હ્યુવેઇનાં “મેટ એક્સ” ફોલ્ડરેબલ ફોન પોસ્ટર લીક્સ – જીએસએમઆરએનએ.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએના.કોમ

આ અઠવાડિયે, સેમસંગે તેના ફોલ્ડિબલ ગેલેક્સી ફોલ્ડનો અનાવરણ કર્યો અને આગામી ઉત્પાદક માટે બજાર પર ફોલ્ડબલ ફોન મૂકવાની સ્પર્ધા ચાલી રહી છે. હ્યુવેઇ સંભવતઃ આગામી સપ્તાહે બનશે કારણ કે આ સપ્તાહે MWC પર પ્રેસ ઇવેન્ટ યોજાઈ હતી.

એક ફોલ્ડિબલ ડિસ્પ્લે સાથે હ્યુવેઇનાં ઉપકરણને સમાવતી એક પ્રદર્શન બેનર ઇન્સ્ટોલ કરવામાં કામ બતાવતી એક ફોટો પર ટ્વીટ કરવામાં આવ્યો હતો. ત્યાં કેટલાક કામદારો છે અને પોસ્ટરને અવરોધે છે, પરંતુ અમે તેના પર બધું જ કરી શકીએ છીએ. ફોટો શૉટ કરવામાં આવ્યો હતો અને @ gimme2pm દ્વારા ટ્વિટ કરાયો હતો .

#Huawei # MWC2019 # MWC19 હ્યુઆવેઇ મેટ એક્સ pic.twitter.com/cUV7POgF6r

– 红军 第十九 冠 (@ gimme2pm) ફેબ્રુઆરી 22, 2019

બૅનર બતાવે છે કે એક ફોલ્ડબલ ફોન ખુલ્લો છે અને પછી તે તદ્દન બંધ થઈ જાય તે પહેલાં અર્ધે રસ્તો બંધ થાય છે. સ્કેફોલ્ડિંગ બેનર પરની પ્રથમ લાઇનને અવરોધિત કરે છે પરંતુ બીજી રેખા વાંચે છે: “વર્લ્ડનું પ્રથમ ફોલ્ડબલ 5 જી ફોન” ( જે હુવેઇ ચીઝ પાડતું હતું) તે નીચે ફક્ત “હુવેઇ મેટ એક્સ” શબ્દો સાથે. હુવેઇનાં ફોલ્ડબલ ફોનને ફક્ત મેટ એક્સ કહેવાશે.

આ ડિઝાઇન સેમસંગના ગેલેક્સી ફોલ્ડથી થોડું અલગ છે. જ્યાં ગેલેક્સી ફોલ્ડનો બાહ્ય ડિસ્પ્લે હોય છે અને પછી મુખ્ય આંતરિક ભાગ જે બંધ થઈ જાય છે, હ્યુવેઇ મેટ એક્સ પાસે એક જ ડિસ્પ્લે છે જે ફોનના બાહ્ય ભાગની આસપાસ આવરે છે. જ્યારે બંધ થાય, ત્યારે અમે ફક્ત ફોલ્ડ કરેલ ડિસ્પ્લેના ભાગનો ઉપયોગ કરીશું.

આ ફોલ્ડિબલ ફોન પર એક રસપ્રદ લે છે, પરંતુ આપણે જાણીએ છીએ કે હ્યુઆવેઇ પાસે તેની સ્લીવમાં કંઈક બીજું છે. અમે મેટ એક્સ વિશે વધુ સાંભળવા માટે ઉત્સાહિત છીએ અને હાઇ-એન્ડ કૅમેરોને અહીં તેમનો માર્ગ પણ બનાવવાની અપેક્ષા રાખીએ છીએ. કોઈપણ કિસ્સામાં, હુવેઇના પ્રેસ ઇવેન્ટ આ આગામી રવિવાર 24 ફેબ્રુઆરી સ્પેનની બાર્સિલોનામાં 2 પીએમ સ્થાનિક સમયે યોજાશે.

ઇવેન્ટમાં, અમે હ્યુઆવેઇના 5 જી દ્રષ્ટિકોણ અને આશરે કેટલાક નવા ગ્રાહક ઉત્પાદનો વિશે વધુ સાંભળવાની અપેક્ષા રાખીએ છીએ. અમે ચોક્કસપણે હ્યુઆવેઇ પી 30 વિશે કંઈ જોઈશું નહીં , કારણ કે હ્યુઆવેઇએ પોરિસમાં માર્ચની અંતમાં જાહેરાતની તારીખ પહેલાથી જ સેટ કરી દીધી છે.

સ્રોત

Post Author: admin