નોટબુક ગીત લૈલા: પ્રાણૂતાન બહલની પ્રેમી છોકરી એક્ટ તમને દાદી, નૂતનની યાદ અપાવે છે. વૉચ વી … – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

નૂતનની પૌત્રી પ્રાણુતાન અને ઝહીર ઇકબાલની પહેલી ફિલ્મ નોટબુકના નિર્માતાઓએ – આ ફિલ્મના તાજેતરના ગીતને બહાર પાડ્યું છે અને તે એક તેજસ્વી મેલોડી છે જે સ્ત્રી નાયકની લાગણીઓ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે. આ ફિલ્મ એક દંપતી છે જે કશ્મીરની સુંદર ખીણમાં એકબીજાને મળ્યા વિના પ્રેમમાં પડી છે.

આ પણ વાંચો: અરબાઝ ખાન ખાતરી કરે છે કે તેણી જ્યોર્જિયા સાથે ડેટિંગ કરે છે: ‘તેણી મારા જીવનમાં છે, અમે એક સાથે છીએ’. ચિત્રો જુઓ

અભેન્દ્ર ઉપાધ્યાય અને વિશાલ મિશ્રા દ્વારા લખાયેલી, લૈલા સોફ્ટ રોમેન્ટિક નંબર છે. ધવની ભણુશાલીએ ગીત માટે તેમનો અવાજ આપ્યો છે. તમે ક્યારેય મળ્યા ન હોય તેવા કોઈની સાથે પ્રેમમાં કેવી રીતે પડી શકે તે વિડિઓ બતાવે છે – અમે પ્રાણૂટનને તેના પ્રેમી અને બ્લાશની કલ્પના કરતી વખતે જંગલીમાં જોતા જોઈ શકીએ છીએ. પ્રેમ વ્યક્ત કરવાના તેણીના સરળ અને જૂની શાળાના રસ્તાઓ તમને તેના દાદી નૂતનની યાદ અપાવે છે.

વિડિઓ શેર કરનાર, ફિલ્મના નિર્માતા સલમાન ખાને ટ્વીટ કરી, “ફિરદોસ કા કબીર કે લીઅર પ્યાર કા એલન.” # લૈલા, # નોટબુકમાંથી બીજું ગીત હવે બહાર. http://bit.ly/Notebook-Laila @pranutanbahl @iamzahero @nitinrkakkar @ એસકેફિલ્સઑફિસિયલ @ સિને 1 સ્ટુડિયોસ @ મુરાદખેટાની @શેવિનવર્ડે @ વિશાલમમિષ્રા @ ડ્વાનિવિવિનોડ @ ટાઇટરીઝ @ બ્લિટનકુમાર. ”

ફિરદોસ કા કબીર કે લીઅર પ્યાર કા એલન. #Laila માંથી 2 જી ગીત #Notebook હવે. https://t.co/agQUvz5gdO @pranutanbahl @iamzahero @nitinrkakkar @SKFilmsOfficial @ Cine1Studios @muradkhetani @ashwinvarde @VishalMMishra @dhvanivinod @TSeries @itsBhushanKumar

સલમાન ખાન (@ બેઇંગ સલમાનખાન) માર્ચ 7, 2019

અહીં નોટબુકનું ગીત લૈલા જુઓ:

આ નંબર વિશે વાત કરતા, સંગીતકાર કંપોઝર વિશાલ મિશ્રાએ કહ્યું છે કે, “લૈલા એ આલ્બમમાં સૌથી અજોડ ગીત છે. આ આલ્બમની એકમાત્ર મહિલા સોલો ગીત છે. તમે આ ગીતોને વારંવાર બનાવતા નથી. તે એક રોમાંચક અનુભવ હતો, અને તે રેકોર્ડ કરવાનું સૌથી વધુ પડકારરૂપ હતું કારણ કે મારી પાસે 80 લોકોનો સંગીતવાદ્યો ક્રૂ હતો. તેથી, તેનું સંચાલન કરવા માટે મારે બધું બરાબર મેળવવું પડ્યું. ”

આ પણ વાંચો: કંગના રાણાવત પર અલીયા ભટ્ટ બોલતા ન હોવાને કારણે તેને ધમકી આપી: ‘વિશ્વ એક ઓછી અભિપ્રાય સાથે કરી શકે છે’

પ્રાણ્યુતને નોટબુકના ટ્રેઇલર પૂર્વાવલોકન પર મીડિયા સાથે વાતચીત કરતી વખતે કહ્યું હતું કે , “મેં દોઢ વર્ષથી ઘણી ફિલ્મો માટે ઘણી ઓડિશન્સ આપી હતી. હું ક્યારેય કહેતો નહોતો કે હું એક ફિલ્મ પરિવારમાંથી છું. આ ફિલ્મ માટે તેઓ જાણતા હતા કે હું મોહનિશની દીકરી હતી. “મેં આ ફિલ્મ માટે પાંચ કલાક લાંબી ઑડિશન આપી. પરંતુ તેઓએ કેટલીક અન્ય છોકરીઓને પણ બોલાવ્યા, જો તેઓ મને લેતા હોય તો તે ‘હું ફિલ્મ પરિવારમાંથી છું’ જેવા હશે. તેથી તેઓએ 80 થી 100 છોકરીઓની ઓડિશન કરી, પણ નિતિન સરને લાગ્યું કે હું યોગ્ય પસંદગી હતી. ”

પ્રાણટન સાથે, આ ફિલ્મ ઝહીર ઈકબાલની પહેલી મેચમાં પણ છે. ફિલ્મમાં બે નાટક શિક્ષકો. નોટબુક સલમાન ખાન ફિલ્મ્સ દ્વારા બનાવવામાં આવ્યું છે અને તેનું નિર્દેશન નીતિન કાક્કર દ્વારા કરવામાં આવે છે. ઝહીર સલમાનના બાળપણના મિત્ર ઈકબાલના પુત્ર છે અને તેમની ફિલ્મ જય હો પર સહાયક દિગ્દર્શક હતા. સલમાને થોડા વર્ષો પહેલા ઝહિરને નવોદિતની બહેનની લગ્નમાં જોયો હતો અને સ્ટેજ પર તેને જોવા પછી તેમને ફિલ્મોમાં રજૂ કરવાની ઓફર કરી હતી.

નોટબુક 29 મી માર્ચે થિયેટરોને ફટકારશે.

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: 07 માર્ચ, 2019 12:31 IST

Post Author: admin