એકમાત્ર માણસ હું મારા અંગૂઠો ઉપર જાઉં છું: સુફમિતા સેનનું 'રોહમન્સ' બીએફ રોહમેન સાથે પ્રેમથી તમારું હૃદય ભરાશે – ટાઇમ્સ હવે

સુષ્મિતા સેન અને રોહમેન શૉલ

સુષ્મિતા સેન અને રોહમેન શૉલ | ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

સુષ્મિતા સેન મોટી સ્ક્રીનથી દૂર રહી હોત પરંતુ અભિનેતા દેશભરમાં તેના લાખો પ્રશંસકોના હૃદય પર શાસન કરવાનું ચાલુ રાખે છે. તેમની કૃપા, સુઘડતા અને હકારાત્મકતા સાથે, અભિનેતાએ ઘણાની કલ્પના કબજે કરી છે. ત્યારથી તેણીએ તેના બોયફ્રેન્ડ રોહમૅન શૉલ સાથે સત્તાવાર બાબતો કરી હતી અને વિશ્વને મોટી સમાચારની જાહેરાત કરી હતી, તેના ચાહકો અને અનુયાયીઓ રોમાંસની તેમની પોસ્ટ્સની રાહ જોતા હતા. અને નિરાશ થવાની કોઈ એક નથી, સુષ્મિતા તેના સોશિયલ મીડિયા પરિવાર સાથેના આરાધ્ય ક્ષણો શેર કરવાનું ચાલુ રાખે છે.

અભિનેતાએ તાજેતરમાં ઇન્સ્ટાગ્રામ લીધી અને તેના ‘રૂહ’ સાથે પાછળની દ્રશ્યો વહેંચી. વિડિઓમાં, આપણે સુષ્મિતા અને રોહમૅનને આત્મવિશ્વાસના સુંદર ક્ષણો શેર કરી રહ્યાં છીએ. અને જ્યારે વિડિઓ પોતે ચાહકો માટે એક ઉપાય છે, ત્યારે સુષ્મિતાના કૅપ્શન પણ તમારા હૃદયને જીતી લેશે.

સુષ્મિતાએ વિડિઓને શીર્ષક આપ્યું હતું, “ધ એકમાત્ર મેન આઇ ગોઉન ઓન માય ટોઇઝ ફોર !!! માય રૂહ @ ઓહહાનહહોલ આ તમારા માટે સુપર તોફાની હતી @ સુબીસમુએલ અને હું તેના માટે તમને કેવી રીતે ચાહું છું !!! # નિશ્ચિત # ઉમદા # ક્લકક્લિક # શારિંગ # મગ્નેટ્સમ્યુઆઉઆઆઆઆઆહ. ”

અહીં રોહમાન સાથે સુષ્મિતાના ‘રોહમન્સ’ તપાસો:

ખુશ કૌટુંબિક ક્ષણોને પ્રેમ અને આનંદના ક્ષણો શેર કરવાથી – સુષ્મિતા આ બધું કરી રહી છે અને તેના ચાહકો પ્રેમથી અભિનેતાને શાંત કરે છે. દસ્તક, ઝોર, સિરફ તુમ, બિવી નંબર 1, કાયો કી … મુખ્ય ઝુથ નહીન બોલ્ટા, આખેન, તુમ્કો ના ભુલ પેયેંગ, ફિલહલ …, મેઈન પ્યાર ક્યુન કિયા જેવી ફિલ્મોમાં કામ કર્યા પછી? મેઈન હુ ના, વસ્તુ શાસ્ત્ર અને ઝિંદગી રૉક્સ અન્ય લોકોમાં, સુષ્મિતા ઉદ્યોગમાં એક વિશિષ્ટ સ્થાન ધરાવે છે.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ

Post Author: admin