શું તમે આકાશ અંબાણી અને શ્લોક મહેતાની સ્ટાઇલિશ પ્રી-લગ્ન દેખાવને જોયો છે? ટાઇમ્સ ઓફ ઇન્ડિયા

ઈશા અંબાણી અને આનંદ પિરામલની ભવ્ય લગ્ન પછી, અંબાણી પરિવાર હવે અંબાણી અને શ્લોક મહેતાના ખૂબ અપેક્ષિત લગ્નનું આયોજન કરવા માટે તૈયાર છે, જેઓ માર્ચ 09, 2019 ના રોજ લગ્ન કરવા તૈયાર છે. લગ્નની પૂર્વ ઉજવણી શરૂ થઈ સ્વિસ આલ્પ્સની વચ્ચે ફેબ્રુઆરી, જ્યાં બંનેએ એક ભવ્ય પૂર્વ-લગ્ન પ્રસંગનું આયોજન કર્યું હતું. આ પછી, માર્ચની શરૂઆતમાં, મુંબઈમાં હેરી પોટર થીમની એક રસપ્રદ રસપ્રદ ચર્ચા થઈ. અને હવે, આ અઠવાડિયે લગ્ન સમારંભો સાથે અંબાણી ઇન્ટરનેટને તોડવા પાછા ફર્યા છે.

આકાશ અને શ્લોક, જે બાળપણની પ્રેમિકા છે, તેઓ કિન્ડરગાર્ટનથી એકબીજાને ઓળખે છે અને ધીરુભાઈ અંબાણી ઇન્ટરનેશનલ સ્કૂલની સમાન શાળામાં ગયા છે. અને હવે, તે દંપતીએ એસલ ચાલવાનું નક્કી કર્યું છે, ઇન્ટરનેટ શાંત રહી શકશે નહીં કારણ કે અંબાણીના ઢોળાવ શૈલીથી ભરપૂર છે. ગઈકાલે, આ પરિવારએ લગ્ન પહેલાં અવિકસિત બાળકો માટે અન્ના સેવા (ફૂડ સર્વિસ) નું આયોજન કર્યું હતું. સેવા માટે, દંપતિએ વંશીય વસ્ત્રોમાં શાસન જોયું. આકાશમાં વાદળી કુર્તા પહેરીને એક રંગીન ટીલ રંગીન નેહરુ જાકીટ પહેરવામાં આવ્યો હતો. તેમણે સફેદ પેન્ટ અને વંશીય ફૂટવેર સાથે દેખાવ બંધ કર્યું.

Akash Ambani and Shloka Mehta

બીજી તરફ, શ્લોક ભારે ફૂલોના અલંકારો સાથે તેજસ્વી ગુલાબી રંગના કુર્તા માટે ગયો હતો. તેણીએ તેને ભારે નારંગી રંગીન શાર અને ડ્યુઅલ કલર્ડ ડુપ્ટા સાથે જોડી બનાવી. તેણીના દેખાવને ભારે જ્વેલરી અને વંશીય જુટીસથી ઍક્સેસ કરવામાં આવી હતી. અને, જ્યારે તે તેના વાળ પર આવી, ત્યારે તેણી અડધાથી બાંધી વાળવા લાગી અને તેણીની મેક અપ બ્લેક લાઇનર અને ગુલાબી હોઠ રંગથી સૂક્ષ્મ હતી.

Post Author: admin