ઝિયાઓમી 100 મફત રેડમી નોટ 7 પ્રો ફોન આપે છે, પરંતુ ત્યાં કેચ – ઇન્ડિયા ટુડે છે

રેડમી નોટ 7 પ્રો ફ્લિપકાર્ટ, Mi.com અને Mi Homes સ્ટોર પર 13 માર્ચના રોજ પ્રથમ વખત ભારતમાં વેચાણ કરશે. ભારતમાં, ફોન રૂ. 13,999 ની પ્રારંભિક કિંમતે ઉપલબ્ધ છે.

Redmi Note 7 Pro

હાઇલાઇટ્સ

  • સિયાઓમીએ ગયા અઠવાડિયે ભારતમાં રેડમી નોટ 7 પ્રો લોંચ કર્યો હતો.
  • ઝીયોમી 18 મી માર્ચે ચાઇનામાં રેડમી નોટ 7 પ્રો લોંચ કરશે.
  • રેડમી નોટ 7 પ્રો 13 માર્ચના રોજ પ્રથમ વખત ભારતમાં વેચાણ કરશે.

સિયાઓમીએ ગયા અઠવાડિયે રેડમી નોટ 7 સાથે ભારતમાં રેડમી નોટ 7 પ્રો લોંચ કર્યો હતો. હવે, કંપની 18 માર્ચના રોજ ચીનમાં રેડમી નોટ 7 પ્રો લોન્ચ કરવા માટે તૈયાર છે. સંભવતઃ ઝીયોમી રેડમી નોટ 7 નું એક જ ભારતીય ચલણ લોન્ચ કરશે. ચીનમાં પ્રો તેમજ રેડમી નોટ 7 સાથે જે કર્યું તે ન કરો. હા, સિયાઓમીએ ભારતને રેડમી નોટ 7 ના ચાઇનીઝ ચલણમાં લાવ્યા નથી, કંપનીએ નોંધ 7 ની કિંમત ઘટાડવા માટે સ્પેક્સમાં ફેરફાર કર્યો છે. ભારત

ચીનની આગળ, ઝીડોમી રેડમી નોટ 7 પ્રો માટે હાઇપ બનાવવા માટે કોઈ પણ પથ્થરને નકામું છોડીને આવી રહી છે. કંપની જે વસ્તુઓ કરી રહી છે તેમાંથી એક છે મેઈનલેન્ડ ચાઇનામાં રેડમી નોટ 7 પ્રોને 100 પ્રશંસકોને મફત આપી રહ્યું છે. હા, આ ઓફર ભારતીય ગ્રાહકો માટે નથી. તેથી, રેડમી નોટ 7 મેળવવા માટે ચાહકોને માત્ર સ્માર્ટફોનના વિવિધ પાસાઓ ચકાસવાની જરૂર છે, જેમ કે ગેમિંગ કામગીરીની તપાસ કરવાની જરૂર છે, અથવા ફોન રેકોર્ડ કરે છે કે વિડિઓ કેવી રીતે રેકોર્ડ કરે છે અથવા ચિત્રો ક્લિક કરે છે.

મફત રેડમી નોટ 7 પ્રો મેળવવા માટે કેવી રીતે અરજી કરવી?

રસ ધરાવતા ચાહકોને માત્ર તેમના એમઆઈ એકાઉન્ટમાં લોગ ઇન કરવાની જરૂર પડશે અને સિયાઓમીને સંદેશ મોકલવો પડશે કે તેઓ સ્પર્ધામાં ભાગ લેવા રસ ધરાવે છે. ચાહકોને તેમની કેટલીક માહિતી જેમ કે નામ, લિંગ, મોબાઇલ નંબર, ઇમેઇલ સરનામું, વેબો એકાઉન્ટ એકાઉન્ટ નામ, એમઆઈ એકાઉન્ટ યુઝર નામ, અન્ય વસ્તુઓ વચ્ચે શેર કરવાની જરૂર પડશે. તે ઉપરાંત, કંપની ઇચ્છિત ચાહકોને તેમના સંબંધિત સામાજિક મીડિયા પ્રોફાઇલ્સ પરના અનુયાયીઓની સંખ્યાને જાહેર કરવા માંગે છે. આનો સંભવતઃ અર્થ એ થાય છે કે વધુ અનુયાયીઓવાળા પ્રશંસકોને મફત રેડમી નોટ 7 પ્રો મેળવવાની વધુ સારી તક હશે.

દરમિયાન, રેડમી નોટ 7 પ્રો ફ્લિપકાર્ટ, Mi.com અને Mi Homes સ્ટોર પર 13 માર્ચના રોજ પ્રથમ વખત ભારતમાં વેચાણ કરશે. ભારતમાં, રેડમી નોટ 7 પ્રો બે વેરિયન્ટ્સમાં આવે છે – 3 જીબી રેમ / 64 જીબી સ્ટોરેજ મોડલ 13,999 રૂપિયામાં વેચાય છે અને 6 જીબી રેમ / 128 જીબી મોડેલ 16,999 રૂપિયામાં વેચે છે. 13 મી માર્ચના રોજ 12 નૂનની કિંમતે વેચાઈ ગઈ.

ફોન મેળવવા પહેલાં રેડમી નોટ 7 પ્રોની અમારી સંપૂર્ણ સમીક્ષા વાંચો.

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો

શું તમને આ વાર્તા ગમે છે?

અદ્ભુત!
હવે વાર્તા શેર કરો
બહુ ખરાબ.
ટિપ્પણીમાં તમને શું ગમ્યું તે અમને કહો

Post Author: admin