પ્રિમીયર લીગ ડબલ્યુ 2 ડબલ્યુ 4: આર્સેનલ, મેન યુનાઇટેડ યુદ્ધ યુરોપિયન હેંગઓવર; લિવરપૂલને શાર્કી-ઇએસપીએનની જરૂર છે

1:23 PM પર પોસ્ટેડ

  • નિક મિલર ઇએસપીએન.કોમ લેખક

ડબ્લ્યુડબ્લ્યુડબ્લ્યુડબ્લ્યુબી તેની સૌથી વધુ આકર્ષક વાર્તાલાપોને હાઇલાઇટ કરીને સપ્તાહના પ્રીમિયર લીગ ઍક્શનનું પૂર્વાવલોકન કરે છે …

મેન યુનાઇટેડ અને આર્સેનલ વિવિધ હેંગઓવર નર્સિંગ

આર્સેનલ અને માન્ચેસ્ટર યુનાઇટેડ બંને અલગ પ્રકારની પ્રકૃતિના યુરોપિયન હેંગઓવર સાથે કામ કરે છે. યુરોપા લીગમાં રનેસને 3-1થી હાર બાદ શસ્ત્રાગારની મેચમાં થોડો દિવસનો ઘટાડો થશે , પરંતુ તે માન્ચેસ્ટર યુનાઈટેડ પ્લેયર્સ છે જે રવિવારે તેમની રમતથી વધુ થાકી જશે. બુધવારની રાત્રિ ચમત્કાર / પેરિસમાં વીએઆર-સહાયિત જીત પછી, યુનાઈટેડ પ્લેયર્સના શરીર અને મનમાંથી ઊર્જાનું ઉત્સર્જન કરવું જોઈએ. PSG ને હરાવવા માટેના નોંધપાત્ર પ્રયાસો આખરે તેના ફાયદાકારક રહેશે, પરંતુ ટૂંકા ગાળાના પરિણામો છે: ખાસ કરીને, તેઓ આગામી ટેસ્ટ માટે કેટલી સારી રીતે પુનઃપ્રાપ્ત થશે, આર્સેનલ સામનો કરવા માટેના પ્રવાસ, ખાસ કરીને ઇજાઓની સંખ્યાને હજી પણ આપવામાં આવશે સામનો કરવો

ગનર્સે ગુરુવારે ર્નેસને તેમની તાકાત પછી પોતાની જાતની સમસ્યાઓ છે. 10 માણસો સાથે તેઓ ખોવાયેલો બહાનું મોસ્ટ સરસાઈમાં કાપતો નથી, કારણ કે તે સોક્રેટીસ પાપસ્તાથોપોલસના મગજ વિનાનું લાલ કાર્ડ દ્વારા સંપૂર્ણપણે આત્મહત્યા કરતું હતું. પરંતુ સંખ્યાબંધ ગેરલાભ જેટલું જ, ફ્રાન્સમાં ખર્ચમાં આવતી બચતમાં આર્સેનલની લલચાવવાની વલણ તે હતી, ખરેખર તે વસ્તુ જે ખરેખર માર્કસ રૅશફોર્ડ અને રોમેલુ લુકાકુ સામે ઉડશે નહીં .

આ પરિવર્તનમાં બે ટીમો છે, પરંતુ સંક્રમણો કે જે ખૂબ સ્પષ્ટ રીતે ચેમ્પિયન્સ લીગની આગામી સીઝનમાં સ્થાન દ્વારા મદદ કરવામાં આવશે. યુનાઈટેડ અને આર્સેનલ – ટેબલમાં એક બિંદુ દ્વારા અલગ પડેલા – તે અંતિમ ટોચના ચાર સ્પોટ માટે મનપસંદ છે, અને જ્યારે આ રમત બરાબર તેના માટે પ્લેઑફ નથી, ત્યારે ત્રણ પોઇન્ટ નોંધપાત્ર ફાયદાને રજૂ કરશે.

બે ટીમો, બે જુદા જુદા યુરોપિયન હેંગઓવર – જે તેમની સાથે શ્રેષ્ઠ વ્યવહાર કરશે?

શાર્કરી લિવરપૂલ ફરીથી સ્પાર્ક કરી શકે છે?

છેલ્લી રવિવાર, જર્ગેન ક્લોપ 0-0 મર્સિસાઇડ ડર્બી ડ્રોમાં તેના પુરસ્કારો પૂરતી હકારાત્મક ન હોવાનું સૂચન કર્યા પછી જર્ગેન ક્લોપ આશ્ચર્યજનક રીતે સ્પર્શ કરતું હતું, જે અગાઉ તેણે અગાઉ બબલબોય સાથે દલીલ કરી શક્યા હતા, તેની સાથે અર્થઘટન કરી શકાય છે. એક સંકેત છે કે દબાણ તેમને મળ્યું છે. જો કે, તમે પુરસ્કારો વિશે પોતાનો મુદ્દો સમજી શકો છો, તે નોંધપાત્ર હતું કે તેણે ઝેર્ડન શાક્કીને બદલે એડમ લલાનાને બોલાવ્યા જ્યારે તેની ટીમને સર્જનાત્મક પ્રોત્સાહનની જરૂર હતી.

શાખિરીએ કદાચ સીઝનમાં પહેલાનું સ્વરૂપ બતાવ્યું નથી, પરંતુ તે પછી, તે આ કરી શક્યો નથી: તેણે જાન્યુઆરીના અંતથી રમત શરૂ કર્યો નથી, અને તે સમયે, તે ફક્ત બેન્ચમાંથી બહાર આવ્યો છે. બે વાર તેથી એવર્ટન અને કેટલાક અન્ય ફોરવર્ડ્સના સંઘર્ષના સંઘર્ષનો માર્ગ શોધવાનો નિષ્ફળતાનો અર્થ શું થાય છે જ્યારે લિવરપૂલ રવિવારના રોજ બર્નલેનો સામનો કરશે ત્યારે ક્લોપ શાકિરીને યાદ કરશે?

ટોટેનહામની સિઝનના બાકીના દિવસનો આ પહેલો દિવસ છે

તેટેનહામ માટે કેટલુંક વિચિત્ર અઠવાડિયા રહ્યું છે. બોરુસ્સિયા ડોર્ટમંડ ઉપરની બે અદભૂત જીતીઓએ પ્રિમીયર લીગમાં ત્રણ નિરાશાજનક પરિણામો લીધાં છે, જેમાં બે હરાવીને અને ડ્રો ટાઇટલ માટે પડકારરૂપ પડતી કોઈ આશા ગુમાવતા હતા. તે સાચું છે કે તેમની પ્રાધાન્યતા હવે ચેમ્પિયન્સ લીગ હોવી આવશ્યક છે, પરંતુ ખાતરી કરો કે તે ખરેખર આગામી સિઝનમાં છે તે તેની પાછળ નથી હોઈ શકે.

તેમની પાસે પાંચમા ક્રમાંકમાં આર્સેનલ પર ચાર પોઇન્ટનો કૂશન છે, જ્યારે ચેલ્સિયા તેમના પાછળ એક વધુ પોઇન્ટ લુપ્ત કરે છે. બાહ્ય પુરસ્કારો માટે બાહ્ય તરફથી, સ્પર્સ હવે ટોચની ચારમાંથી બહાર નીકળવાના જોખમમાં છે. શુભસંદેશ એ છે કે દરેક વસ્તુ તેમના હાથમાં છે, આ અઠવાડિયે તેમની રમત સંભવતઃ 31 મી માર્ચના સુધી તેમનું છેલ્લું છે, જે તેમની પાતળા ટુકડીને અમુક પ્રકારનો આરામ પૂરો પાડશે અને તે રમત સૈદ્ધાંતિક રૂપે સીધો જ સરળ છે. સાઉથેમ્પ્ટન સિઝનમાં અગાઉ ઘરે ઘરે આર્સેનલને હરાવ્યો હતો, પરંતુ ત્યારથી તે સંઘર્ષ કરી રહ્યો છે અને તળિયે ત્રણની બહાર બે અચોક્કસ બેસીને બેઠો છે. કોઈપણ રીતે, સ્પર્સને ઘરેલુ સીઝનને ટ્રેક પર સેટ કરવા માટે જીતવું આવશ્યક છે.

રમવા

1:20

તોત્તેન્હામ મેનેજર મોરિસિઓ પોચેટીનો માને છે કે તેના બે મેચ ટચલાઇન પ્રતિબંધ “અનુચિત” છે અને સ્વીકારો છો કે તેને પ્રતિબંધ પ્રાપ્ત કરવાની અપેક્ષા નથી.

ન્યૂકેસલ માટે સીન લોંગસ્ટાફ કેટલો નિર્ણાયક બનશે?

તમે વસ્તુઓને કેવી રીતે જુઓ છો તેના આધારે, તમે ક્યાં તો સારી અથવા ખરાબ વસ્તુ વિચારી શકો છો કે સીન લોન્ગસ્ટાફ, ન્યૂકૅસલ માટે આટલા ઝડપથી એક મહત્વનું ખેલાડી બન્યું છે, જે વર્ષના અંતે ક્યાંકથી ઉભરતા હોવા છતાં. મિડફિલ્ડર રાફા બેનિટેઝની બાજુ માટે પ્રોત્સાહક જોડણીનો મુખ્ય ભાગ રહ્યો છે, જેમાં તેણે ભયંકર મુશ્કેલીમાંથી પોતાને દૂર રાખ્યા છે, પરંતુ વેસ્ટ હેમ સામે ઘૂંટણની અસ્થિબંધનની ઇજાને જાળવી રાખ્યા પછી તે આ સીઝનમાં મધ્યમાં નહીં રહે.

બાકીના અભિયાન માટે બાજુથી લોંગસ્ટાફ સાથે, તે બીજો કોઈકની નોકરી છે, જે સ્પાર્કને શનિવારે છે, જે શનિવારે એવર્ટન સામે ખૂબ જ જરૂરી છે, કારણ કે ન્યૂકૅસલ હજી પણ રેલિગ્રેશન સ્ક્રેપમાં સરળતાથી ઉતરે છે. બેનિટેઝ આશા કરશે કે લોંગસ્ટાફ અનિવાર્ય હોવાને બદલે ફક્ત અત્યંત મહત્વપૂર્ણ છે.

સ્કોટ પાર્કરનું ફુલ્હમ પર શું અસર થઈ શકે?

છેલ્લા અઠવાડિયાના અંતે ચેલ્સિયા સામેની મેચ પહેલા સ્કોટ પાર્કરને તેની ફ્લુહમ બાજુ પર નોંધપાત્ર અસર કરવા માટે કોઈ સમય હતો, પરંતુ તે હજી પણ કોટ્ટરના કેટલાક શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શનમાં હતો. તેથી હવે તેઓ એક અઠવાડિયાથી વધુ સમય માટે ચાર્જ થયા છે, તેઓ ફુલ્હેમનું સંસ્કરણ ક્લાઉડિયો રાનીએરીની સાથે ક્યારે શનિવારે લેસીસ્ટરનો સામનો કરશે?

સરળતા એ રમતનું નામ હોવાનું જણાય છે, પાર્કર આવા માવેરિક ખ્યાલો અપનાવે છે કારણ કે ખેલાડીઓને તેમની પ્રાધાન્યવાળી સ્થિતિમાં અને સીધો ફોર્મેશનમાં મૂકતા, જે લાગે છે કે તે રાનીઅરીની ઘણીવાર ગૂંચવણભરી પસંદગી પછી સ્વાગત પૅલેટ-ક્લિનર રહી છે. ટોમ કેર્નીએ જણાવ્યું હતું કે, “તેણે અમને એક સ્પષ્ટ ખ્યાલ આપ્યો છે.” “મને લાગે છે કે તેણે થોડો બહિષ્કાર કર્યો હતો.”

ફ્લુહેમને પ્રતિબંધથી બચાવવા માટે આ સ્પષ્ટતા પુરતી હશે? સંભવતઃ નથી, પરંતુ પાર્કરને કાયમી ધોરણે મેળવવા માટે તે પૂરતું હોઈ શકે છે.

Post Author: admin