તમારી આંખોમાં તે ગુસ્સો: વરૂણ ધવનનો કાલંકનો પહેલો દેખાવ સોશિયલ મીડિયાને ક્રોધાવેશમાં મોકલે છે – ટ્વીટ્સ જુઓ – ટાઇમ્સ હવે

વરણ ધવનનું કાલંક ના પ્રથમ દેખાવ સોશિયલ મીડિયાને ક્રોધાવેશમાં મોકલે છે

વરણ ધવનનું કાલંક ના પ્રથમ દેખાવ સોશિયલ મીડિયાને ક્રોધાવેશમાં મોકલે છે

ધર્મ પ્રોડક્શન્સના આગામી મલ્ટિ-સ્ટારર વેન્ચર કાલંકે હેડલાઇન્સ બનાવવાની શરૂઆત કરી ત્યારથી એક વર્ષથી વધુ સમય રહ્યો છે. અગ્રણી ભૂમિકામાં વરુણ ધવન, આલિયા ભટ્ટ, સંજય દત્ત, માધુરી દિક્ષિત, આદિત્ય રોય કપૂર અને સોનાક્ષી સિન્હા અભિનયનો સમયગાળો, હવે તેની રજૂઆતની તારીખે બંધ રહ્યો છે. સ્ક્રીનોને હટાવતા દોઢ મહિના પહેલાં, નિર્માતાઓએ, ગુરુવારે, દર્શકોને વરુણની ફિલ્મના પ્રથમ દેખાવ સાથે સારવાર આપી હતી.

વરુણ ઝફરને ભજવે છે, જેમને ” કાલ્પનિક વિશ્વ ” ના ” કાલ્પનિક નાયક” તરીકે કાલંકને વર્ણવ્યું છે, જે “જીવન અને ભય સાથે ઝળહળતું હોય છે!” પ્રથમ દેખાવમાં પોસ્ટર, લાંબા વાળવાળા વરુણ હોઈ શકે છે. એક તીવ્ર, યોદ્ધા જેવું દેખાવ રમત જોઈ. જ્યારે તેની આંખોમાં કોહલ તેની અંદરની આગને પૂરક કરે છે, ત્યારે તેના કાનમાં ભંડાર તેના મોહક ઘટકને વેગ આપે છે.

નીચે તપાસો:

વરુણના ચાહકો અભિનેતાના આ ‘નવા દેખાવ’ પર ગાગા લઈ રહ્યા છે. જ્યારે કેટલાક તેમની આંખોમાં ગુસ્સાને ચાહતા હોય છે, ત્યારે એવા લોકો પણ છે જેમણે “બહુટ હાર્ડ” તરીકે વર્ણવ્યું છે. કેટલાક તેના દેખાવ પર સહેલાઈથી ડૂબતા હોય છે.

નીચે આપેલી કેટલીક ટ્વીટ્સ જુઓ:

કલ્પક , નડિયાદવાલા પૅન્ડસન એન્ટરટેઇનમેન્ટ અને ફોક્સ સ્ટાર સ્ટુડિયો દ્વારા સહ-નિર્માણ, અભિષેક વરમન દ્વારા લખાયેલ અને નિર્દેશિત છે. ધર્મ પ્રોડક્શન્સના વડા ભૂતપૂર્વ સહાયક દિગ્દર્શક વાર્મન, કરણ જોહર, 2014 માં અર્જુન કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ-સ્ટારર 2 રાજ્યો સાથે તેમની ફિલ્મની શરૂઆત કરી હતી .આ ફિલ્મ બોક્સ ઓફિસ પર એક મોટી હિટ હતી.

કાલંકે રૂ. 120 કરોડના અંદાજિત અંદાજપત્ર પર, 19 એપ્રિલના રોજ સ્ક્રીન પર ફટકો પડશે.

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ

Post Author: admin