રિષભ પંત પછી, જસપ્રિત બૂમરાએ વિરાટ કોહલીને આઇપીએલ 2019 પહેલા ચેતવણી આપી હતી – વોચ ટાઇમ્સ હવે

આઈપીએલ 2019 વિરાટ કોહલી બૂમરા

જાસ્પ્રિત બૂમરા અને વિરાટ કોહલી (ટ્વિટરગ્રેબ)

યુવાન વિકેટકીપર-બેટ્સમેન રીષભ પંત પછીના કલાકોથી પ્રેરણા આપી હતી અને 2015 ની સિઝનની આગામી ભારતીય પ્રીમિયર લીગની આગેવાનીમાં તેમના માર્ગદર્શક અને મૂર્તિ મહેન્દ્ર સિંહ ધોનીને ચેતવણી આપી હતી, જસપ્રિત બૂમરાએ ભારતીય સુકાની વિરાટ કોહલીને ચેતવણી આપી હતી. બૂમરાએ એવો દાવો કર્યો હતો કે તેને હજી કોહલીને કાઢી નાખવાની જરૂર છે, જેને ‘વિશ્વના શ્રેષ્ઠ બેટ્સમેન’ ની સ્થિતિ પ્રાપ્ત કરવા માટે ‘વિશ્વના શ્રેષ્ઠ બેટ્સમેન’ તરીકે ગણાવવામાં આવે છે.

?. “ધ વર્લ્ડ કા શ્રેષ્ઠ બોલર Nehi યાર અભી તો વિશ્વ કે શ્રેષ્ઠ બેટ્સમેન કે: Twitter આગળ આઈપીએલ 2019, Bumrah કહેતા જોવા મળે છે જો પર સ્ટાર સ્પોર્ટ્સ દ્વારા જારી કરવામાં આવેલા વિડિઓમાં દાંડે ઉડાણ બાકી તે એએ રહા હુ Cheeku ભૈયા ઔર રજૂ બાર, આપ મેરી ટીમ મેં ભી નાહિન રેહેજ (વિશ્વના શ્રેષ્ઠ બોલર? હજુ સુધી નહીં. મને હજી પણ વિશ્વના શ્રેષ્ઠ બેટ્સમેનને બરતરફ કરવો પડશે. વિરાટ કોહલી, હું આવી રહ્યો છું, અને આ વખતે હું તમારી ટીમનો ભાગ પણ નથી.) “વિડીયોના અંતે, કોહલી જોવામાં અને તેની અભિવ્યક્તિ બતાવે છે કે તે આ પડકાર માટે સંપૂર્ણ છે.

અહીં સંપૂર્ણ વિડિઓ જુઓ …

ચહેરો બંધ કરવા માટે ચોક્કસપણે એક રહેશે. ઠીક છે, 2013 માં બૂમરાએ તેની પ્રથમ આઈપીએલ વિકેટ સાથે ખ્યાતિ મેળવી લીધી હતી, જ્યાં તેણે કોહલી એલબીડબ્લ્યુને ફસાવ્યો હતો, આરસીબીના સુકાનીએ બેક-ટુ-બેક સીરીઝ માટે બોલરને રવાના કર્યા હતા. જો કે, ત્યારબાદ બૂમરા કોહલીને છુટકારો મેળવવામાં નિષ્ફળ ગયો હતો, જ્યારે કોહલી યુદ્ધમાં પ્રભુત્વ ધરાવતો હતો. તેણે 150 ની દાવથી બૂમરા સામે 66 ડિલિવરીમાં 99 રન બનાવ્યા છે. આઇપીએલ સિવાય, બંને ટુર્નામેન્ટના અન્ય કોઈ ફોર્મમાં મળ્યા નથી.

આઈપીએલના ઇતિહાસમાં બીજા ક્રમે રહેલા કોહલીએ છેલ્લા સિઝનમાં 48.18 ની સરેરાશથી 530 રન કર્યા હતા અને તેમાં ચાર અર્ધવાર્ષિક સમાવેશ થાય છે. જો કે, હંમેશની જેમ, આરસીબી હેક્ટર 2018 માં પ્લેઑફમાં બનાવવામાં નિષ્ફળ રહ્યો હતો. દરમિયાન, બૂમરાએ 14.8 ની સરેરાશથી 21.88 ની સરેરાશથી 17 વિકેટ લીધી હતી. મુંબઇ ઇન્ડિયન્સ પણ પ્લેઑફમાં રમવા માટે નિષ્ફળ ગયા હતા.

આઈપીએલ 2019 23 માર્ચથી શરૂ થશે જ્યાં રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગલોર (આરસીબી) ચેન્નઈમાં ચેન્નઈ સુપર કિંગ્સ (સીએસકે) સામે થશે. અને મુંબઇ ઇન્ડિયન્સ, વાનખેડે સ્ટેડિયમ, મુંબઈ ખાતે દિલ્હી રાજધાની સામે ઓપનર રમશે.

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ

Post Author: admin