યુએફસી ચેમ્પિયન વિ ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ ચેમ્પિયન? જૉન જોન્સ બ્રૉક લેસ્નર સામે લડવા માંગે છે ડેનિયલ કોર્મિયર નહીં – ટાઇમ્સ નાઉ

જોન જોન્સ બ્રૉક લેસ્નર

જોન જોન્સે ડબલ્યુડબલ્યુઇ યુનિવર્સલ ચેમ્પિયન બ્રૉક લેસ્નરને પડકાર આપ્યો

જોન જોન્સ બીજી ઑક્ટોબરે યુએફસી 235 ખાતે એન્થોની સ્મિથ સામે તેની લાઇટ હેવીવેઇટ ચેમ્પિયનશિપની બચાવ કરે ત્યારે તે અક્ટોરન પર ઝડપી વળતર આપે છે. જોન્સે 15 મહિનાની કાર્યવાહી ગુમાવવી પડી હતી કારણ કે તેને યુએફસી 214 ખાતે ડેનિયલ કોર્મિયર સાથેની લડાઈ પછી નિષ્ફળ ડ્રગ પરીક્ષણ માટે સસ્પેન્ડ કરવામાં આવ્યો હતો. તેણે છેલ્લા ડિસેમ્બરમાં એલેક્ઝાન્ડર ગુસ્તાફેસનને તેના પટ્ટા પર ફરીથી દાવો કરવા માટે સરળતાથી મોકલી દીધી હતી અને હવે તે પુનર્જીવિત સામે ફરીથી બચાવવાની રાહ જોઈ રહી છે. સ્મિથ (31-13 એમએમએ, 7-3 યુએફસી). ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇના બ્રૉક લેસ્નર સામેની લડાઈ, જોકે, જોન્સની બકેટ સૂચિમાં પણ છે.

જો કે, ત્યાં ફરીથી 2019 માં કોર્મિઅર સાથે પુનઃચૂંટણીની ચર્ચા થઈ. કોર્મિયર (22-1 એમએમએ, 11-1 યુએફસી) હાલમાં યુએફસી હેવીવેઇટ ચેમ્પિયનશિપ ધરાવે છે અને તે વજન વર્ગની લડાઈ બંને વચ્ચેની અનુમાન કરવામાં આવી રહી છે.

કોર્મિયર 2019 માં ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ યુનિવર્સલ ચેમ્પિયન લેસનર (5-3 એમએમએ, 4-3 યુએફસી) સામે નિવૃત્તિ લડત માટે દબાણ કરી રહ્યો છે. પરંતુ તેની સ્થિતિ સ્પષ્ટ નથી કારણ કે તે એપ્રિલમાં રેસલમેનિયા 35 સામે લડવા જઈ રહ્યો છે જ્યારે તેની સાથે કશું બોલવામાં આવ્યું નથી. યુએફસી પર પાછા ફરો.

જોન્સ (23-1 એમએમએ, 17-1 યુએફસી) ને તાજેતરમાં પૂછવામાં આવ્યું હતું કે લેસનર અને કોર્મિયર વચ્ચેની પસંદગી આપવામાં આવે તો તે કયા વિરોધીનો સામનો કરવા માંગે છે. જોન્સે સ્વીકાર્યું કે લેસનાર સામેની લડાઇ તેને કોર્મિયર સામેની ટ્રાયોલોજીના લડત કરતાં વધુ ઉત્તેજિત કરે છે.

જોન્સે પત્રકારોને જણાવ્યું હતું કે, “હું બ્રૉક લેસ્નર લઈશ.” “હું બ્રૉક લેસ્નર લઈશ કારણ કે તે એકદમ જુદા જુદા પ્રેક્ષકોને લાવે છે અને લોકોએ મને પહેલેથી જ ‘ડીસી’ રડે બે વાર પહેલેથી જોયો છે. મને તે વ્યક્તિ સામે કશું જ મળ્યું નથી. તેને તેના હેવીવેઇટ પ્રભુત્વ દો. ”

લાસ વેગાસમાં ટી-મોબાઇલ એરેનામાં સ્મિથ સામેની તેની લડાઈમાં જોન્સ ભારે પ્રિય છે અને તેના પર લગભગ 12-1 મતભેદ છે. પરંતુ તેઓ સ્મિથમાં અનુભવી પ્રતિસ્પર્ધી સામે કોઈ તક નથી લેતા. ઇવેન્ટ માટે સહ-મુખ્ય ઇવેન્ટ ટ્લોન વુડલી અને કામરુ ઉસ્માન વચ્ચે વેલ્ટરવેટ પર બીજી ટાઇટલ લડત છે. તે યુએફસી 235 પર સ્ટેક્ડ કાર્ડ છે જ્યાં કોડી ગેબ્રબ્રન્ટ અને રોબી લોલર જેવા ભૂતપૂર્વ ચેમ્પિયન પણ લડશે.

અહીં યુએફસી 235- માટેનો સંપૂર્ણ કાર્ડ છે

લાઇટ હેવીવેઇટ શીર્ષક- જોન જોન્સ વિ. એન્થોની સ્મિથ
વેલ્ટરવેટ શીર્ષક – ટાયરન વુડલી વિ. કામરુ ઉસ્માન
વેલ્ટરવેટ- બેન આસ્ક્રેન વિ. રોબી લોલર
મહિલા સ્ટ્રોવેટ – ટીસિયા ટોરેસ વિ. ઝાંગ વેલી
બૅન્ટમવેટ – કોડી ગેબ્રબ્રન્ટ વિ. પેડ્રો મુન્હોઝ

પ્રારંભિક-

ફેધરવેટ- ઝાબીટ મેગોમેડશેરીપોવ વિરુદ્ધ જેરેમી સ્ટીફન્સ
લાઇટ હેવીવેટ – જોની વૉકર વિ. મિસા સિર્કુનોવ
બેન્ટમવેટ – કોડી સ્ટેમેન વિરુદ્ધ એલેજાન્ડ્રો પેરેઝ
વેલ્ટરવેટ- ડિએગો સંચેઝ વિ. મિકી ગેલ

લોકપ્રિય વિડિઓ

Post Author: admin