ન્યૂઝીલેન્ડ ટેસ્ટ માટે ઇજાગ્રસ્ત વાદળ હેઠળ મુશફિકર – ક્રિકબઝ – ક્રિકબઝ

<મેટા સામગ્રી = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/106819/mushfiqur-under-injury-cloud- પહેલાં -ન્યૂ-ઝીલેન્ડ-પરીક્ષણો "itemprop =" mainEntityOfPage ">

નવી ઝેલેન્ડની બંગલાદેશ યાત્રા, 2019

આતિફ આઝમ

< વિભાગ>

<મળ્યા સામગ્રી = "595" આઇટમપ્રોપ = "પહોળાઈ">  તૂટેલા પાંસળીને છતી કરતી સ્કેન હોવા છતાં, મુશફિકર ત્રીજા ઓડીઆઈમાં ફીચર થઈ ગયો હતો.

તૂટેલી પાંસળીને છતી કરતી સ્કેન હોવા છતાં, મુશફિકર ત્રીજા ઓડીઆઈમાં ફીચર થઈ ગયો હતો. © ગેટ્ટી

પહેલાથી જ શાહીબ અલ હસન અને ટાસ્કિન અહમદને ઇજા થઈ છે, બાંગ્લાદેશ હવે મુશફિકર રહિમની તંદુરસ્તી પર ન્યૂ ઝીલેન્ડ વિરુદ્ધ ત્રણ ટેસ્ટ શ્રેણી . મુશફિકરની પાંસળીની ઇજા બીજા ઓડીઆઈ દરમિયાન ફરી જીતી, જેના કારણે તે ત્રીજી ઓડીઆઈ માટે શંકાસ્પદ બની ગયો, જેમાં તૂટેલા પાંસળીને છતી કરવાના સ્કેન હોવા છતાં તે ફીચર થવા લાગ્યો.

ચાલુ પ્રવાસ દરમિયાન મુશફીકુરને વધુ બે ઇજાઓ પણ થઈ હતી: એક બાજુ તાણ અને કાંડાની ઈજા, અને તે પછીની બાબત છે અને ટીમ મેનેજમેન્ટ તેની પુનઃપ્રાપ્તિ ક્યાં છે તે અંગે અચોક્કસ છે. બાંગ્લાદેશના વડા કોચ સ્ટીવ રહોડ્સે કહ્યું કે મુશફીકુર ઉપલબ્ધ છે કે નહીં તે અંગે તેમને ખાતરી નથી.

” તે [મુશફીકુર] ને સમસ્યા છે તેના અંગૂઠા વિસ્તાર, ફક્ત તેના અંગૂઠાની ઉપર. આ વિચાર મૂળભૂત રીતે તે સ્થાનાંતરણને રોકવા માટે છે તેથી તેને તેના પર રક્ષણ મળ્યું છે જે તેને સ્થગિત કરવાથી અટકાવશે. આપણે તેને ત્રણ દિવસ માટે રાખીશું અને પછી આપણે તેને ખોલીશું અને જોઈશું કે કઈ પ્રકારની આંદોલન છે અને કેવી રીતે પીડા છે અને અમે તેને ત્યાંથી લઈશું. પરંતુ હું ખરેખર કહું છું કે તે બહાર છે અથવા તે ખરેખર [તે] નથી કહેતો. તેથી, જવાબ માફ છે, મને ખબર નથી, ” રહોડ્સે ટેસ્ટ શ્રેણી પહેલા પત્રકારોને કહ્યું હતું.

બાંગ્લાદેશ 28 ફેબ્રુઆરી અને 20 માર્ચ વચ્ચે ત્રણ ટેસ્ટ રમી રહ્યું છે, અને રહોડ્સ માને છે કે નિગલ્સ આગળ વધી શકે છે પરંતુ હમણાં, આ પહેલા ટેસ્ટ મેચમાં હેમિલ્ટન, રહોડ્સમાં પાર્ક પર ત્યાં અગિયાર ફિટ ગાય્સ મૂકવાનો વિશ્વાસ છે.

“મને લાગે છે કે 15 દિવસનો ક્રિકેટ, જે તે 24 દિવસોમાંથી થઈ શકે છે, મુશ્કેલ છે. ઘણી ટીમો 24 દિવસમાં ત્રણ ટેસ્ટ શ્રેણી રમશે નહીં, “રહોડ્સે કહ્યું હતું. “તે ચિંતા કરવાની કોઈ બાબત નથી, આપેલ છે કે કેટલીક ટીમમાં અચાનક ઇજાઓ થઈ રહી છે, તે સિરીઝ આગળ વધે તે પરિબળ બની શકે છે.

“અમને અહીં થોડા નાના નિશાનો મળ્યા છે પરંતુ આશા છે કે અમને એક મહાન તબીબી ટીમ મળી છે અને તેઓ તેને ખેંચી લેશે અને અમે ત્યાં અમારા શ્રેષ્ઠ 11 મુકીશું.”

© ક્રિકબઝ

<સેક્શન>

< h3> સંબંધિત સ્ટોરીઝ

Post Author: admin