બ્રહ્મસ્ત્ર: રણબીર કપૂર શિવ છે, આલિયા ભટ્ટ ઇશા રમે છે. અયાન મુખર્જીના વિશે જાણવા માટે બધું અહીં છે … – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

તાજેતરના સમયમાં બૉલીવુડમાંથી બહાર આવવા માટે અયાન મુખર્જીનું બ્રહ્મસ્ત્રા કદાચ સૌથી મહત્વાકાંક્ષી ફિલ્મોમાંનું એક છે. કાલ્પનિક નાટક, કે જે મહાશિવરાત્રીના કુંભ ખાતેનો લોગો રજૂ કરે છે, આખરે કેટલીક માહિતીને છોડી દે છે. રણબીર કપૂર , જેમણે બ્રહ્મસ્ત્રામાં વિશેષ શક્તિ ધરાવતી વ્યક્તિની ભૂમિકા ભજવી છે, તેને શિવા નામ આપવામાં આવ્યું છે જ્યારે આલિયા ભટ્ટનું નામ ઇશા છે.

આ વિગતોને વહેંચીને, અલીએ સોશિયલ મીડિયા, “શિવ અને ઇશ # બ્રહ્મસ્ત્ર્રા” પર લખ્યું હતું. આયન, જેણે પહેલીવાર એલિયા સાથે સહયોગ કરી રહ્યો છે, તેની આગામી વૈજ્ઞાનિક ફિલ્મમાંથી એનાઇમ વહેંચી હતી જે સામે લીડ જોડીનું કાર્ટૂન સંસ્કરણ બતાવે છે. પ્રકાશની વિવિધ કિરણો સાથેની પૃષ્ઠભૂમિ. “ભાગ 1: લવ # બ્રહ્મસ્ત્રા (પીએસ: કેટલાકને આ નવા ઇન્સ્ટાગ્રામ જીવનમાં ઉપયોગ કરવા માટે લઈ જવું),” તેમણે લખ્યું.

જુઓ: એલિયા, રણબીર ટૉક બ્રહ્મસ્ત્રા લોગોની રજૂઆત કરતા આગળ

બ્રહ્મસ્ત્રા હિન્દુ ભગવાન બ્રહ્માનો શસ્ત્ર છે, જેને બ્રહ્માંડના સર્જક તરીકે ઓળખવામાં આવે છે. શસ્ત્રને ઘાતક માનવામાં આવે છે અને તેના નામના નામની જેમ, ફિલ્મનું શીર્ષક “પ્રાચીન શાણપણ, શક્તિ અને શક્તિ” નો ઉલ્લેખ કરે છે.

રણબીર કપૂર અને અલીયા ભાટ, સંગમના કાંઠે આરતી કરતી ફિલ્મ બ્રહ્મસ્ત્રાની ટીમ સાથે.

બોલિવૂડ અભિનેતાઓ રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ પ્રયાગરાજમાં કુંભ મેળામાં. (પીટીઆઈ)

પાછલા વર્ષે બ્રહ્મસ્ત્રા વિશે વાત કરતા, આયને કહ્યું હતું કે, “તે આજે ભારતમાં અસ્તિત્વમાં આવેલી આધુનિક ફિલ્મ છે. પરંતુ બ્રહ્મસ્ત્રા કહેવાના કારણ એ છે કે ફિલ્મમાં શક્તિ, શાણપણ અને શક્તિ પ્રાચીન ભારતમાંથી આવે છે. હું તે જ કહું છું. ત્યાં કેટલાક કોસ્ચ્યુમ છે, જે રીતે તમે તેઓને અપેક્ષા રાખશો નહીં. ”

ફિલ્મના અગ્રણી રણબીરે ભૂતકાળમાં તેને “હૃદયમાં અલૌકિક પરીકથા” તરીકે ઓળખાવી હતી.

આ પણ વાંચો: રણબીર કપૂર, આલિયા ભટ્ટ, 150 ડ્રૉન્સ બ્રહ્મસ્ત્રાનું પ્રથમ લોગો જાહેર કરે છે

“તે ખરેખર હૃદય પર અલૌકિક રોમેન્ટિક પરીકથા છે. આયન (ફિલ્મના દિગ્દર્શક અયાન મુખર્જી) ક્યારેય એવું પાત્ર બનાવશે નહીં કે જેની પાસે સત્ય નથી, અથવા જે અવિશ્વસનીય છે. ફિલ્મ વિશે વાત કરવી ખૂબ જ વહેલું છે, પરંતુ તે કંઈક છે જે વિશે હું ખૂબ ઉત્સાહિત છું, “રણબીરે કહ્યું હતું.

સોમવારે, આશરે 150 ડ્રૉનોએ મહાશિવરાત્રીના કુંભમાં બ્રહ્મસ્ત્રા લોગો બનાવતા આકાશમાં પ્રકાશ પાડ્યો હતો, જેમ કે અભિનેતા અલીયા ભટ્ટ, રણબીર કપૂર અને દિગ્દર્શક આયન મુખર્જી એક પ્રકારની એક પ્રકારની ફિલ્મ માર્કેટિંગ પહેલ માટે ભેગા મળીને આવ્યા હતા.

“આ ‘બ્રહ્મસ્ત્ર’ લોગોનો દિવસ છે … અમારી મુસાફરી માત્ર શરૂ થઈ ગઈ છે અને અમે કુંભ મેળામાં છીએ, અને અમે ખૂબ ઉત્સાહિત છીએ. આકાશમાં જોવું, “એલિયાએ લોન્ચ લોન્ચ કરતા આગળ કહ્યું.

રણબીરે કહ્યું: “(હું છું) ખૂબ ઉત્સાહિત … તેની શક્તિ સાથે મેળ ખાતી નથી, પણ સુપર ઉત્સાહિત છે.”

લોગોનું અનાવરણ થવાના થોડાક કલાકો પહેલાં, ટીમના સભ્યોએ જે યોજના બનાવી હતી તેનાથી ચાહકોને ત્રાસ આપ્યો હતો. આલિયાએ ઇન્સ્ટાગ્રામ લીધી અને ચાહકોને પૂછ્યું, “તમને લાગે છે કે અમે કુંભ મેળામાં જઇ રહ્યા છીએ?” અને રણબીરે મજાક કરી “તમને ત્યાં છોડવા” કહ્યું.

એક ગંભીર નોંધ પર, અભિનેત્રીએ કહ્યું: “તે એક ખાસ દિવસ છે અને તે ‘બ્રહ્મસ્ત્ર’ ની ટીમથી એક સર્વોચ્ચ વિશેષ યોજના છે. અમે તેના વિશે ઉત્સાહિત છીએ. ”

ફિલ્મ નિર્માતા કરણ જોહર, જે તેમના ધર્મા પ્રોડક્શન્સ બેનર હેઠળની ફિલ્મનું નિર્માણ કરે છે, એ પણ ટ્વિટ કરી હતી: “આજે રાત્રે, કુંભ મેળા વધુ જાદુઈ બનશે.” આ બ્રહ્માસ્ત્રા, આ ક્રિસમસને છોડીને, કાલ્પનિક સાહસિક ટ્રાયોલોજી છે. ફોક્સ સ્ટાર સ્ટુડિયો દ્વારાની ફિલ્મમાં અમિતાભ બચ્ચન અને નાગાર્જુન પણ છે.

પ્રથમ પ્રકાશિત: 05 માર્ચ, 2019 10:48 IST

Post Author: admin