અક્ષય કુમારએ એમેઝોન – ફ્રી પ્રેસ જર્નલ પર તેના ડિજિટલ ડેબ્યુટ માટે રૂ. 90 કરોડની કમાણી કરી હતી

એમેઝોન પ્રાઇમ proudly તેમના મધ્યમાં સુપરસ્ટાર છે. અક્ષય કુમાર ડિજિટલ બેન્ડવેગન પર આશા રાખનારા પ્રથમ બોલિવૂડ એ-લિસ્ટર બનવા માટે સંમત થયા છે. દેખીતી રીતે, અક્ષયના નિર્ણયમાં તેમના પુત્ર અરવને મોટો હાથ હતો. આરાવે ડિજિટલ જવા માટે તેના પિતાને સમજાવ્યા.

ચેક પણ મદદ કરી. દેખીતી રીતે, વેબ શ્રેણીમાં દર્શાવવા માટે અક્ષયને રૂ. 90 કરોડથી વધુ રકમ ચૂકવવામાં આવી રહી છે. જોકે, ઉત્પાદન ટીમમાંથી કોઈ પણ વ્યક્તિ આ આંકડાની પુષ્ટિ કરવા તૈયાર નથી, પણ આ પ્રોજેક્ટની નજીકના સ્ત્રોતને નામ જાહેર ન કરવાની શરતે સ્વીકાર્યું હતું કે અક્ષયની ફી “90 કરોડ રૂપિયાની આસપાસની ન હોય તો વધુ નહીં.”

“શરૂ કરવા માટે, અક્ષય ડિજિટલ શ્રેણી કરવા આતુર ન હતા. એમેઝોન તેને સતત પીછો કરે છે. તેઓ વધુ બૉલીવુડ સુપરસ્ટારમાં પ્રવેશવાની આશા રાખે છે, તેમ સૂત્રોએ જણાવ્યું હતું.

એવું લાગે છે કે સલમાન ખાન એમેઝોન સાથે સાઇન અપ કરવાના છે.

Post Author: admin