લુકા ચુપપી બોક્સ ઑફિસ કલેક્શન ડે 8: કાર્ટિક આર્યન ફિલ્મ રૂ. 56.74 કરોડ કમાઈ – ધ ઇન્ડિયન એક્સપ્રેસ

લુકા ચુપપી બોક્સ ઑફિસ સંગ્રહ દિવસ 8
લુકા ચુપપી બોક્સ ઓફિસ કલેક્શન દિવસ 8: આ કાર્ટિક આર્યન-ક્રિટી સનૉન ફિલ્મ દિનેશ વિજન દ્વારા બનાવવામાં આવે છે.

મુખ્ય ભૂમિકાઓમાં કાર્તિક આર્યન અને ક્રિતી સનનની ભૂમિકા ભજવતા, લુકા ચુપપીએ તેના પ્રદર્શનમાં ડૂબવું દર્શાવ્યું છે. શુક્રવારે આ ફિલ્મ બીજા અઠવાડિયાના અંતે નબળી શરૂઆત થઈ હતી, કારણ કે તેણે માત્ર રૂ. 3.04 કરોડ એકત્ર કર્યા હતા. આ ફિલ્મનો કુલ સંગ્રહ રૂ. 56.74 કરોડ છે.

ટ્રેડ એનાલિસ્ટ તારન આદર્શે ટ્વિટર પર ફિલ્મના બોક્સ ઓફિસ પરફોર્મન્સ નંબર શેર કર્યા. તેમણે લખ્યું, “# લુકા ચપ્પી સારી રીતે જાળવી રાખે છે … મેટ્રોઝ / પિક્સેલ્સ પર # કૅપ્ટનમાર્વેલ વેવ દ્વારા સહેજ પ્રભાવિત છે … [બીજે] સન અને સૂર્ય પર ઝડપ એકત્ર કરવાની અપેક્ષા … [અઠવાડિયું 2] શુક્ર 3.04 કરોડ. કુલ: ₹ 56.74 કરોડ ભારત બિઝ. ”

લક્ષ્મણ ઉટેકર દ્વારા સહાયિત, રોમેન્ટિક કૉમેડીને પ્રેક્ષકો અને વિવેચકો તરફથી મિશ્ર સમીક્ષા મળી છે. છતાં, આ ફિલ્મ દેશભરના થિયેટરોમાં દર્શકોને દોરી રહી છે.

લુકા ચુપપી નાના નગરના ટેલિવિઝન રિપોર્ટર (કાર્તિક દ્વારા ભજવી) ની આસપાસ ફરે છે, જે એક મજબૂત અને અભિપ્રાયિત સ્ત્રી (ક્રિતી દ્વારા ભજવી) સાથે પ્રેમમાં પડે છે. હાસ્ય અને અરાજકતાના રોલર-કોસ્ટર રાઈડ પછી જ્યારે દંપતી જીવંત સંબંધમાં પ્રવેશવાનો નિર્ણય કરે છે અને તેમના પરંપરાગત પરિવારો પણ તેમાં જોડાય છે.

અભિષેક ચૌબેની ડકિટ નાટક સોનાચિરિયાના સ્પર્શ હરિફાઈ છતાં, આ ફિલ્મે મુખ્ય ભૂમિકામાં સુશાંત સિંઘ રાજપૂત અને ભૂમી પેડેનેકરની ભૂમિકા ભજવતા બોક્સ ઓફિસ પર સારી કામગીરી ભજવી છે.

આ અઠવાડિયે, જોકે, તાપેસી પનુ અને અમિતાભ બચ્ચનની ફિલ્મ બદલા અને માર્વેલ સિનેમેટિક બ્રહ્માંડના કેપ્ટન માર્વેલ જેવા નવીનતમ પ્રકાશન સાથે, લુકા ચુપિપી ટિકિટ કાઉન્ટરો પર સ્પર્ધામાં ભાગ લેશે તેની ખાતરી છે.

Post Author: admin