એપલની વેબસાઇટ પર ક્લિઅરન્સ પર આઇફોન એસઈ યુ.એસ. માં $ 249 થી શરૂ થઈ – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએન.કોમ

એપલની વેબસાઇટ પર, પ્રમાણિત નવીનીકૃત આઈફોન એસઇ હાલમાં વેચાણમાં છે કારણ કે એપલ તેના શેરને સાફ કરે છે. કેટલાક મોડેલ્સ મફત સિમ કાર્ડ સાથે આવે છે, જે કેટલાક કેરિયર્સ માટે ચાર્જ કરે છે જો તમારી પાસે પહેલાથી નથી. નહિંતર, તેઓ બધા સિમ અનલૉક છે.

32 જીબી આઈફોન એસઇ 249 ડોલરમાં છે જ્યારે 128 જીબી વર્ઝન 299 ડોલરમાં વેચાય છે. આઇફોન SE ના બધા રંગો કાં તો સ્ટોરેજ ટાયરમાં ઉપલબ્ધ છે. કેટલાક ફોનમાં ટી-મોબાઇલ, વેરાઇઝન, ટ્રૅકફોન અથવા એટી એન્ડ ટી સિમ કાર્ડ હોય છે.

એપલ આઈફોન એસઇ (2016)

આઇફોન SE આઇફોન 5S એક પુનઃ પ્રકાશન કે વર્ષ એક દંપતિ કરતાં થોડા બહાર આવ્યા બાદ આઇફોન 5S રિલિઝ કરવામાં આવ્યું હતું. તેમાં એક અપડેટ કરેલ સીપીયુ અપડેટ કરેલ કૅમેરો હતો જે આઇફોન 6S દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો હતો. એપલના નવીકરણ અને ક્લિયરન્સ પૃષ્ઠ પર આઇફોન એસઇની ઉપલબ્ધતા જોવા માટે સોર્સ લિંકને તપાસો.

સ્રોત

Post Author: admin