સ્નેપડ્રેગન 855 સાથે વિવો આઇક્યુઓ ગેમિંગ સ્માર્ટફોન, 12 જીબી રેમ લોન્ચ – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

આઇકુ, આઇક્યુ ગેમિંગ ફોન, વિવો આઇક્યુ, વિવો આઇકુ ગેમિંગ સ્માર્ટફોન, આઇક્યુ ગેમિંગ સ્માર્ટફોન ભાવ, આઇક્યુ ગેમિંગ સ્માર્ટફોન સ્પષ્ટીકરણો, આઇક્યુ ગેમિંગ સ્માર્ટફોન સુવિધાઓ
વિવો આઇક્યુઓ સ્નેપડ્રેગન 855, 44 ડબલ્યુ ઝડપી ચાર્જિંગ અને કેટલીક મોબાઇલ ગેમિંગ સુવિધાઓ સાથે આવે છે.

વિવો સબ-બ્રાન્ડ આઇક્યુઓએ લોન્ચ કર્યું છેવટે ચાઇનામાં તેના ગેમિંગ સ્માર્ટફોનની રજૂઆત કરી. વિવો આઇક્યુઓ સ્નેપડ્રેગન 855, 44 ડબલ્યુ ફાસ્ટ ચાર્જિંગ અને કેટલીક મોબાઇલ ગેમિંગ સુવિધાઓ જેવા કે ડાબી અને સવારી બાજુ તેમજ પ્રવાહી ઠંડી તકનીક પર દબાણ-સંવેદનશીલ બટનો જેવી છે.

વિવો આઇક્યુઓ ગેમિંગ સ્માર્ટફોન લોન્ચ: ભાવ અને પ્રાપ્યતા

ચીનમાં વિવો આઇક્યુઓ માટે પ્રથમ ફ્લેશ વેચાણ 6 માર્ચના રોજ યોજવામાં આવશે, જે માટે નોંધણી ખુલ્લી છે. કિંમત 2,998 યુઆન અથવા રૂ .31,700 ની આસપાસ 6 જીબી રેમ અને 128 જીબી સ્ટોરેજ વેરિઅન્ટથી શરૂ થાય છે, જ્યારે 8 જીબી રેમ + 128 જીબી સ્ટોરેજ મોડલનો ખર્ચ 3298 યૂન (રૂ. 34,900 આશરે) થશે.

વિવો નેક્સ ડ્યુઅલ ડિસ્પ્લે એડિશનનો અમારો પ્રથમ દેખાવ વિડિઓ જુઓ:

256 જીબી સ્ટોરેજ વેરિઅન્ટ, જે 8 જીબી રેમ સાથે જોડાય છે તેની કિંમત 3598 યુઆન છે, જે રૂપાંતરણ પર લગભગ રૂ. 38,000 છે. ઉચ્ચતમ 12GB RAM + 256GB સ્ટોરેજ મોડેલનો ખર્ચ 4298 યુઆન અથવા આશરે 45,500 રૂપિયા થશે. ફોન વાદળી અથવા નારંગી રંગના વિકલ્પોમાં ખરીદી શકાય છે.

વિવો આઇક્યુઓ ગેમિંગ સ્માર્ટફોન લોંચ કર્યું: વિશિષ્ટતાઓ અને સુવિધાઓ

વિવો આઇક્યુઓ ગેમિંગ સ્માર્ટફોન 3 ડી ગ્લાસ બોડી ડીઝાઇન. પાછળનો કવર એક ઊભી એલઇડી સ્ટ્રીપ છે જે કેન્દ્રમાં ચાલે છે. તે 6.41 ઇંચના ડિસ્પ્લે સાથે 2,340 x1,080 પિક્સેલ્સ અને વૉટરડ્રોપ ડિઝાઇન ડિઝાઇન ધરાવે છે. તે અંડર-ડિસ્પ્લે ફિંગરપ્રિન્ટ સેન્સર સાથે પણ આવે છે.

પણ વાંચો: વિવો વી 15 પ્રો સમીક્ષા: ઇનોવેટિવ પોપ-અપ કૅમેરો, પરંતુ શું તે કિંમત બરાબર છે?

તેમાં ટ્રીપલ રીઅર કેમેરા છે, સોની IMX363 સેન્સર સાથે 12 એમપી પ્રાઇમરી કેમેરા, સેકન્ડરી 12 એમપી વાઇડ એન્ગલ કેમેરા અને ત્રીજા 2 એમપી ઊંડા સેન્સરનો સંયોજન છે. ફ્રન્ટ કૅમેરો 12 એમપી છે અને ડિસ્પ્લેની ટોચ પર નોંચમાં શામેલ છે.

વિવો આઇક્યુઓ ગેમિંગ સ્માર્ટફોનને નવીનતમ સ્નેપડ્રેગન 855 પ્રોસેસર દ્વારા સંચાલિત કરવામાં આવે છે, જેમાં 12GB ની RAM અને 256GB સુધીની સ્ટોરેજ છે. બેટરી 4,000 એમએએચ છે અને ફોન વિવોની 44W સુપરફ્લેશ ચાર્જિંગ ટેક્નોલૉજીને ટેકો આપે છે, આ ઉપકરણને 45 મિનિટમાં સંપૂર્ણપણે ચાર્જ કરવા માટે કહેવામાં આવ્યું છે. આ સુવિધા 6 RAM અને 128GB સ્ટોરેજ મોડેલ પર સપોર્ટેડ નથી.

લાંબા ગેમિંગ સત્રો દરમિયાન ફોનને ઠંડુ રાખવા માટે ફોનમાં “સુપર લિક્વિડ કૂલિંગ” તકનીક અને બાષ્પ ચેમ્બર પણ શામેલ છે. મુટિ-ટર્બો એ અન્ય ગેમિંગ સુવિધા છે જે એપ સ્ટાર્ટઅપ બાય 30 ટકાને પ્રોત્સાહિત કરે છે અને 4G અને WiFi વચ્ચે આપમેળે સ્વિચ કરીને અવિરત ગેમિંગ સત્રોમાં પણ સહાય કરે છે.

Post Author: admin