એક ખભાના બ્લાઉઝ અને સ્પોટ-ઑન મેક-અપમાં, હિના ખાન અમને સાડીને દોરવાની નવી રીત બતાવે છે અને તે ખૂબ ગરમ છે – ટાઇમ્સ હવે

હિના ખાન

હિના ખાન | ફોટો ક્રેડિટ: Instagram

હિના ખાન અત્યારે સૌથી લોકપ્રિય ટેલિવિઝન અભિનેત્રીઓમાંની એક છે અને તે અમને તેણીની અવિચારી સૂચિ અને દોષરહિત શાનદાર પસંદગીઓ સાથે ફ્લેટર્ડ કરે છે. દિવાએ થોડીક મિનિટો પહેલા તેણીની કેટલીક તસવીરો વહેંચી હતી અને તે અમને ઘૂંટણમાં નબળા બનાવે છે. તે માત્ર સુપર હોટ જ દેખાતી ન હતી પરંતુ તે સાડીને ઢાંકતી હતી તે રીતે અમને મુખ્ય ફેશન પ્રેરણા પણ આપી હતી. હિના હાલમાં લોકપ્રિય ટીવી શો કસોટી ઝિંદગી કે 2 માં વિરોધી, કોમોલિકા ભજવે છે અને તેણીએ આ શોમાં ભાગ લેવાનું શરૂ કર્યું ત્યારથી, તેના દરેક દેખાવ શહેરના વાર્તામાં ક્યારેય નિષ્ફળ થતા નથી.

પરંતુ આ વખતે, તે વધુ સારુ છે કારણ કે તે આપણને ખૂબ ગરમ છે તે સાડી પહેરવાની નવી રીત અજમાવવા પ્રેરણા આપે છે. હિનાને એક ખભાના બ્લેક બ્લાઉઝ પહેર્યા હતા જેણે ખભા પર ચાંદીની વિગતો આપી હતી. તેણીએ તેને એક ગ્રે અને કાળા સાટીન સાડી સાથે જોડી દીધી હતી, જેણે તેણીના વણાંકોને સંપૂર્ણ રીતે ઢાંક્યું હતું, જ્યારે તેણી કમરની આસપાસ સામાન્ય રીતે ઢંકાઈ ગઈ હતી, ત્યારે તેણીએ પલ્લૂને સ્કાર્ફની જેમ ઉપયોગ કર્યો હતો અને તેને આગળના ભાગમાં બાંધી હતી. તેણીએ ચાંદીના જ્વેલરીથી તેના દેખાવ પૂર્ણ કર્યા. મેક-અપના નામ પર, તેણીએ આંખની કીકી પહેરીને, કોહલ પહેરી હતી અને જ્યારે તેની ભમર ભીડમાં હતી ત્યારે તેના હોઠ લાલ મેટ લિપસ્ટિકથી સંપૂર્ણપણે પ્રકાશિત થયા હતા. દિવાએ એક ગંદા વાંસ સાથે તેના દેખાવને ગોળાકાર કર્યા. ચિત્રો પર નજર નાખો.

મનોરંજન, જીવનશૈલી, ફેશન અને વધુ પર નવીનતમ અપડેટ્સ માટે ZoomTV.com પર ટ્યૂન રહો!

હોલીવુડ મનોરંજન અને સમાચાર શ્રેષ્ઠ સાથે તમારા ટીવી જોવાનો અનુભવ પૂર્ણ કરો. ટાઈમ્સ મૂવીઝ અને ન્યૂઝ પેક ફક્ત રૂ .13 પર મેળવો. હવે ટાઇમ્સ MAN પેક માટે તમારા કેબલ / ડીટીએચ પ્રદાતાને પૂછો. વધુ જાણો

ભલામણ કરેલી વિડિઓઝ

Post Author: admin