રોમન શાસન ડીન એમ્બ્રોઝની કોન્ટ્રેક્ટ સ્થિતિ અને રેસલમેનિયા 35 ની આગળના યુઝસ વિશે ખુલે છે – ટાઇમ્સ હવે

રોમન એમ્બ્રોઝ, ધ યુઝસની કોન્ટ્રેક્ટ પરિસ્થિતિ પર ખુલે છે

રોમન એમ્બ્રોઝ પર ઉદભવે છે, ધ યુઝસની કરારની સ્થિતિ (ફોટો ક્રેડિટ: ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ)

રોમન સામ્રાજ્યોએ ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇમાં ઉત્તેજક પુનરાગમન કર્યું છે. સુપરસ્ટારે છેલ્લા અઠવાડિયામાં તેના લ્યુકેમિયાના માફીની ઘોષણા કરી હતી કારણ કે તેણે ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ રિંગમાં ભવ્ય પુનરાગમન કર્યું હતું. એવી અટકળો છે કે રોમન આગામી રેસલમેનિયા 35 નું મથાળું આપી શકે છે પરંતુ તે હજી પણ એક શોટ છે. જો કે, ડીન એમ્બ્રોઝ અને ધ યુઝસ માટે વસ્તુઓ બધી રોઝની નથી, જેની સાથે રોમન શેરને બંધ કરી દે છે અને ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ બ્રહ્માંડને તેમની સાથે પ્રદર્શન કરતી વખતે કેટલાક યાદગાર ક્ષણો આપે છે. તાજેતરમાં, રોમન તેમને એમ્બ્રોઝ અને યુસોસને સલાહ આપી હતી કે તેઓ તેમના પરિવારને બોલાવશે.

યુઝોસ અને એમ્બ્રોઝના કોન્ટ્રાક્ટ્સ એપ્રિલ 2019 ના અંતે સમાપ્ત થઈ જશે અને અહેવાલો અનુસાર, તેઓ ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇમાં રોકાણ માટે ડોટેડ રેખા પર હસ્તાક્ષર ન કરવાનું નક્કી કરી શકે છે. રોમન વધુ ઉમેરે છે કે જ્યારે કોઈ પણ કંપની છોડવાનો નિર્ણય કરે ત્યારે તેનો નવો ચહેરો નવા ચહેરાને સંતોષે છે, જેનો અર્થ છે નવા સંબંધો, નવી રસાયણશાસ્ત્ર અને તેમની સાથે નવા સંબંધ.

“હું તેમને ફક્ત તે સલાહ આપી શકું છું જે હું ઇચ્છું છું અને તે સુખી હોવું જોઈએ અને તે હું તેમને જણાવીશ. જે પણ આવશ્યક છે, તમારે અને તમારા પરિવારને ખુશ કરવા માટે તમારે જે કરવાનું છે તે કરો. મારા અને મારા પરિવાર માટે, મારી પાસે તે જ લોકો છે જે મારી પાસે છે અને તે ભાગ્યે જ લોકોને લોકો જોવામાં આવે છે. પરંતુ, કૂલ ભાગ છે, જ્યારે લોકો જાય છે, ત્યારે કેટલાક લોકો રજૂ કરવામાં આવે છે. કેટલાક જૂના ચહેરા છોડતા હોવાથી, અમારી પાસે નવા ચહેરા અને નવા સંબંધો અને નવા બોન્ડ્સ અને નવી રસાયણશાસ્ત્ર છે, “ રેસલમેનિયા 36 પ્રેસ કોન્ફરન્સ પછી રોમનને ટોકસ્પૉર્ટને જણાવ્યું હતું.

“મને લાગે છે કે હું માત્ર એક મિત્ર અને એક સાથી કરતાં વધારે રહેવા માટે થોડું વધારે દબાણ કરું છું,” યુગોઝે ઉમેર્યું હતું કે, “યુઝો … દેખીતી રીતે તેઓ મારા કુટુંબ છે. પરંતુ ડીન એ જ રીતે છે. આમાંના ઘણા લોકો છે. લોકો એ સમજી શકતા નથી, તે ફક્ત તે જ નામો નથી જે તમે જાણો છો, પરંતુ હું આમાંના ઘણાં લોકોની નજીક છું. જ્યારે તે નીચે આવે છે ત્યારે આ વ્યવસાય છે અને આ માણસો વ્યવસાયી છે અને તેઓ પોતાની કાળજી લેશે અને સંખ્યાઓ અને વર્ષો જે કરાર તેઓ ઇચ્છે છે તે મેળવી શકશે. “

વેલ, હજુ સુધી પુષ્ટિ મળી નથી કે કોઈ પણ યુઝો અથવા એમ્બ્રોઝ ડબ્લ્યુડબ્લ્યુઇ છોડી દેશે અથવા કોન્ટ્રાક્ટ પર હસ્તાક્ષર કરશે, પરંતુ એમ્બ્રોઝ રોમન અને સેથ રોલિન્સ સાથે જોડાઈ જશે, કારણ કે તેઓ રવિવારના રોજ ફાસ્ટલેનમાં શિલ્ડ રી-યુનિયનને પૂર્ણ કરશે.

લોકપ્રિય વિડિઓ

Post Author: admin