બેડમિંટન ટ્રાયકા પીવી સિંધુ, કિદમ્બી શ્રીકાંત, સાયના નેહવાલનું સ્વાગત વિંગ કમાન્ડર અભિનંદન – ટાઇમ્સ હવે

બૅડમિન્ટન ટ્રાયકાએ વિંગ કમાન્ડર અભિનંદનનું સ્વાગત કર્યું

બૅડમિન્ટન ટ્રાયકાએ વિંગ કમાન્ડર અભિનંદનનું સ્વાગત કર્યુ ફોટો ક્રેડિટ: પીટીઆઈ

શુક્રવારે રાત્રે સમગ્ર ભારત જ્યુબિલેન્ટ ગયો કારણ કે વિબમ કમાન્ડર અભિનંદન વર્થમ ફબબ્રરી 27 પર થયેલા હવાઈ હુમલામાં સરહદ પાર કરતા 58 કલાક સુધી પાકિસ્તાન દ્વારા કેપ્ટિવ બન્યા બાદ ઘરે પાછો ફર્યો હતો. સમગ્ર ભારતમાં તેનો પુત્ર પાછો આવ્યો હતો, પીવી સિંધુના બેડમિંટન ટ્રાયકા, કિદમ્બી શ્રીકાંત, સાઇના નેહવાલ, દેશ તરફની તેમની નિઃસ્વાર્થ સેવા બદલ બહાદુર હૃદયનો આભાર માનવા માટે ટ્વિટર પર ગયા.

વાદળી બ્લેઝર, સફેદ શર્ટ અને બેજ ટ્રાઉઝરમાં સજ્જ, અભિનંદન અતારી-વાઘા સરહદના દરવાજામાંથી 9.30 વાગ્યે દરવાજામાંથી ઘરે આવવા સક્ષમ બન્યો હતો. જાહેરાત કરવામાં આવી હતી કે આઇએએફ વિમાનચાલક શુક્રવારે ભારતને સોંપવામાં આવશે પરંતુ તેના સમયની ખાતરી થઈ નથી. આ પ્રક્રિયામાં લાંબુ વિલંબ થયો, આખા દેશમાં સવારના 8:00 વાગ્યાથી તેમના આગમનની રાહ જોતી હતી.

દિવસની અંતમાં રાહ જોવી પડી હતી અને અભિનંદનની આગમનથી વાઘા સીમા પર આવેલ ભીડથી ભારે આનંદ થયો હતો. જેમ જેમ દરેક ભારતીય ગૌરવ સાથે તેમના માથા ઊંચી રાખતો હતો તેમ, સાયના, સિંધુ અને શ્રીકાંત સૈનિકની કઠોરતા અને નિર્ધારણની પ્રશંસા કરતા હતા.

વિંગ કમાન્ડર અભિનંદન પર આપનું સ્વાગત છે. દેશ તમને શુભેચ્છા આપે છે # આદર # અહેરરો

તમે અમને બતાવ્યું છે કે સૈનિક ખરેખર શું બને છે. આપણા રાષ્ટ્રના નાયક માટે મોટી સલામ. બહાદુર હૃદય પર આપનું સ્વાગત છે! # સ્વાગતહોમઆભિનંદન

અમારા હીરોને આપનું સ્વાગત છે … # વિંગકોમન્ડરઅભિનંદન # ઇન્ડિયન એરફોન્સ

અભિનંદનના પ્રથમ શબ્દો “મારા દેશમાં પાછા આવવું સારું છે, કેમ કે તે ભારતીય ભૂમિ પર પાછો ફર્યો છે.” ઇન્ડિયન એર ફોર્સ પણ ટ્વિટર પર આવ્યો કે જાહેરાત કરવા માટે તેમનો બહાદુર અધિકારી પાછો આવ્યો છે.

“અમારી પાસે ડબલ્યુજી સીડી અભિનંદન અમારી સાથે છે. ભારતીય હવાઇ દળને અમારા એરવોરિયર # અભિનંદન પર ગર્વ છે. # સ્વાગત હોમમેબિંદન”, ચીંચીં વાંચો.

પાકિસ્તાની સત્તાવાળાઓ દ્વારા વર્થમનને 27 મી ફેબ્રુઆરીએ તેમના મિગ 21 માંથી કાઢી મૂક્યા બાદ પીએફએફ દ્વારા ગોળી મારવામાં આવ્યો હતો. અભિનંદનએ જાતે જ એબરિયલ લડાઇ દરમિયાન પ્રથમ વખત એફ -161 ગોળી મારી હતી, જેથી તે ટોળામાંથી બચવા માટે માનસિક એકાંતનો સારો દાખલો આપી શકે.

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ

Post Author: admin