રેડમી નોટ 7 ફરી 13 માર્ચના રોજ ભારતમાં વેચાય છે: ભારતમાં ટુડે ક્યાં ખરીદી છે

6 મી માર્ચે પ્રથમ વેચાણ દરમિયાન રેડમી નોટ 7 ના 2 લાખ યુનિટથી વધુ ભારતમાં વેચાઈ હતી. ઝીઓમી ઇન્ડિયાના એમડી મનુ જૈને જણાવ્યું હતું કે પ્રથમ વેચાણ દરમિયાન રેડમી નોટ 7 નું સ્ટોક “થોડી મિનિટો” માં ખાલી થયું હતું. જૈને ખાતરી આપી છે કે કંપની રેડમી નોટ 7 નું ઉત્પાદન વધારવા માટે કામ કરી રહી છે.

Redmi Note 7

હાઇલાઇટ્સ

  • રેડમી નોટ 7 13 માર્ચના રોજ બીજી વાર ભારતમાં વેચાણ પર જઈ રહ્યું છે.
  • તે જ દિવસે રેડમી નોટ 7 પ્રો પ્રથમ વખત ખરીદી માટે ઉપલબ્ધ રહેશે.
  • રેડમી નોટ 7 અને રેડમી નોટ 7 પ્રો એમ બંને, Mi.com, Mi હોમ અને ફ્લિપકાર્ટ પર ઉપલબ્ધ થશે.

જો તમે ઇચ્છો તો 6 માર્ચના રોજ તેની પ્રથમ વેચાણ દરમિયાન રેડમી નોટ 7 ખરીદી શક્યા નહીં. સિયોમી તમને ફોન ખરીદવાની તક આપે છે. રેડમી નોટ 7 13 માર્ચના રોજ બીજી વાર ભારતમાં વેચાણ પર જઈ રહ્યું છે. તે જ દિવસે રેડમી નોટ 7 પ્રો દેશમાં ખરીદી માટે ઉપલબ્ધ રહેશે. રેડમી નોટ 7 અને રેડમી નોટ 7 પ્રો એમ બંને, Mi.com, Mi હોમ અને ફ્લિપકાર્ટ પર ઉપલબ્ધ થશે.

પ્રથમ વેચાણ દરમિયાન, સિયાઓમીએ ભારતમાં રેડમી નોટ 7 ની 2 લાખ યુનિટ વેચી હતી. ઝીઓમી ઇન્ડિયાના એમડી મનુ જૈને જાહેર કર્યું કે રેડમી નોટ 7 નો સ્ટોક પ્રથમ વેચાણ દરમિયાન “થોડી મિનિટો” માં ખાલી થયો હતો. જૈને ખાતરી આપી છે કે કંપની રેડમી નોટ 7 નું ઉત્પાદન વધારવા માટે કામ કરી રહી છે. જૈને આ બધી બાબતો છેલ્લા સપ્તાહમાં ચીંચીં કરી હતી. ચીંચીંમાં તેમણે જણાવ્યું હતું કે, “# રેડમીનોટ 7: અમે આ અઠવાડિયા સુધી 200K + એકમો બનાવ્યાં હતાં, જે બધી ગઈકાલે થોડીક મિનિટોમાં સ્ટોકમાંથી બહાર નીકળી ગઈ! ?? અમે ઉત્પાદન વધારવા માટે અમારા ફેક્ટરીઓ સાથે કામ કરી રહ્યા છીએ. # માટે મોટી સંખ્યા રેડમીનોટ 7 અને # 48 એમપી # રેડમી નોટ 7 પ્રો આગામી સપ્તાહમાં 13 માર્ચના રોજ વેચાણ ચાલુ રહેશે.

તે જ તારીખે, 13 માર્ચના રોજ, મોટા ભાઈ ઉર્ફે રેડમી નોટ 7 પ્રો પણ Mi.com, Mi હોમ સ્ટોર્સ અને ફ્લિપકાર્ટ મારફત ભારતમાં વેચાણ કરશે. રેડમી નોટ 7 9, 999 ની કિંમત શરૂ કરવા માટે વેચે છે જ્યારે રેડમી નોટ 7 પ્રો ઇન્ડિયા ભાવ 13,999 રૂપિયાથી શરૂ થાય છે. 4 જીબી રેમ અને 64 જીબી સ્ટોરેજ સાથે રેડમી નોટ 7 પ્રોના બેઝ મોડલની કિંમત રૂ. 13,999 છે જ્યારે 6 જીબી રેમ અને 128 જીબી સ્ટોરેજ સાથેનો ટોપ-એન્ડ મોડલ 16,999 રૂપિયામાં વેચશે. નેપ્ચ્યુન બ્લુ, નેબ્યુલા રેડ અને ક્લાસિક સ્પેસ બ્લેક સહિતના રેડમી નોટ 7 પ્રોના તમામ ત્રણ રંગ વિકલ્પો વેચાણ દરમિયાન ઉપલબ્ધ થશે.

દરમિયાન, નોટ 7 નો 3 જીબી રેમ + 32 જીબી સ્ટોરેજ મોડલ 9,999 રૂપિયા છે, જ્યારે ફોનનો 4 જીબી રેમ + 64 જીબી સ્ટોરેજ મોડલ 11,999 રૂપિયા છે. રેપિમી નોટ 7 પ્રોના ત્રણ રંગ વિકલ્પો, જેમાં સેફાયર બ્લ્યુ, રૂબી રેડ અને ઓનીક્સ બ્લેક સહિત વેચાણના બધા વેચાણ ઉપલબ્ધ થશે. બંને ફોન 13 માર્ચના રોજ 12 બપોરે વેચાણ પર આવશે.

રીઅલ-ટાઇમ ચેતવણીઓ અને બધી મેળવો

સમાચાર

તમારા ફોન પર ઑલ-ન્યૂ ઇન્ડિયા ટુડે એપ્લિકેશન સાથે. થી ડાઉનલોડ કરો

Post Author: admin