સિયાઓમી રેડમી નોટ 7 પ્રો લોન્ચ આગામી સપ્તાહે પુષ્ટિ, 28 ફેબ્રુઆરીએ લોન્ચ થઈ શકે છે: અપેક્ષિત કિંમત અને સ્પેક્સ – ટાઇમ્સ નાઉ

ઝીઓમી રેડમી નોટ 7 પ્રો

ઝીયોમી રેડમી નોટ 7 પ્રો લોન્ચ આગામી સપ્તાહ માટે પુષ્ટિ

ઝીઓમી રેડમી નોટ 7 પ્રો 48-મેગાપિક્સલની સોની IMX586 પ્રાઇમરી રીઅર કેમેરા સાથે આવવાની પુષ્ટિ થઈ છે અને તે રેડમી નોટ 7 નું વધુ પ્રીમિયમ વર્ઝન બનશે, જે 28 ફેબ્રુઆરીના રોજ ભારતમાં લોન્ચ થશે, જે ઝીયોમી રેડમી નોટ 7 પ્રો લોંચ હવે કંપનીના પ્રમુખ દ્વારા પુષ્ટિ કરવામાં આવી છે.

તાજેતરના વેઇબો પોસ્ટમાં, ઝિયાઓમીના રાષ્ટ્રપતિ લુ વેઇબિંગે પુષ્ટિ આપી છે કે રેડમી નોટ 7 પ્રો ચીનમાં આગામી સપ્તાહે લોન્ચ કરવામાં આવશે, જોકે લોન્ચની ચોક્કસ તારીખ હજી સુધી જાહેર કરવામાં આવી નથી. રસપ્રદ વાત એ છે કે, ઝિયાઓમી રેડમી નોટ 7 ભારતનું લોન્ચિંગ 28 ફેબ્રુઆરીના રોજ નિર્ધારિત કરવામાં આવ્યું છે, અને તે પણ તે દિવસ હોઈ શકે છે જ્યારે ચીનમાં રેડમી નોટ 7 પ્રોનું અનાવરણ થાય છે.

દરમિયાન, ઝિયાઓમીના સીઈઓ લેઇ જુને તાજેતરમાં સૂચવ્યું હતું કે રેડમી નોટ 7 પ્રો 6 જીબી રેમ / 128 જીબી સ્ટોરેજ વિકલ્પમાં પણ આવી શકે છે જ્યારે રેડમી નોટ 7 જેવી સમાન ડિઝાઇન તેમજ હાર્ડવેર હોવાનું અપેક્ષિત છે. ઝીયોમી રેડમી નોટ 7 પ્રો પ્રાઈસ સીએનવાય 1,499 (આશરે રૂ. 15, 9 00) થી શરૂ થઈ શકે છે.

આ પણ વાંચો: ઝિઓમી રેડમી નોટ 7 ભારત લોંચ ઇવેન્ટ રજિસ્ટ્રેશન ફરીથી ખુલ્લું; રૂ. ઓફર પર 1,500

બીજી તરફ, તે પણ જાણ કરવામાં આવી હતી કે જ્યારે ક્યોઓકોમ રેડેમી નોટ 7 ક્વાલકોમ સ્નેપડ્રેગન 660 પ્રોસેસર સાથે આવે છે, ત્યારે સ્માર્ટફોનના ‘પ્રો’ વર્ઝનને તાજેતરમાં લૉંચ કરેલા ક્યુઅલકોમ ઓક્ટા-કોર સ્નેપડ્રેગન 675 પ્રોસેસર દ્વારા સંચાલિત કરવામાં આવી શકે છે.

યાદ કરવા માટે, ઝિયાઓમી રેડમી નોટ ભારતમાં 7 ભાવ આશરે રૂ. 10,000 થી 999 યુઆન (લગભગ રૂ. 10,390) પર ચાઇનામાં 3 જીબી રેમ / 32 જીબી સ્ટોરેજ વર્ઝન માટે લોન્ચ કરવામાં આવ્યું હતું. બીજી તરફ, 4 જીબી રેમ / 64 જીબી સ્ટોરેજ અને સિયાઓમીના નવા રેડમી નોટ 7 ની 6 જીબી રેમ / 64 જીબી સ્ટોરેજ વર્ઝન 1199 યુઆન (આશરે 12,460 રૂપિયા) અને 1399 યુઆન (આશરે રૂ. 14,540) પર લોન્ચ કરવામાં આવી હતી. સ્માર્ટફોન સાથે ભારતીય ખરીદદારો બ્લેક, બ્લુ અને પર્પલ કલર ઓપ્શન્સ મેળવવાની પણ અપેક્ષા રાખે છે.

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ

Post Author: admin