જહોન સેના રણવીર સિંહની ગલી બોયની તસવીર પોસ્ટ કરે છે, ટ્વિટર વધુ જાણવા માંગે છે – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

રેસલરથી અભિનેતા જોન સેનાએ ફિલ્મ ઇન્સ્ટગ્રામ પર ગલી બોયની એક ચિત્ર પોસ્ટ કરી છે. સેના વારંવાર સોશિયલ મીડિયા પર રેન્ડમ છબીઓ પોસ્ટ કરે છે, તેના બાયો સાથે રાખવા, જે વાંચે છે, “મારા Instagram પર સ્વાગત છે. આ છબીઓ તમારી અર્થઘટન માટે, સમજૂતી વિના પોસ્ટ કરવામાં આવશે. મઝા કરો. ”

ગલી બોયની છબી અપના ટાઇમ એયેગા ગીત માટે કવર ઇમેજ લાગે છે, જે ફિલ્મમાં અભિનેતા રણવીર સિંહ દ્વારા કરવામાં આવી હતી. ઝોયા અખ્તર દ્વારા દિગ્દર્શીત, ગલી બોય મુંબઈના ભૂગર્ભ રેપ દ્રશ્ય પર આધારિત છે, અને મ્યુરાદની વાર્તા કહે છે, જે સંગીતના વિશ્વમાં તેને મોટી બનાવવાની ઇચ્છાઓ ધરાવતી યુવાન વ્યક્તિ છે. આ ફિલ્મને બંને વિવેચકો અને પ્રેક્ષકો દ્વારા ઉત્સાહપૂર્વક પ્રાપ્ત કરવામાં આવી હતી.

ઘણા ચાહકોએ મૂંઝવણમાં પોસ્ટ પર પ્રતિક્રિયા આપી, પણ ગૌરવ સાથે. “બોહટ હાર્ડ બોહ્ટ હાર્ડ,” એક વ્યક્તિએ લખ્યું. “જ્હોન સેના અગ્નિ છે,” એક અન્ય લખ્યું.

સેનાએ પહેલા કોમેડિયન કપિલ શર્મા અને ગાયક ડાલેર મહેંદીની રેન્ડમ છબીઓ વહેંચી હતી. અભિનેતાએ અગાઉ શાહરુખ ખાનને ટ્વીટર અને ઇન્સ્ટાગ્રામ બંને પર ટાંક્યા હતા, જે આ અઠવાડિયાના પ્રારંભમાં સૌથી તાજેતરમાં આવે છે.

તેણે અગાઉ જુલાઈમાં એસઆરકેનો ઉલ્લેખ કર્યો હતો, લખ્યું હતું કે, “શક્તિ અથવા ગરીબી તમારા જીવનને વધુ જાદુઈ અથવા ઓછી ત્રાસદાયક બનાવી શકે છે.” શાહરુખે સેનાને જવાબ આપ્યો અને લખ્યું, “શુભસંદેશ ફેલાવવા બદલ મારા મિત્રનો આભાર. ઘણા બધા બાળકોને પ્રેરણા આપવી તે મહત્વપૂર્ણ છે જે તમારા હીરો તરીકે દેખાશે. ”

આ પણ વાંચો: જ્હોન સેનાએ કપિલ શર્માના રેન્ડમ ચિત્રો, દલેર મહેંદી, કોઈ સમજૂતી આપ્યા નથી

ડિસેમ્બરમાં, સેનાએ લખ્યું હતું કે શાહરૂખના પ્રવચનમાંના એકને ઑનલાઇન પર પડવા માટે તે નસીબદાર લાગે છે. તેમણે લખ્યું હતું કે, “જીવન પરનો તમારો દ્રષ્ટિકોણ એ છે કે હું પ્રાપ્ત કરવાનો પ્રયત્ન કરું છું.”

“હું તમને કહી શકું છું કે મને ઘણા બધા ભારતીય ચાહકો છે તે કેટલું નસીબદાર છે. દરરોજ, હું મારા સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ્સ પર જાઉં છું, અને મને જોઈને ભારતના ઘણા પ્રશંસકો મને વાત કરવા માગે છે, “જેણે ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇના ભાગરૂપે 2005 માં ભારતની મુલાકાત લીધી હતી, તેણે હિંદુસ્તાન ટાઇમ્સને જણાવ્યું હતું.

સેના તાજેતરમાં જ ટ્રાન્સફોર્મર્સ સ્પિન-ઑફ, બેમ્બલબીમાં દેખાઈ હતી. તેણે જેસન બેટમેન દ્વારા નિર્દેશિત નવી નેટફિક્સ ફિલ્મ પર પણ હસ્તાક્ષર કર્યા છે. વિવિધતા મુજબ, આ ફિલ્મ જૂના ત્યજી મૂવી સ્ટુડિયોમાં અટવાઇ રહેલા પરિવારની આસપાસ ફરે છે જ્યાં સેટ જીવનમાં આવે છે.

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: 07 માર્ચ, 2019 13:13 IST

Post Author: admin