ટાઇગર વુડ્સ ગરદનની સમસ્યા પર આર્નોલ્ડ પામરથી પાછો ખેંચાય છે – ટાઇમ્સ નાઉ

ટાઇગર વુડ્સ

ટાઇગર વુડ્સ ગરદનની સમસ્યા પર આર્નોલ્ડ પામરથી પાછો ખેંચી લેશે ફોટો ક્રેડિટ: એપી, ફાઇલ છબી

ગળાના તાણને હલાવી દેવામાં નિષ્ફળ ગયા પછી સોમવારે વિશ્વની ભૂતપૂર્વ નંબર વન ટાઇગર વુડ્સે આ અઠવાડિયેના આર્નોલ્ડ પાલ્મર ઇન્વિટેશનલમાંથી પાછી ખેંચી લીધી હતી. ટ્વિટર પરની એક પોસ્ટમાં, વુડ્સે જણાવ્યું હતું કે સમસ્યા એ નિમ્ન પીઠના મુદ્દાથી સંબંધિત નથી, જેણે તેને લગભગ બે વર્ષ સુધી છોડી દીધી હતી અને ઉમેર્યું હતું કે તેને તેની લાંબા ગાળાના ફિટનેસ અંગે કોઈ ચિંતા નથી.

“દુર્ભાગ્યે મેં થોડા સપ્તાહો સુધી ગરદનની તાણને લીધે, એપીઆઇ (આર્નોલ્ડ પાલ્મર ઇન્વિટેશનલ) માંથી પાછી ખેંચી લેવાની ફરજ પડી,” વુડ્સે કહ્યું. “મને સારવાર મળી રહી છે, પરંતુ તે પૂરતું સુધારેલું નથી રમવા માટે. મારી નીચલી પીઠ સારી છે, અને મારી પાસે લાંબા ગાળાની ચિંતા નથી. ”

વુડ્સે ઉમેર્યું હતું કે, ટી.પી.સી. સવારગ્રાસ ખાતે 14-17 માર્ચના રોજ પ્લેયર્સ ચેમ્પિયનશિપ માટે યોગ્ય બનવાની આશા છે, કારણ કે તે આગામી મહિને માસ્ટર્સ તરફ નિર્ભર છે. વર્ષોથી વુડ્સ માટે આર્નોલ્ડ પામર મનપસંદ શિકાર સ્થળ છે, જેમાં બે હિલ પર 43 વર્ષીય વિજેતાએ આઠ વખત રેકોર્ડ જીત્યા છે.

આ સપ્તાહે આ અઠવાડિયે તેના દેખાવની 19 મી ભાગીદારી કરવામાં આવી હોત. વુડ્સે કહ્યું હતું કે, “હું પાગલ પરિવાર અને ઓર્લાન્ડોના ચાહકોને મારા દિલગીર મોકલવા માંગું છું.”

“આર્નોલ્ડ સાથેના તેના જોડાણથી તે મારા પ્રિય ટુર્નામેન્ટ્સમાંનું એક બની ગયું છે અને હું તેને ચૂકી જવાથી નિરાશ છું.” વુડ્સે છેલ્લે 21-24 ફેબ્રુઆરીએ ડબલ્યુજીસી-મેક્સિકો ચૅમ્પિયનશિપમાં 10 મી સ્થાને ટાઈમ કરી હતી.

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ

Post Author: admin