કપિલ શર્માએ ચેટ શો – ઇન્ડિયા ટુડે પરના પી.એમ. મોદીને નશામાં ચીંચીં પરના દાળો ઉગાડ્યા

કપિલ શર્માએ અરબાઝ ખાનના ચેટ શો ક્વિક હલ પિંચ પરના અંગત જીવન વિશે કેટલીક સ્પષ્ટ વિગતો જાહેર કરવાની અપેક્ષા છે.

Kapil Sharma

અરબઝ ખાનના ચેટ શો પર કપિલ શર્મા દેખાશે.

કૉમેડી રાજા કપિલ શર્મા તેમના હસ્તકલાનો માસ્ટર છે અને તેના ચાહકો તેના પર પ્રેમ કરે છે. પરંતુ એવા કેટલાક ઉદાહરણો છે જ્યારે તેમના સોશિયલ મીડિયાની ક્રિયાપ્રતિક્રિયાઓ નિરાશ થઈ ગઈ છે અને હાસ્ય કલાકારે ગંભીર ટીકાના અંતમાં પોતાને શોધી કાઢ્યું છે. કપિલ અત્યાર સુધી તેમના જીવનના આ પાસાં વિશે ખુલ્લી રીતે બોલ્યા નથી.

જો કે, હાસ્ય કલાકારે તાજેતરમાં યુટ્યુબ ચેનલ ક્વ્લે પર અરબાઝ ખાનની ચેટ શો ક્વિક હીલ પિંચને ગ્રહણ કર્યો હતો અને તેમાં કેટલાક વિસ્ફોટક અભિવ્યક્તિઓ પણ કરી હતી.

એક ક્લિપ્સમાં, કપિલ કહે છે: “કોઈ સુબૂ ઉથકર 5 બાજે પીએમ કો ટ્વિટ કર્તા હૈ થી સીધી બાત હૈ, યા તો બોહુ દુખી હૈ યૂ યુસુ શારબ પી રખી હૈ.” (જો કોઈ માણસ જાગે તો સવારના 5 વાગે વડા પ્રધાન મોદીને ચીંચીં કરવું, પછી તે સ્પષ્ટ છે કે તે ખૂબ હતાશ છે અથવા નશામાં છે.)

@ કબાશશર્માકે9 @ અરાબાઝ સ્ખાણના ટૉક શો # પિનચબી અરબાઝખાને ફક્ત # ક્યુપ્લેટીવી પર જુઓ ??
. #kapilsharma pic.twitter.com/D36w5CUa7F

– કપિલ અપડેટ્સ (@ કેપિલઅપડેટ) માર્ચ 7, 2019

ચેટ શો તેના સામાજિક મીડિયા ક્રિયાપ્રતિક્રિયાઓ અને નિરાંતે ગાવું કેવી રીતે કામ કરે છે તેના પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરશે. અરબાઝ ખાન દ્વારા ક્વિક હીલ પિંચની આ સીઝનમાં 10 એપિસોડ્સ હશે અને ક્વો્લેની YouTube ચેનલ પર એક અઠવાડિયામાં એકવાર ઑનલાઇન ઉપલબ્ધ થશે.

“સોશિયલ મીડિયા એ મારા માટે એક નવું પ્રાણી છે અને મેં ભૂતકાળમાં કર્યું ન હતું પરંતુ તે આકર્ષક, મનોરંજક અને નવું છે. હું ડિજિટલ સ્પેસની શોધ કરવાની મારી નવી ઇનિંગની રાહ જોઈ રહ્યો છું. હું નિર્માતા બની ગયો હતો અને પછી દિગ્દર્શક અને હવે યજમાન છું અને મને આશા છે કે લોકો આ શોનો આનંદ માણશે. ”

ચેટ શૉ પર કરાયેલા અન્ય સેલિબ્રિટીઝ કરણ જોહર, કરીના કપૂર ખાન, સોનમ કપૂર, સોનાક્ષી સિન્હા, નવાઝુદ્દીન સિદ્દીકી અને સન્ની લિયોન છે.

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો

Post Author: admin