કલંકમાં તેમની ભૂમિકા પર માધુરી દિક્ષિત: 'બહાર બેગમ ધ્રુડ્રુમુખી સિવાયના ધ્રુવો' – હિન્દુસ્તાન ટાઇમ્સ

આંતરરાષ્ટ્રીય મહિલા દિવસ (8 માર્ચ) ના રોજ, કાલંકની મહિલાઓને કાલંકના મહિલા તરીકે ઓળખાતી શ્રેણીના ભાગરૂપે, ત્રણ અગ્રણી મહિલાઓની પોસ્ટરોનું અનાવરણ કરવામાં આવ્યું. આ દિવસનો પ્રારંભ દર્શકોએ અલીયા ભટ્ટને લગ્નના અવતારમાં રૂપ તરીકે જોવાનું શરૂ કર્યું હતું. આગળ સોનાક્ષી સિંહા સત્ય તરીકે અને છેલ્લે, માધુરી દીક્ષિત બહાર બેગમ તરીકે હતી.

બધા પોસ્ટરો લાલ માં ભયાનક હતા અને સુંદર દેખાતા હતા. જો કે, માધુરીના પોસ્ટરની બહાર જતા, તે તેના અન્ય આઇકોનિક પાત્રો, સંજય લીલા ભંસાલીના દેવદાસના ચંદ્રમુખી સાથે સમાનતાને ધ્યાનમાં લેવું અશક્ય હતું. એવું લાગે છે કે અભિનેતાએ લગભગ એવી ધારણા કરી હતી કે આવી વસ્તુ બનશે. તેણીએ મિડ ડેને અગાઉની મુલાકાતમાંની એકમાં તેણી વિશે પણ વાત કરી હતી.

તેણીને એમ કહીને ટાંકવામાં આવી હતી કે, “બહાર બેગમ એ ચંદ્રમુખી અથવા મેં જે કાંઇ કર્યું તે સિવાય ધ્રુવ છે. તેને કૃપા અને હૃદયથી રમવાનું એક પડકાર હતું. ”

માધુરીના પોસ્ટરને જોઈને, એક નોટિસો કે બહાર બેગમ પણ નૃત્યકાર છે, કેમકે તેમાં તેના નૃત્યનો સિલુએટ છે.

એક દિવસ પહેલાં, 7 મી માર્ચે, કરણે ફિલ્મના તમામ નર તારાઓના સંસ્કારો શેર કર્યા હતા, જેમાં સંજય દત્ત બલરાજ ચૌધરી, આદિત્ય રોય કપૂર દેવ દેવચૌર તરીકે અને તેમના પહેલા, વરુણ ધવન ઝફર તરીકે હતા.

આ પણ વાંચ્યું: શું પ્રિયંકા ચોપરાના લગ્ન સમારંભોમાં પતિ નિક જોનાસને કંટાળો આવ્યો? ગાયક હા કહે છે

ચિત્રોના આ મિશ્રણમાં દર્શાવેલ કાલંકના તમામ મુખ્ય પાત્રો છે.

બુધવારે કાલંકની પહેલી તસવીર વહેંચીને કરણે લખ્યું હતું કે 15 વર્ષ પહેલાં તેમની પાસે આ વિચાર કેવી રીતે આવ્યો હતો, અને તેમના પિતાએ કેવી રીતે કામ કર્યું હતું તે અસ્પષ્ટ સંબંધો અને શાશ્વત પ્રેમની આ વાર્તા કેવી રીતે હતી. તે ખુશ હતો કે વાર્તાને અંતે એક અવાજ મળ્યો છે.

તેણે લખ્યું: “15 વર્ષ પહેલાં મારા હૃદય અને મનમાં જન્મેલી એક ફિલ્મ …. જે ફિલ્મ હું જુસ્સામાં વિશ્વાસ કરું છું … તે છેલ્લાં મારા પિતાએ અમને છોડી દીધા તે પહેલાંની છેલ્લી ફિલ્મ …. તે તેનું સ્વપ્ન હતું આ ફિલ્મ જુઓ …. હું તેના સ્વપ્નને પરિપૂર્ણ કરી શક્યો ન હતો …. મારી ભાવના તૂટી ગઈ હતી … પરંતુ આજે તેની ઇચ્છા સેલ્યુલોઇડ સાથે સંબંધ મળ્યો છે …. અસ્પષ્ટ સંબંધો અને શાશ્વત વાર્તા પ્રેમને એક અવાજ મળ્યો છે …. આ ફિલ્મને અહેશ્ક વર્મને …. દ્વારા વણાયેલી, પોષાયેલી અને વિઝ્યુઅલાઈઝ કરવામાં આવી છે …. અને ફિલ્મ ઇઝ કાલંક છે! 40 ના દાયકામાં સેટ કરો પરંતુ તેના હૃદય પરનું જીવન ….. ટૉમર્રો મુસાફરી શરૂ થાય છે ….. આ ઉત્સાહિત છું … આ વિશે ચિંતાજનક અને ભાવનાત્મક … મને આશા છે કે તમે અનૈતિક પ્રેમના માર્ગ પર અમારી સાથે જોડાઓ. ”

વધુ માટે @ htshowbiz અનુસરો

પ્રથમ પ્રકાશિત: માર્ચ 09, 2019 11:30 IST

Post Author: admin