કંગના રણૌટ સ્લૅમ્સ રણબીર કપૂર, ઓલ્ડ ઇન્ટરવ્યૂ માટે રાજકારણ પર ટિપ્પણી કરવાનો ઇનકાર – એનડીટીવી ન્યૂઝ

એક મીટ ધ પ્રેસ ખાતે કંગના રાણાવત મણિ કર્ણિક સફળતા ઉજવણી.

મુંબઈ:

દેશની રાજકારણ અને અન્ય મુદ્દા પર સ્ટેન્ડ ન લેવા બદલ અભિનેત્રી કંગના રાણાવતે અભિનેતા રણબીર કપૂરની ટીકા કરી હતી. મંગિકર્નિકાની સફળ પાર્ટીમાં કંગના મીડિયા સાથે વાતચીત કરી રહી હતી : રવિવારના રોજ અભિનેતા અંકિતા લોકાંડે સાથેની રાણી ઝાંસી અને સાથે. જ્યારે પૂછવામાં આવ્યું કે શું તેણે રાજકારણમાં જોડાવાની અથવા ચૂંટણી ઝુંબેશમાં ભાગ લેવાની યોજના બનાવી છે, તો કંગનાએ કહ્યું હતું કે, “રાજકારણમાં જોડાવા અથવા રાજકીય પક્ષની ચૂંટણી ઝુંબેશમાં જોડાવાની કોઈ ઇચ્છા નથી. ઘણા લોકો માને છે કે હું રાજકારણમાં પ્રવેશ કરવા માંગું છું પણ તે અમારા ઉદ્યોગમાં થોડા કલાકારો છે જેમ કે રણબીર કપૂર, જ્યાં તેમને એક ઇન્ટરવ્યુમાં વાત કરવામાં આવી છે કે ‘અમારા ઘર પર અમારું પાણી અને વીજળીની નિયમિત પુરવઠો છે, તો હું રાજકારણ અંગે શા માટે ટિપ્પણી કરું?’ પરંતુ મને લાગે છે કે આ દેશના લોકો તમારા વૈભવી ઘરમાં રહે છે અને તમે મર્સિડીઝમાં મુસાફરી કરી રહ્યા છો, તો તમે તેના જેવા કેવી રીતે વાત કરી શકો છો? આ બિનજરૂરી વર્તન છે અને હું તે પ્રકારનો વ્યક્તિ નથી. ”

2018 ના ઇન્ટરવ્યૂમાં, રણબીરને પૂછવામાં આવ્યું કે શા માટે રાજકીય નિવેદનો કરવાથી તેઓ શામેલ છે. અભિનેતાએ જવાબ આપ્યો કે તે રાજકારણને અનુસરતો નથી કારણ કે તેના જીવનમાં કોઈ ફરક નથી. તેમણે ઉમેર્યું હતું કે તેઓ વૈભવી જીવનમાં જીવે છે અને તેમની પાસે પાણી અને વીજળી જેવા મૂળભૂત જરૂરિયાતોની સંપૂર્ણ પહોંચ છે, તે ખૂબ સંતોષકારક હતા.

કંગનાએ જણાવ્યું હતું કે ચોક્કસ મુદ્દા વિશેની તેમની અભિપ્રાય વ્યક્ત કરતી વખતે તેણીની ફિલ્મ કારકિર્દી ખતમ થઈ જાય છે, તો તે તેની સાથે બરાબર છે.

“જો રાજકારણ વિશે વાત કરવી મારા કારકીર્દિમાં અવરોધ લાવી શકે છે તો તે થવા દો. મારા ઘરમાં પણ પાણી અને વીજળીની નિયમિત પુરવઠો છે પણ તેનો અર્થ એ નથી કે હું અન્ય મુદ્દાઓ વિશે વાત કરતો નથી. આને બદલવું પડશે અને મીડિયા બદલાઈ જશે તે, “તેણીએ કહ્યું.

કંગનાએ ઉમેર્યું: “મને લાગે છે કે તમારે દેશના મુદ્દાઓથી પોતાને દૂર ન કરવું જોઈએ. લોકશાહીમાં, તમે કેવી રીતે સરકારે પ્રદર્શન કર્યું છે અને આ દેશના યુવા તરીકે તમારા રાજકીય વલણ વિશે વાત કરવી જોઈએ. તમે કહી શકો નહીં શા માટે જ્યારે હું બધી સુવિધાઓ મેળવે ત્યારે હું રાજકારણ વિશે વાત કરું છું. મને સમજાતું નથી કે તેઓ તેમના કારકિર્દી વિશે એટલા બધા કેમ વિચારે છે કે તેમના પોતાના દેશ સાથે કાંઈ કરવાનું નથી? ”

ફિલ્મના આગળના ભાગમાં, કંગના પછી રાજકુંમર રાવની સામે મેન્ટલ હૈ ક્યામાં જોવા મળશે, જે મેમાં રિલીઝ થશે.

તેણીએ પંજાબી ગાયક જસી ગિલ, રિચા ચઢા, પંકજ ત્રિપાઠી અને નીના ગુપ્તા સાથે અશ્વિની અયુર તિવારીના પંગા સાથે પણ સ્ક્રીન સ્પેસ શેર કરી શકશે.

(હેડલાઇન સિવાય, આ વાર્તા એનડીટીવી સ્ટાફ દ્વારા સંપાદિત કરવામાં આવી નથી અને સિંડિકેટેડ ફીડમાંથી પ્રકાશિત થાય છે.)

Post Author: admin