સાયટોડિન સીએટલ કોન્ફરન્સમાં એચઆઇવીની સારવાર પર 'અદભૂત' ડેટા રજૂ કરે છે – પ્રોએક્ટિવ ઇન્વેસ્ટર્સ યુકે

પ્રોએક્ટિવ ઇન્વેસ્ટર્સ સ્ટોકટ્યુબ 15 કે

પછીથી આ જોવા માંગો છો?

આ વિડિઓને પ્લેલિસ્ટમાં ઉમેરવા માટે સાઇન ઇન કરો.

સાઇન ઇન કરો

આ વિડિઓની જેમ?

તમારી અભિપ્રાય ગણતરી કરવા માટે સાઇન ઇન કરો.

સાઇન ઇન કરો

આ વિડિઓ પસંદ નથી?

તમારી અભિપ્રાય ગણતરી કરવા માટે સાઇન ઇન કરો.

સાઇન ઇન કરો

8 માર્ચ, 2019 ના રોજ પ્રકાશિત

સાયટોડિન ઇન્ક. (ઓટીસીક્યુબી: સીવાયડીવાય) ના સીઇઓ ડો. નાદર પુર્હસેન અને ડૉ. રિચાર્ડ પેસ્ટેલ પ્રોએક્ટિવ ઇન્વેસ્ટર્સને કહે છે કે પોહશેસે આ સપ્તાહે સીએટલમાં રેટ્રોવાયરસ અને ઑપોર્ચ્યુનિસ્ટ ઇન્ફેક્શન્સ પરના કોન્ફરન્સમાં તેના વિરોધી એચ.આય.વી ઉપચાર અંગે માહિતી પ્રસ્તુત કરી હતી.

ડેટાના હાઈલાઈટ્સમાં સામેલ છે કે દર્દીઓએ 12 દિવસ પસાર કર્યા હતા, જેમાં પ્રથમ ઇન્ડક્શન અવધિ પછી 90% જેટલા પ્રતિસાદકર્તાઓની દર હતી. અને કંપની મોનો-થેરેપી માટેના લેબલ વિસ્તરણ તરીકે અંતિમ મંજૂરી માટે આ મહિને એફડીએને નિર્ણાયક અજમાયશ રજૂ કરવા માટે તૈયાર છે.

Post Author: admin