સમીક્ષા માટે સોની એક્સપિરીયા 10 અને એક્સપિરીયા 10 પ્લસ – જીએસએમઆરએના.કોમ સમાચાર – જીએસએમઆરએન.કોમ

સોનીએ એમડબલ્યુસી 2019 માં એક્સપિરીયા 10 અને એક્સપિરીયા 10 પ્લસની રજૂઆત કરી. નવા મધ્યસ્થીઓ એક્સપિરીયા એક્સએ શ્રેણીની વંશજ છે અને આખા એક્સપિરીયા સ્માર્ટફોન લાઇનઅપ શરૂ થયાના દસ વર્ષ પછી ઉજવણી કરવામાં આવી રહી છે. બે ફોન હવે આપણા હાથમાં છે, અને અમે પહેલાથી જ અમારા તમામ વ્યાપક પરીક્ષણો દ્વારા તેને મૂકવાનું શરૂ કર્યું છે.

એક્સપિરીયા 10 અને એક્સપિરીયા 10 પ્લસ તેમની સુપર લાંબી સ્ક્રીનો અથવા સિનેમાવાઇડ સાથે સમાન લાગે છે કારણ કે સોની 21: 9 પેનલ્સનો સંદર્ભ આપે છે. જો ફોન ઊંચા હોય અને હાથમાં અસામાન્ય લાગે, તો પણ તે હેન્ડલ કરવામાં સરળ છે. એક્સપિરીયા 10 અને એક્સપિરીયા 10 પ્લસ પાતળા અને પ્રમાણમાં સાંકડી છે, તેથી તમે હજી પણ તેને એક સાથે રાખી શકો છો. ખાતરી કરો કે, ઉપરના ડાબા ખૂણામાં પ્લસ મોડેલ પર ઘણા બધા અંગૂઠો છે, પરંતુ પછી XA3 અલ્ટ્રાની ઊંચાઇમાં તફાવત ફક્ત 4 મિમી છે.

એક્સપિરીયા 10 ની 21: 9 સ્ક્રીનો મૂવીઝ જોવા વિશે હોઈ શકે છે, પરંતુ તેઓ સ્પ્લિટ સ્ક્રીન મોડને ખૂબ લાભ પણ આપે છે. સ્ક્રીન રીઅલ એસ્ટેટની પુષ્કળ આભાર, તમે એકવારમાં બે એપ્લિકેશનો બ્રાઉઝ કરી શકો છો અને જ્યારે તમે તમારું કીબોર્ડ ખોલો છો ત્યારે તે અન્ય ફોન જેવા નીચલાને આવરી લેશે નહીં.

ઓએસ મોટે ભાગે સ્ટોક હોઈ શકે છે, પરંતુ સોનીની કેટલીક સુવિધાઓ છે. દુર્ભાગ્યે, એક્સપિરીયા 1 માં જોવા મળતા નિર્માતા મોડ અને સિનેમા પ્રોમાં અભાવ છે, પરંતુ સાઇડ સેન્સ અહીં એપ જોડી સાથે છે જે પૂર્વ-નિર્ધારિત ટોપ-તળિયે સ્પ્લિટ-સ્ક્રીન દૃશ્યમાં આપમેળે બે એપ્લિકેશનો લોંચ કરે છે.

તે પહેલી વાર ખૂબ જ સરસ લાગે છે, પરંતુ અમને ફોન સાથે વધુ સમય લાગે છે કે તે કેટલું ઉપયોગી છે.

સોની એક્સપિરીયા 10 અને સોની એક્સપિરીયા 10 પ્લસની સમીક્ષાઓ પહેલાથી ચાલી રહી છે. તેમના વિશે બધા જાણવા માટે આસપાસ રહો!

Post Author: admin