હેટમિર તેના પરિપક્વ, સ્કીન્ટિલિંગ સો – ક્રિકબઝ – ક્રિકબઝ સાથે વર્થ બતાવે છે

<મેટા સામગ્રી = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/106817/shimron-hetmyer-shows-his-worth સાથે-બીજા-સો-ઈન-ઓડિસ-વિ-એન્ગ્લાન્ડ-સેકંડ-ઑડી-બાર્બાડોસ "આઇટમપ્રોપ =" મેઇનએંટીટીઓ ઑફપેજ ">

ઇંગ્લેંડ ટુર ઑફ વેસ્ટ ઇન્ડીઝ, 2019

< વિભાગ વસ્તુપ્રોપ = "છબી" આઈટમ્સપૉપ = "" આઇટમટાઇપ = "http://schema.org/ImageObject"> <મેટા સામગ્રી = "https://www.cricbuzz.com/i/news/fth/595x392/stories/2019/feb/23//prv_1550886445.jpeg" itemprop = "url"> શિમરોન હેટમિઅર ઓલ-રાઉન્ડ પેકેજ છે જે વેસ્ટ ઈન્ડિઝે ખૂબ જ આશા રાખ્યું છે.

શિમરોન હેટમિઅર ઓલ-રાઉન્ડ પેકેજ છે જે વેસ્ટ ઇન્ડિઝની ખૂબ જ આશા રાખે છે. © AFP

જ્યારે શિમરોન હેટમિઅર ફ્લૉપી સનહાટમાં બેટ્સમેન છે, ત્યારે ક્રિકેટ પ્રેમીઓ ડૂબી જાય છે. શાસ્ત્રીય કંઈક છે, તે દેખાવ વિશે કંઈક વિચિત્ર. તે સરળ સમયમાં, ભૂતકાળના સમયમાં, રિચિ રિચાર્ડસન અને કાર્લ હૂપરની બેટિંગની બેટિંગને એટલી સરળ અને સ્ટાઇલિશ લાગશે તેવી યાદોને યાદ કરે છે. તે ફક્ત કોર્સનો સનહાટ જ નહીં પરંતુ આખું રાઉન્ડ પેકેજ પણ હતું. અને શિમરોન હેટમિઅર આખું રાઉન્ડ પેકેજ છે જે વેસ્ટ ઈન્ડિઝે ખૂબ જ આશા રાખ્યું છે.

<અ href = "https: // માં તેના અણનમ સો કેન્સિંગ્ટન ઓવલ ખાતે www.cricbuzz.com/live-cricket-corecore/21262/wi-vs-eng-2nd-odi-england-tour-of-west-indies-2019"> સેન્સેન્ડ ઓડીઆઈ એક ઘસારો હતો, તેની પ્રતિભાને ચમકાવતી પુષ્ટિ. ટેસ્ટ શ્રેણી દરમિયાન ઝળહળતો હતો. તેના ત્રણ ઓડીઆઈ સેંકડોમાં આ પહેલા એક ઝગઝગતું રહ્યું છે. પરંતુ શુક્રવારે બાર્બાડોસમાં 22 વર્ષીય પુષ્ટિ કરાઈ હતી કે ભૂતપૂર્વ ઈંગ્લેન્ડના કેપ્ટન માઇક એથરટન કેટલાક નિરીક્ષકો કેટલા સમય માટે કહે છે. હેટમીર પાસે સ્વભાવ અને પ્રતિભા છે જે આગામી મહાન વેસ્ટ ઇન્ડિયન બેટ્સમેન બનશે.

તેના સો, વેસ્ટ ઇન્ડીઝની ઇનિંગની અંતિમ બોલને હાંસલ કરી, તેની ટીમે સપાટી પર સ્પર્ધાત્મક કુલ સ્કોર અપાવ્યો હતો જે ઘણાની અપેક્ષા મુજબ બેટિંગ માટે સારી ન હતી. 121 રનમાં 3 વિકેટ લઈને હેટમિર પાસે કામ કરવા માટેનું એક યોગ્ય પ્લેટફોર્મ હતું, પરંતુ ટીમમાં નામ આપવામાં આવેલા માત્ર પાંચ નિષ્ણાત બેટ્સમેનો સાથે, તે નીચે મધ્યમ ક્રમની સંભાળ રાખવાની તેમની પાસે હતો. ફક્ત 22 મી ઓડીઆઈ રમી રહેલી કોઈ પણ વ્યક્તિ માટે તે એક કાર્ય હતું.

પણ તેણે તેની 83-બોલમાં સાત સીમા અને ચાર છગ્ગા ફટકાર્યા હતા વેસ્ટ ઈન્ડિઝની ઈનિંગ્સના અંતમાં તીવ્ર વધારો થયો. બંને બાજુના બધા બેટ્સમેનોમાં, તે એકલો જ હતો જે યોગ્ય રીતે જુએ છે. તે આશ્ચર્યજનક છે. ક્રિકવિઝના જણાવ્યા પ્રમાણે, હેટમિરે ન્યૂઝીલેન્ડ સામે એક વર્ષ પહેલાં થોડો સમય કર્યો હતો, ફક્ત રોહિત શર્મા અને વિરાટ કોહલીએ તેના કરતાં વધુ સદી કરી હતી અને વેસ્ટ ઈન્ડિયાએ બંને કરતા વધુ ઝડપી સ્કોર કર્યો છે.

તેણે તેના ચહેરા પર સ્મિત સાથે બધું કર્યું છે અને ત્રણ અંકો સુધી પહોંચવાના તેના ઉત્સાહપૂર્ણ ઉજવણી હજી સુધી રમત માટેના તેના ઉત્સાહના વધુ પુરાવા છે. તેમણે કહ્યું હતું કે, “હું ટેસ્ટ સીરીઝમાં અહીં એક સદી મેળવવા માગું છું, સુંદર બાર્બેડિયન ભીડ આગળ, પણ આજે હું ભીડની સામે અને મારી ગર્લફ્રેન્ડની સામે મળી. તે એક ખાસ લાગણી છે.” “મારી ઉજવણી મારી ગર્લફ્રેન્ડ માટે હતી – હું જ્યારે પણ આસપાસ હો ત્યારે સારી વસ્તુઓ કરવાનો પ્રયાસ કરું છું. ગાય્સ આશા કરશે કે તેણી હંમેશાં આજુબાજુ છે!”

હિટમિર લાયક મેન ઓફ ધ મેચ પુરસ્કાર મેળવ્યો હતો, પરંતુ ડાબોડી સીમર શેલ્ડન કોટ્રેલે વેસ્ટ ઈન્ડિઝની પાંચ વિકેટથી વિજય મેળવ્યો તેટલું જ કર્યું. પ્રથમ મેચ માટે પસંદગી કરવામાં આવી ન હોવાથી, કોટ્રેલે તેની બીજી ઓવરમાં જ્હોની બેઅરસ્ટો એલબીડબ્લ્યુ સાથે જ્હોની બેઅરસ્ટો એલબીડબ્લ્યુને તોડીને તરત જ તે નિર્ણયની મૂર્ખાઈને સાબિત કરી હતી અને ત્યારબાદ જેસન રોયે બોલિંગ કરી હતી, તેના બીજા ઓવરમાં ઈંગ્લેન્ડની ઝડપી શરૂઆતની આશા હતી. ઇયોન મોર્ગન, મોઈન અલી અને આદિલ રશીદના વિકેટો પાછળથી અનુસર્યા.

દરેક વિકેટ પછી, કોટ્રેલ, 46 રનમાં 5 રન સાથે સમાપ્ત થઈ, પીચ અને સલામત. મેચ પછી તેણે કહ્યું, “મારો ઉજવણી લશ્કરી-શૈલીનો સલામ છે.” “હું જમૈકામાં એક સૈનિક છું, 11 વર્ષ મજબૂત છું. મને સલામ કહે છે કે હું જમૈકા ડિફેન્સ ફોર્સ પ્રત્યેનો મારો આદર બતાવીશ. હું દર વખતે વિકેટ મેળવીશ ત્યારે હું તે કરીશ. ક્રિકેટ મેં છ મહિના સુધી ઉજવણી કરી હતી જ્યારે હું સૈન્યમાં તાલીમ આપી રહ્યો હતો. તે આજે સંપૂર્ણ ટીમનો પ્રયાસ હતો. અમે ખરેખર આનંદ માણ્યો. “

290 ની પ્રાપ્તિમાં, મોર્ગન અને બેન સ્ટોક્સ જ્યારે 99 રનના સ્ટેન્ડ સાથે જોડાયા ત્યારે અને ત્યારબાદ સ્ટૉક્સ અને જોસ બટ્લર 69 રન પર જોડાયા ત્યારે ઇંગ્લેન્ડ ક્રૂઝિંગ કરતો હતો, પરંતુ સ્ટૉક્સના બરતરફને 35 રનમાં છ વિકેટનો પતન શરૂ થયો જે પ્રવાસીઓને રમતનો ખર્ચ કરે છે. મોર્ગને કહ્યું હતું કે “અમને લાગ્યું કે 2 9 0 અમારી ક્ષમતાઓમાં સારી હતી.” “જે લોકોએ પોતાને સહિત, પોતાને શામેલ કર્યા હતા, તે લાંબા સમય સુધી તે કરી શક્યા નથી. અમે ભૂલો કરી, તે અમને નુકસાન પહોંચાડ્યું અને વેસ્ટ ઈન્ડિઝ જીતવાની પાત્રતા પ્રાપ્ત કરી.

“અમે પહેલી રમતમાં હતા તે કરતાં કદાચ અમે સારી સ્થિતિમાં હતા. પરંતુ અંત સુધી રમત ક્યારેય જીતી શકતો નથી. અમે હમણાં જ થોડું વધારે કર્યું છે. તે આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટ છે, જ્યારે તમે ટોચ પર જાઓ છો ત્યારે તમારે બાજુઓને નુકસાન પહોંચાડ્યું છે. અમે નહોતા કર્યું અને તેઓ પાછા આવ્યા અને સતત વિકેટ લીધી. અમે દરેક રમત જીતવા માટે ખૂબ સખત પ્રયાસ કરીએ છીએ જે તે દરેક વખતે થતું નથી. “

© ક્રિકબઝ

<સેક્શન>

સંબંધિત સ્ટોરીઝ

Post Author: admin