બી એન્ડ એચ અને બેસ્ટ બાય પાસે તેમની સાઇટ્સ (યુ.એસ.) + નો પ્રોડક્ટ વિડિઓ – નોકિયાઓમ પર નોકિયા 9 શુદ્ધ દૃશ્ય છે

એચએમડીનો નવો કેમેરોફોન નોકિયા 9 પ્યુરવ્યુ ઓછામાં ઓછું યુએસ રિટેલર્સ બેસ્ટ બાય અને બી એન્ડ એચ અનુસાર પોન્ડમાં તેનો માર્ગ બનાવી શકે છે. 4 જી માર્ચના પ્રી-ઓર્ડર બી એન્ડ એચ ખાતે, જ્યારે બેસ્ટ બાય પાસે કોઈ તારીખ નથી, આ ફોનની કિંમત 699 ડોલર છે. નોકિયા 9 PureView ટી-મોબાઇલ અને એટી એન્ડ ટીના જીએસએમ નેટવર્ક સાથે સુસંગત છે.

યુ ટ્યુબ

બી એન્ડ એચ પર રસપ્રદ વસ્તુ એ છે કે તેઓએ એક ઉત્પાદન વિડિઓ પણ પોસ્ટ કરી હતી, જેમાં ડિઝાઇનના વડા રુન ફોર્સેથ અને બ્રેડલી લોટનેબૅક 9 પ્રકાશવ્યુ વિશે લાઇટ ટૉકથી હતાં. વિડિઓ સરસ રીતે કરવામાં આવે છે. તે બી એન્ડ એચ ની YouTube ચેનલ પર અપલોડ કરવામાં આવ્યું છે અને તે નોકિયા મોબાઇલની સત્તાવાર ચેનલ પર શોધી શકાતું નથી, જે રસપ્રદ છે.

તમે શ્રેષ્ઠ ખરીદો અંતે નોકિયાના 9 ચકાસી શકો અહીં અને B & H અહીં . નોકિયા 9 વિશે વધુ માહિતી અહીં ઉપલબ્ધ છે , જ્યારે તમે અહીં વિડિઓ પર અમારા ટૂંકા હાથને ચકાસી શકો છો.

Post Author: admin