પોપ-અપ સેલ્ફ કૅમેરો સાથે ઓપ્પો એફ 11 પ્રો હેન્ડ-ઑન-વિડિયોમાં લીક થયો; અપેક્ષિત સ્પષ્ટીકરણો, સુવિધાઓ અને ડિઝાઇન – ટાઇમ્સ નાઉ

ઓપ્પો એફ 11 પ્રો

ઓપ્પો એફ 11 પ્રો સોર્સ – બોબી ડો

ઓપ્પોએ તાજેતરમાં ઓપપો કે 1 ની શરૂઆત રૂ. 16,990 અને હવે તે 5 માર્ચના રોજ ભારતમાં ઑપ્પો એફ 11 પ્રો લોન્ચ કરવા માટે તૈયાર છે. સત્તાવાર લોંચથી માત્ર થોડા અઠવાડિયા દૂર, સ્માર્ટફોનને લીક કરવામાં આવી છે. ગયા સપ્તાહે પ્રોમો વિડિઓ લીક થઈ ગઈ હતી અને હવે ઑન-વિડિઓ પર ઑનલાઇન દેખાયો છે. જોકે વિડિઓએ કંઈપણ નવું જાહેર કર્યું ન હતું, તે અગાઉના લીક્સની પુષ્ટિ કરે છે. વિડીયોમાં, ઓપ્પો એફ 11 પ્રો બ્રોસ્ટિંગ ટ્રીપલ રીઅર કેમેરા અને ગ્રેડિએન્ટ કલર ગ્લાસ બોડી જોઈ શકાય છે.

હેન્ડ-ઓન-વિડિઓને યુઝરનેમ બોબી ડૂ દ્વારા ટ્વિટર પર શેર કરવામાં આવ્યું હતું. ચાર સેકન્ડની વિડિઓ પુષ્ટિ કરે છે કે આ ઉપકરણ ફ્રન્ટ-ફેસિંગ કેમેરો નહીં રમશે, તે પોપ-અપ સેલ્ફિ કેમેરા સાથે આવશે. જો કે, વિડિઓમાં, પૉપ-અપ મિકેનિઝમ ગુમ થઈ રહ્યું છે કારણ કે પાછળનો કૅમેરો ચાલુ છે અને ફ્રન્ટ કેમેરો નહીં. પૉપ-અપ સેલ્ફ કૅમેરો તાજેતરમાં લોંચ કરેલા વિવો વી 15 પ્રોમાં હાજર હોવા જેવું જ દેખાય છે.

જ્યાં સુધી ડિઝાઇન સંબંધિત છે, ઓપ્પો એફ 11 પ્રો બ્લેક, જાંબલી અને વાદળી રંગ ગ્રેડિએન્ટ પેનલ સાથે ચળકતી પૂર્ણાહુતિ રમતા જોઈ શકાય છે. પાછળના ભાગમાં, પાછળના કેમેરાને એલઇડી ફ્લેશ અને પાછલા માઉન્ટવાળા ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કેનર સાથે ઊભી રીતે જોઈ શકાય છે.

Oppo એફ 11 પ્રો સ્પષ્ટીકરણો અને લક્ષણો (અપેક્ષિત)

અગાઉના લીક્સ અને અફવાઓ અનુસાર, ઓપ્પો એફ 11 પ્રો 6.5-ઇંચનું પ્રદર્શન દર્શાવશે. તે ક્યુઅલકોમ સ્નેપડ્રેગન 855 એસઓસી દ્વારા સંચાલિત કરવામાં આવશે, જેમાં 6 જીબી અથવા 8 જીબી રેમ હશે. ઓપ્ટિક્સ માટે, તે પાછળના સમયે ટ્રિપલ-રીઅર કેમેરા સાથે આવે તેવું અપેક્ષિત છે, તે 25-મેગાપિક્સલ સેન્સર અને 12-મેગાપિક્સલ સેન્સર સાથે આવે છે. તે વીઓસીસી ફાસ્ટ-ચાર્જિંગ ટેક્નોલૉજી સાથે શક્તિશાળી 4,500 એમએએચ બેટરીને પેક કરશે. આગળ, તે ઇન-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સ્કૅનરની સુવિધા આપી શકે છે.

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ

Post Author: admin