૂકી ગયા હોય. અને વ્યાજના દર ઊંચા હોય છે, તે સંતુલન ચૂકવવાનું મુશ્કેલ છે. તે એ છે જ્યાં ઍપલે સર્વિસ આવકમાં વધારો કરવા માંગે છે? લોકોને તેમના ક્રેડિટ કાર્ડના દેવા પર વ્યાજદરની વ્યાજ દર ચાર્જ કરી રહ્યા છે?

કદાચ આ સારી રીતે કાર્ય કરે છે, તો તેઓ એપલ સ્ટોર્સ પર પગારની લોન વસૂલાત કરવાનું પ્રારંભ કરી શકે છે.

બહાદુર ફાયરબોલ પર વધુ .

ફોરબ્સ પર એપલ લૂપ દર સપ્તાહે સાત અઠવાડિયાના હાઇલાઇટ્સને હાઇલાઇટ કરે છે. મને અનુસરવાનું ભૂલશો નહીં જેથી તમે ભવિષ્યમાં કોઈપણ કવરેજ ગુમાવશો નહીં. ગયા સપ્તાહના એપલ લૂપને અહીં વાંચી શકાય છે , અથવા લૂપની બહેન કૉલમની આ અઠવાડિયાની આવૃત્તિ, Android સર્કિટ, ફોર્બ્સ પર પણ ઉપલબ્ધ છે .

“>

ક્યુપર્ટિનોના સમાચાર અને હેડલાઇન્સના બીજા અઠવાડિયે ફરી એકવાર જોતાં, આ અઠવાડિયે એપલ લૂપમાં બે રહસ્યમય નવા આઇફોન, આઇઓએસ પર પરિચિત એક જાણીતી Android સુવિધા, એપલનો ઇનોવેશન ક્રાઉન ગુમાવ્યો, 2019 માટે નવા આઇપેડ્સ અને આઇમેક્સ પર વિગતો, અને એપલ ઍપલ પે ક્રેડિટ કાર્ડની શોધ કરવી.

એપલ લૂપ છેલ્લા સાત દિવસોમાં એપલની આસપાસ થયેલી ઘણી ચર્ચાઓમાંથી તમને યાદ અપાવવા માટે અહીં છે ( અને તમે ફોર્બ્સ પર અહીં Android સમાચારના મારા સાપ્તાહિક ડાયજેસ્ટને વાંચી શકો છો ).

નવા iPhones જાહેર

જોકે તે આઇફોન એસ 2 (IP2) નથી જે ઘણા લોકો માટે આશા રાખતા હતા, એપલ ઉત્પાદન ચક્રના મધ્ય-બિંદુએ આઇફોન શ્રેણીને તાજું કરવા માટે તૈયાર છે. સૂત્રોના જણાવ્યા મુજબ, આઇફોન XS અને આઇફોન XS મેક્સ બંને હવે પરંપરાગત ઉત્પાદન (લાલ) રંગ પસંદ કરશે, જે ક્યુપરટિનોથી નવી ડિઝાઇન તકનીકને નિર્દેશ કરે છે. ફોર્બ્સની ગોર્ડન કેલી જણાવે છે :

લીકમાં જણાવાયું છે કે આઇફોન એક્સએસ અને આઇફોન એક્સએસ મેક્સ પ્રોડક્ટ (રેઇડ) એડિશન મહિનાના અંત પહેલા આવે છે. આ એક આકર્ષક સમાચાર છે કારણ કે બંને ફોન્સમાં સ્ટીલ ચેસિસ હોય છે, જે અગાઉ એપલને આઇફોન એક્સ સાથે આ આઇકોનિક વિકલ્પને લોંચ કરવાથી રોકે છે. તેથી સ્પષ્ટ રીતે એક સફળતા મળી છે, જે ભવિષ્યની શક્યતાઓનો વિશ્વ ખોલે છે.

રસપ્રદ વાત એ છે કે, આઇફોનહૅક્સ જણાવે છે કે મહિનાના અંત પહેલા ચીનમાં લોંચ શરૂ થશે. એપલ (જેણે રાજકીય ટેબૂઝના કારણે ચીનમાં પ્રોડક્ટ (રેડ) બ્રાન્ડનો ક્યારેય ઉપયોગ કર્યો નથી, તે ‘ચીન રેડ’ સમાપ્ત કરીને ચીની ખરીદદારોને આકર્ષવાનો પ્રયાસ કરશે.

અહીં ફોર્બ્સ પર વધુ .

આઇફોન 8 પ્રોડક્ટ (લાલ) (ઇમેજ: એપલ પીઆર) એપલ

નવી આઈફોન સુવિધાઓ એન્ડ્રોઇડ યુઝર્સ માટે પરિચિત હશે

સપ્ટેમ્બરનાં આઇફોન અપડેટ માટે એક નવી સુવિધા આ અઠવાડિયે આવી ગઈ છે. એપલના વાયરલેસ ચાર્જિંગના વિલંબિત પરિચય પછી, આઇફોનનાં 2019 ના એડિશનને રીઅવર વાયરલેસ ચાર્જિંગને સમર્થન આપવામાં આવે તેવી અપેક્ષા છે – એટલે કે હેન્ડસેટ તેના બૅટરી પાવરનો ઉપયોગ કરીને અન્ય ઉપકરણોને ચાર્જ કરવામાં સમર્થ હશે. તે એક સરસ વિચાર છે, પરંતુ તે એક કે જે અન્ય ઘણા ઉત્પાદકો દ્વારા પહેલાથી ઉપયોગમાં લેવાય છે. એપલ પાસે ખરેખર નવું શું છે? અત્યાર સુધીમાં આટલું વધારે નથી, મેં આ સપ્તાહે અગાઉ જાણ કરી હતી :

જો તમે વિશિષ્ટતાઓની ચેકલિસ્ટ દ્વારા કામ કરો છો જે ગ્રાહકોને ‘નવા’ તરીકે જોવામાં આવશે, તો તમે સંઘર્ષ કરી રહ્યા છો. તમે સૌથી નજીકના છો તે ઇન્ડોર પોઝિશનિંગ છે, પરંતુ આને એન્ડ્રોઇડ પીમાં ફેરવવામાં આવ્યું હતું અને ઑપરેટિંગ સિસ્ટમના નવીનતમ સંસ્કરણ સાથે હેન્ડસેટ લૉંચ તરીકે, સૉફ્ટવેર આ સિસ્ટમનો લાભ લઈ શકે છે.

તમે ફેસાઇડ પર અપડેટનો ઉલ્લેખ કરી શકો છો, અને geekerati તમને ખુશીથી જણાશે કે આ વધુ સંજોગોમાં કેવી રીતે વધુ સચોટ હશે … પરંતુ તે એક અનન્ય વેચાણ બિંદુ નથી. ફોરવર્ડ ફેસિંગ કેમેરાવાળા એન્ડ્રોઇડ હેન્ડસેટ ચહેરાના અનલોકિંગને દબાણ કરી રહ્યાં છે અને તે એપલની સિસ્ટમ જેટલું સલામત નથી, તે વ્યવહારમાં તેઓ નવા ફોનની શોધમાં કોઈ પણ વ્યક્તિને તે જ લાભ પ્રદાન કરે છે (અને સુરક્ષિત એપ્લિકેશન્સ માટે તે ભૂલી જશો નહીં, Android વધુ સુરક્ષિત બાયોમેટ્રિક પર ભાર મૂકવો, જેમ કે ફિંગરપ્રિન્ટ).

અહીં ફોર્બ્સ પર વધુ .

‘સૌથી નવીનતમ’ સૂચિ પર ઍપલ નંબર વન સ્પૉટ ગુમાવ્યો

2019 હેન્ડસેટમાં પ્રગતિની અછત દલીલ કરે છે કે 2018 હેન્ડસેટ્સનો સમાવેશ થાય છે. સિલિકોન સુધારી શકે છે, પરંતુ નવીનતાના મૂળભૂત સિદ્ધાંતો નબળી પડી ગયા છે, પરિણામે એપલે ફાસ્ટ કંપનીની ‘સૌથી નવીનતમ’ સૂચિમાં ટોચનું સ્થાન ગુમાવ્યું છે. ટિમ કૂકની એપલ ઘટીને # 17 થઈ ગઈ છે. ડ્રોપ કેમ? ફક્ત એકમાત્ર નવીનતા ચિપ આધારિત હતી, જેમ કે હેરી મેકકેરેન નોંધે છે :

2018 ના એપલનું સૌથી વધુ પ્રભાવશાળી નવું ઉત્પાદન ફોન અથવા ટેબ્લેટ નથી, પરંતુ ચિપ: એ 12 બાયોનિક. ગ્રાહકોને અપગ્રેડ કરવા પ્રેરણા આપવા માટે તે પહેલાં કરતા વધુ મુશ્કેલ રહે છે, એપલના આશ્ચર્યથી સાબિત થયું છે કે જાન્યુઆરીમાં મંદીની આઇફોન વેચાણ પર આવક માર્ગદર્શિકામાં કાપ મૂકવા માટે, નવીન ચિપ ડીઝાઇન કંપનીને નવી નવી પેઢીના અનિવાર્ય અનુભવો બનાવવા માટે સ્થાને છે.

સંપૂર્ણ સૂચિ ફાસ્ટ કંપનીમાં મળી શકે છે .

અહીં 2019 માટે નવા iPads આવો

જાણીતા વિશ્લેષક મિંગ-ચી કુઓએ આઇપેડ કુટુંબ પર ખાસ ધ્યાન કેન્દ્રિત કરીને, 2019 દરમિયાન એપલના હાર્ડવેર લાઇનઅપ માટે તેમના વિચારો વ્યક્ત કર્યા છે. આગામી માર્ચ ઇવેન્ટને ધ્યાનમાં રાખીને, અને ટોપની ઐતિહાસિક પ્રાધાન્યતા માર્ચમાં એપલ દ્વારા લોન્ચ કરવામાં આવી છે, તે સારી શરત છે કે કેટલાક નવા આઇપેડ્સ Q1 2019 ના અંત પહેલા દેખાશે. જૉ રોસીગ્નેલ અહેવાલ આપે છે :

… કુઓના જણાવ્યા પ્રમાણે, એપલે બે નવા આઇપેડ પ્રો મોડેલ્સ, 10.2-ઇંચનાં આઇપેડ અને રિફ્રેશ કરેલ આઇપેડ મીનીને રિલીઝ કરવાની યોજના બનાવી છે, દરેક આ વર્ષે પછીથી એક અપગ્રેડેડ પ્રોસેસર સાથે સજ્જ છે.

… કુઓ અનુસાર, 9.7-ઇંચનાં આઇપેડને 2019 માં 10.2 ઇંચ સુધી વધારી દેવામાં આવશે. “બે નવા આઇપેડ પ્રોસ” પર કોઈ અન્ય વિગતો આપવામાં આવી નથી, પરંતુ 2019 માં રિલીઝ થવાની સંભાવના છે.

મેકરૂમર્સ પર વધુ .

30 ઓક્ટોબર, 2018 ના રોજ બ્રુકલિન એકેડેમી ઑફ મ્યુઝિક ખાતે લોન્ચ ઇવેન્ટ દરમિયાન એપલના સીઇઓ ટિમ કૂક લાના ડેલ રે સાથે રહ્યા હતા (સ્ટીફની કીથ / ગેટ્ટી છબીઓ દ્વારા ફોટો) ગેટ્ટી

આપણે ક્યારે નવી આઈએમએક જોશું?

તેથી આઇફોન અપડેટ થઈ રહ્યું છે, આઈપેડ અપડેટ થઈ રહ્યું છે, આઈએમએસી વિશે શું? ઠીક છે, અમને ખાતરી નથી. તે છેલ્લે જૂન 2017 માં અપડેટ કરવામાં આવ્યું હતું, પરંતુ તે પછીથી ત્યાં થોડી કાર્યવાહી કરવામાં આવી છે. જે લોકો આ વર્ષે અપડેટની આશા રાખે છે, તેઓ રાહ જોવાની તૈયારીમાં છે. વિલીયમ ગેલાગેરને વિલંબ અંગે કેટલાક વિચારો છે અને તે ગ્રાહકોને વધુ મોંઘા મેક પ્રો તરફ આકર્ષવા માટે ટિમ કૂકને નિર્દેશ કરે છે:

2019 ના પ્રથમ અર્ધમાં આવેલો આઈએમએક્સ અપડેટ અન્ય એપલ મેક રિલીઝના અંગૂઠા પર ચાલશે નહીં. તકલીફ એ છે કે જો તે તેના પછીની હોય, તો અન્ય પ્રકાશનો તેના બદલે અંગૂઠા પર ચાલશે.

વિશ્લેષક મિંગ-ચી કુઓએ આઇએમએસી વિશે કશું જ કહ્યું નથી, પરંતુ તેણે સ્પર્ધાત્મક ઉત્પાદનો વિશે વાત કરી છે – અને તે ફક્ત અન્ય મેક્સનો અર્થ નથી. તેઓ દાવો કરે છે કે નવા મેક પ્રો સાથે, ઍપલ એક નવું ડિસ્પ્લે લોન્ચ કરશે જે તે 6 કે 3 કે એક તરીકે ઉલ્લેખ કરે છે. તે અહેવાલમાં 6,144 x 3,072 ડીપીઆઇ રિઝોલ્યુશન દર્શાવશે.

મેક પ્રો કરતા વધુ લોકો તે ડિસ્પ્લે ઇચ્છે છે. અને 31.6 ઇંચ ત્રાંસા પર, તે ડિસ્પ્લે આઇએમએસીના શ્રેષ્ઠ વેચાણ બિંદુઓમાંથી એકને બહાર કાઢશે. તે પ્રદર્શન એવા લોકોને આકર્ષિત કરશે જે કદાચ આઇએમએસી માટે ગયા હશે.

એપલ ઇન્સાઇડર પર વધુ .

અને છેલ્લે …

જ્યારે ફોલ્ડિંગ સ્માર્ટફોન માટે એપલનો પેટન્ટ લાઇસન્સિંગ હિસ્સામાં સરસ કમાણી કરનાર હોઇ શકે છે, તે સમાચાર કે એપલ પેને તેના પોતાના ક્રેડિટ કાર્ડ ( વોલ સ્ટ્રીટ જર્નલની જાણ ) થઈ શકે છે. બહાદુર ફાયરબોલની જ્હોન ગ્રુબર પાસે કેટલાક પ્રશ્નો છે. જ્યારે એપલ પે પગ હજી પણ એપલને એક નાના ટ્રાંઝેક્શન સ્લાઇસ કમાવે છે, તે ક્રેડિટ કાર્ડ સાથે સંકળાયેલા દેવાને વધુ માલિકી આપી શકે છે. શું તે ટિમ કૂકનો માર્ગ નીચે જવા માંગે છે? ગ્રબર સ્નર્ક ચાલુ કરે છે :

મારો મોટો પ્રશ્ન એ છે કે વ્યાજ દર શું બનશે. ક્રેડિટ કાર્ડ્સ ગંદા વ્યવસાયમાં ફેરવાઇ ગયા છે, જ્યાં લોકો બેલેન્સ વહન કરે છે, તેઓ વ્યાજ દરને ચૂકવે છે, પછી ભલે તેઓ ચુકવણી ચૂકી ગયા હોય. અને વ્યાજના દર ઊંચા હોય છે, તે સંતુલન ચૂકવવાનું મુશ્કેલ છે. તે એ છે જ્યાં ઍપલે સર્વિસ આવકમાં વધારો કરવા માંગે છે? લોકોને તેમના ક્રેડિટ કાર્ડના દેવા પર વ્યાજદરની વ્યાજ દર ચાર્જ કરી રહ્યા છે?

કદાચ આ સારી રીતે કાર્ય કરે છે, તો તેઓ એપલ સ્ટોર્સ પર પગારની લોન વસૂલાત કરવાનું પ્રારંભ કરી શકે છે.

બહાદુર ફાયરબોલ પર વધુ .

ફોરબ્સ પર એપલ લૂપ દર સપ્તાહે સાત અઠવાડિયાના હાઇલાઇટ્સને હાઇલાઇટ કરે છે. મને અનુસરવાનું ભૂલશો નહીં જેથી તમે ભવિષ્યમાં કોઈપણ કવરેજ ગુમાવશો નહીં. ગયા સપ્તાહના એપલ લૂપને અહીં વાંચી શકાય છે , અથવા લૂપની બહેન કૉલમની આ અઠવાડિયાની આવૃત્તિ, Android સર્કિટ, ફોર્બ્સ પર પણ ઉપલબ્ધ છે .

Post Author: admin